Q.12 GCH 8/8

Lượt xem: 625

lehuy269

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
16/6/22
Chủ đề
14
93
31
0 ₿
Trưa nay trúng event gch nên chiều tranh thủ ghé luôn, dù đang hơi cảm do thời tiết mưa gió quá.
hẹn 5h nhưng do mình tới hơi sớm nên ngồi ghế uống trà đợi phòng
sau khi lên phòng thì thấy csvc khá ok, có xông ướt không có xông khô.
đang cảm nên vào xông ướt chút cho ấm người, đang xông thì mắc tè nên chạy vào nhà vệ sinh, vừa đúng lúc thấy bé 25 đi vào.
tè xong mình vào phòng gặp bé 25, chào hỏi ôm ấp xong rồi đi tắm, màn tắm thì nhanh hơn bình thường, dù sao cũng đang bị cảm nên không ham tắm nhiều.
tắm xong mình lên nằm cho em mátxa, em 25 thuộc dạng nhí nhảnh, em nói khá nhiều, có chút tăng động, cứ như trẻ con vậy, mà gặp mình sống nội tâm ít nói nên cũng hơi ngại
đặc biệt em có phong cách phục vụ rất khác so với các KTV mình từng đi, em tập trung phần tâm sự trò chuyện, pha trò hơn là làm theo bài vở.
đến phần thư giãn thì mình đang bị cảm nên cũng không sung sức mấy, mình cũng không khám phá v4 của bé, thư giãn xong nằm ôm ấp một hồi lâu rồi cũng đi tắm, tắm xong vào xông hơi lần nữa cho ấm rồi ra về.
đánh giá ktv
face 9d
v1 vừa tay
v2 đầy đặn
v3 vừa tay
v4 không khám phá
tổng quan thì bé có phong cách phục vụ rất rất lạ, còn nhiều chi tiết em xin phép giữ làm kỷ niệm riêng, các bác phải tự đi trải nghiệm mới hiểu được, đặc biệt bác nào hướng ngoại thích nói chuyện thì hợp gu luôn, riêng em thì ít nói nên nhường cho các bác vậy.
tic free gch
tip=tic

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
Ngon lành =))

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
86
1,487
542
32
0 ₿
Cảm ơn anh đã dành thời gian trải nghiệm và có những chia sẻ chi tiết buổi trải nghiệm…
Chúc a nhiều Sk và thành công!