Q.3 giải ngấy ngày tết với hot girl boss palace

Lượt xem: 1,057

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

rayan

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
30/12/23
Chủ đề
1
4
1
0 ₿
dạo này tết xong ngán thịt cá quá nên kiếm gì giải ngấy với vận động cơ thể để khởi động chuẩn bị đi làm nữa :6onion28::6onion28:, thấy bữa nay anh em đồn bên boss có đào mới ngon lắm mà mấy bài review mới đây toàn là em 19 nên gọi cơ sở book luôn em nó đỡ bị sụp hầm

qua tới nơi thì thủ tục như cũ rồi lên phòng chờ em nó vô, chờ tầm 5p em nó cũng vô cười cười r chào mình , ra ngồi lau mồ hôi tranh thủ ôm ấp em nó xíu rồi vô tắm , vô bồn cũng ôm ấp rồi thả dê chạy:6onion23::6onion23::6onion23::6onion23:em nó cũng không phải dạng vừa , tấn công mình cũng dồn dập rồi mình kêu từ từ em anh ra mất , em cũng biết ý thả mình ra rồi leo lên giường vào bài massage mệt , không hiểu sao mấy bác hay bỏ qua bài này ghê , thấy em nó làm được , êm làm xong thấy người nhẹ hẳn có sức sống bay vào làm bài chính

nay mình làm vé onsen nên không có 69 chỉ có nuru thôi , em đi bài thái với nuru cũng bài bản , màn nuru em nó trườn lên trườn xuống thằng bé của mình mà nhìn em nó như đang cưỡi ngựa vậy , nhìn em nó từ góc này còn xinh gấp chục lần mặc dù nhìn bth em nó cũng đã xinh rồi , xong bài nuru với thái thì em nó cúi xuống bj được cái em này có chiêu bú lút cán như anh em trước đã review đọc thôi đã phê rồi , nay thử mới biết phê mở mắt không nổi , được lúc thì mình cũng đầu hàng rồi xuất hết trong miệng em nó , nhìn biểu cảm lúc mình bắn vô miệng em nó dâm dã man luôn các bác , recommend mạnh cho các bác em nó nha :8onion38::8onion38::8onion38: book lẹ chứ em nó hot phát là dành hết nổi luôn

3 vòng em nó thì ngon khỏi bàn rồi mấy anh em trước review cũng chi tiết

thiệt hại hôm nay của mình hết 1tr4 cả tip

bác nào đi rồi thì biết skill em này như nào rồi đúng không

• Like
Điểm cảm xúc: LưuĐứcHòa
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.