Gò Vấp GCH cùng em tân binh đáng iu

Lượt xem: 844

Poo

Binh Nhất
Bé Tập Massage
11/7/22
Chủ đề
6
26
2
0 ₿
Tân binh nhưng mà service không hề tân binh đâu nha, ngang ngửa ny đấy, ngồi xuống tui kể cho nghe ^^
Được code GCH nên tối đó phi thẳng qua Ánh Dương, đến nơi thì được mấy anh tiếp đón nhiệt tình, mà ưng cái là vô 1 phát mấy anh cho lên phòng luôn dù chưa book trước, ưng thêm cái nữa là csvc quá là ổn luôn, mọi thứ đều mới nên hài lòng lắm.
Đi cũng vội nên là chưa có chọn được ai, mà gu mình nấm lùn nên là nói anh locker cho bé nào lùn là được ^^, thế là cơ duyên đã đẩy tui gặp được em tân binh này đây, chỉ có 1m52 nhưng mà k đùa được đâu.
Tui vô xông được tầm 10’ thì em vô ngồi đợi tui, xong r lau người cho tui, trong lúc đợi nước đầy bồn thì 2 đứa ngồi tám, khúc này là thấy tần số 2 đứa ổn áp r á. Nói 1 hồi thì nước cũng ok nên tui vs em vô tắm, kì cọ xong thì em tựa vào người mình r 2 đứa ngâm bồn thuỷ lực, ôi hơi bị phê, vừa ngâm vừa tâm sự hơi bị đã, xong bé cũng quay sang khám phá thằng em, trao vài nụ hôn làm quen r 2 đứa ra lau mình để chuyển đến màn ms khoẻ.
Màn ms khoẻ siêu ổn, khoẻ hẳn ra, từ đầu tới cổ tới tay chân đầy đủ hết, vừa được ms vừa nói chuyện với nhau nên không khí lúc nào cũng cực kì thoải mái ^^.
Thì sau khoẻ chắc chắn phải tới mệt r, phần này phải gọi là đỉnh, em trườn từ dưới lên trên từ trên xuống dưới, đường lưỡi em đi tới đâu tui rùng mình tới đó, từ chân lên tới lỗ tai, lật ng lại, các bước như cũ, ôi cái lưỡi siêu đỉnh, em hôn cổ mà ngỡ như ny tui thiệt á trời. Phê pha thằng anh xong thì tới lượt thằng em, bj, hj đủ cả, xong đổi qua 69 thì cũng out hết lên ng em. Kết bài: 2 đứa đi tắm, ôm nhau phát r mặc đồ, ngồi tám thêm xíu là hết giờ.

Tổng kết:
Tân binh số 81 nha mọi người
Face:8/10( xinh xinh, cưng cưng)
V1: cam vừa tay
V2: thon gọn
V3: căng tròn mịn màng

Tic: code free event GCH
Tip: 800

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
74
945
435
0 ₿
Chân thành cảm ơn bác đã dành thời gian trải nghiệm dịch vụ tuyệt vời của Ánh Dương…
Chúc mừng bác đã gặp được người mình ưng ý.