Ghé thăm bé Đào Anh lần thứ 2 ở Misa spa | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Ghé thăm bé Đào Anh lần thứ 2 ở Misa spa

Lượt xem: 765

Samantha

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
24/5/24
Chủ đề
1
6
1
101996
0 ₿
Em bé khó tính của lòng tui, gì mà càng khó tui càng khoái chinh phục.
Tui không bàn đến cơ sở spa, vì bé đi đâu là tui đi đó, bị nghiện ẻm mất rồi.
Về body thì cỡ 1m58 hơi chuppy - gu tui Da body xịn mịn lại thơm như da em bé vậy, da tay mền ấm. Mặt tròn, nói chuyện vui vẻ nhẹ nhàng, lâu lâu hay chọc ghẹo tui nữa.
V1: 8,5đ bóp vừa tay (tui thích nhỏ vừa chứ to bự quá hơi ngán)
V2: 7,5đ có tí bé mỡ nếu để ý kĩ (tui khoái nựng tý mỡ của ẻm)
V3: 8,5đ mông láng, hơi săn. Nước nôi lênh láng, mà ẻm bảo sờ ngoài thôi sợ viêm nên tui tôn trọng bé. Đi làm dịch vụ này mà đòi hỏi bé quá mức thì bé ko vui, mình cũng ko vui theo.

Về kĩ thuật thì phải nói bé nhìn mặt giấu nghề dữ lắm. Làm khỏe ấn huyệt, vuốt cơ khá tốt. Phần vuốt lướt nằm sấp làm tui chổng mông lắc hông trái phải theo chiều hướng tay của bé. Lúc nằm ngửa ẻm lướt tay từ chân tới cây súng rồi lên lick đầu ti lại lướt body với súng, đi 2 lần bé làm 2 level khác hoàn toàn, tui tưởng đi 2 bé khác nhau luôn đó. Cây trụ cứ dựng đứng mỗi lần bé lướt ngang qua. Kĩ thuật nhẹ nhàng, mân mê từng nhịp. Tui đam mê cách nhẹ nhàng đó của bé. Phê quá cũng phun trào không hay. Ngồi dậy định đi tắm thì cũng lén hôn má ẻm cái Mặt ẻm nhìn tui mà sợ sợ thấy cưng quá.

Tui ko giỏi văn chương hoa mĩ, ghi tới đây thôi được rồi. Tui đi dịch vụ chỉ muốn tìm đúng bé hợp gu như vậy để trò chuyện vui vẻ sau những ngày áp lực ở công ty. Đi bữa giờ mà nay mới rảnh 1 chút lên bài. Chắc vài hôm tui lại ghé tiếp đi thăm bé nữa đây. À ae nào có ý định đòi hỏi bé làm thêm này kia thì bỏ ngay suy nghĩ đó nhé. Bé khó tính đó giờ rồi. Tui nhắc trước để ae book bé đòi này kia ko được quay lại trách tui nữa kkk

• Haha
Điểm cảm xúc: Thích Phóng Sự

labubu

Tập Sự
Bé Tập Massage
6/10/24
Chủ đề
0
35
24
dong nai
0 ₿