Chém Gió giải cứu chú trym nhỏ với các bác

Lượt xem: 623

jonny tran

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
19/6/23
Chủ đề
9
54
67
0 ₿
xin chào các bác, tôi nay mang một nỗi quê nhục nhã lớn nhất đó giờ lên hỏi các bác cách khắc phục như thế nào để tót hơn tí.
đó g tự ngắm trym mình thì cảm thấy cũng hơi nhỏ thật cứ nghĩ là không sao cho tới một ngày tui có quen một cô gái cũng khá là hợp nhau cho tới một ngày câu đùa vui của cô gái ấy khiến tui suy nghĩ mãi về vấn đề này, vào một ngày đẹp trời chúng tôi quyết định làm thỏa mãn cho nhau chuyện sẽ không có gì cho tới khi cô ấy thấy tui cởi quần ra và trym tui thì cứ như ngón tay út, cô ấy có vẻ kh kìm nén dc cảm súc giỏi nen vô tình tôi đã thấy dc khoảng khắc này và lúc này tôi cứ như muốn cầm cái quần trùm đầu mình lại r kiếm chỗ chạy cho đỡ nhục. sau lần này tui kiểu kh dám tiếp xúc với con gái nữa chỉ dám lâu lâu đi massage mà đi đâu phải bth cũng ngại bỏ bố ra đáy chứ.
mong bác nào cho em tí lời khuyên chứ cứ như vầy chắc em ế dài vì trym nhỏ quá các bác ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Lovelycool and xuân thịnh

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
885
41
1 ₿
Làm thằng đàn ông, quan trọng là cái đầu trên. Ông lắm tiền, lắm quyền thì con cu nó như ngón tay cái thì mấy em cũng phải phủ phục thôi.

• Like
Điểm cảm xúc: nhimxu

Blackpink2023

Tập Sự
Bé Thích Massage
9/7/23
Chủ đề
0
68
21
Hà Nội
0 ₿
Bác ko nghe nói nhất lưỡi nhì đầu tam râu tứ củ sao? Cố lên bác. Xem phim thấy mấy bác hèn sẻng Nhật lùn củ khoai như trái ớt mà làm tình rất đỉnh

Canavaro

Tập Sự
Luyện Khí Massage
9/7/17
Chủ đề
0
306
129
40
0 ₿
Quan trọng kỹ năng mà bạn, tự tin lên. Cứ lo vậy hoài mai mốt gặp gái lên hết nỗi à.

• Sad
Điểm cảm xúc: jonny tran

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,528
1,091
38 ₿
giờ có 2 cách
1- bác có chỗ đứng trong xã hội + nhiều tiền -> cu nhỏ mặt mụn bụng bia lùn tịt đi chăng nữa thì chủ tịch vẫn là chủ tịch
2- y học đã tiến bộ, có các dạng phẩu thuật làm to cậu bé bằng mô nhân tạo (hoặc 1 từ chuyên môn nào đó mình quên r)

jonny tran

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
19/6/23
Chủ đề
9
54
67
0 ₿
ác chiến dữ v bác

Lovelycool

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
12/12/22
Chủ đề
19
91
86
26
Tân Phú
0 ₿
Trym nhỏ thì mình bù lại kĩ thuật và hỗ trợ thêm Sextoy thôi bác. Con người không ai hoàn hảo cả, cố lên nhé bác. Bác cứ nghĩ xem ít ra bác vẫn may mắn hơn nhiều người là có người yêu rồi đó ^-^