Giải nghệ chia sẻ ít kinh nghiệm về men spa, orchids và joko

Lượt xem: 13,635

blacknguyen

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
3/10/16
Chủ đề
14
109
77
0 ₿
Ủa có bênh đâu bro :))
Joko mà cho cái gì. Thằng anh mình đi vô đây book 1 em nhưng họ cho 1 em khác lên phòng ôm cục tức chửi um sùm, nó còn không cho vé free đền nữa =))

Listerine Cool

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
26/6/23
Chủ đề
10
422
228
Khắp SG
0 ₿
Tui không biết là những Bro nói JK là có đi hay không. Tui thấy toàn hùa theo, chắc đi online quá :2onion2:. Thích phốt gì thì cứ phốt. JK vẫn hoạt động đều đều:2onion2:
Như trên đây mắc cái gì mà hở tý kêu tẩy chay JK :2onion2:.
Tui vẫn nói câu: Những ông kêu tẩy chay thì kiếm chỗ khác mà đi. Mất mấy ông cơ sở chỉ mất 1 hay 2 phần là cùng. Thay vào đó vẫn có khách mới. Tháng mấy ông đi bao lần mà đòi thao túng cơ sở:8onion38: . Bớt ảo tưởng lại.:8onion38:

blacknguyen

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
3/10/16
Chủ đề
14
109
77
0 ₿
Mình có sợ đâu. Mình chỉ trả lời chung là với một vài cơ sở thì cá nhân mình không nêu tên (dù viết tắt) KTV. Cá nhân mình đang rất ưng 1 bé Joko, mà bé này chưa từng được nêu tên dù là viết tắt, chính bé đó nói tuần nào cũng lướt qua diễn đàn một lần mong đừng ai nhắc tên để bé yên ổn làm.

• Like
Điểm cảm xúc: Sharainvanka

Sharainvanka

Binh Nhì
Bé Tập Massage
21/2/22
Chủ đề
1
42
15
0 ₿
Kệ đi bác ơi, mình thấy vui là được, quan tâm mấy thanh niên cõi mạng chi. Ảnh hưởng gì tới bình yên thế giới đâu mà

landaudimassa

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
27/3/23
Chủ đề
0
8
3
Sài gòn
0 ₿
Cái này tui xác nhận. Nt zalo hay fb thì cả buổi mới rep. Vài lần chán tui nhắn cs khác rồi đi luôn,cạch mặt joko lâu rồi mặc dù nghe nói bên này giờ auto hj và gái xinh.

Listerine Cool

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
26/6/23
Chủ đề
10
422
228
Khắp SG
0 ₿
Chắc dưới quầy Jk lễ tân 3 4 người. Người ôm zl, người ôm Fb, người nghe đt, với còn người tiếp đón khách nữa. Thêm người bưng nước nữa. Còn khách JK chắc vắng lắm hen.:2onion2: Có số thì gọi nói trực tiếp. Hơi đâu nhắn tin.

Sharainvanka

Binh Nhì
Bé Tập Massage
21/2/22
Chủ đề
1
42
15
0 ₿
Gọi rồi mẹ, kêu để check phòng rồi báo lại. Ko thấy hồi âm luôn. Mặc dù mình đã đi vài lần trước đó chứ ko phải blacklist gì

• Haha
Điểm cảm xúc: Listerine Cool

Tám Miền Tây 88

Tập Sự
Bé Tập Massage
7/11/23
Chủ đề
0
28
16
Tphcm
0 ₿
M spa chắc đang chờ bác Lực thị sát địa điểm mới rồi lên bài bác ơi!!!

• Like
Điểm cảm xúc: Lực phạm

Louis Ng

Binh Nhì
Bé Tập Massage
9/12/23
Chủ đề
2
49
17
Sai Gon
0 ₿
Xin tips bro đi bên Orchids Q7 vơi ạ

pocketjacks2929

Binh Nhì
Bé Tập Massage
29/7/23
Chủ đề
1
42
30
sg
0 ₿
tâm sự của 1 thanh niên book lịch bên joko ko đc vì phải đc lễ tân hỏi chi tiết tên + sđt ( mà phải đưa số 9 chủ gọi check nha, đưa số ảo là k nhận ). Gọi tới thì kêu đợi e check phòng xong rồi mất hút. Tới cơ sở lúc 8.30pm( chưa đặt trước ), xe thì loe hoe 2,3 chiếc nhưng vô thì đc hỏi “ a có đặt phòng trước chưa” bên e full rồi ạ ( như kiểu bị black list ) ra hỏi bảo vệ thì bve nói HNAY VẮNG LẮM CHÌU Giờ KO CÓ AI ???

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,954
1,938
Hồ Chí Minh
0 ₿
Đouble móa tẫn lê. Nó chơi chiu như phá khách.kkkk
Đi massage mà đòi số chính chủ,có ctkm hay app camapro nào đâu mà làm thấy ớn.
Tôi xác nhận là ngày nào tôi chạy ngang cũng vắng hoe.

Bữa nhờ thằng em đi check.
Nó báo tua 650k/120p. Phụ thu phòng vip 300k. Chưa tính tip.
Giá còn hơn đi hệ thống ms mệt.
Vãi cái bọn ảo tưởng thật.

• Haha
Điểm cảm xúc: hazuki, Cá Mụp and Trở Lại

Hoa Si Dâm

Tù Binh
Banned
2/5/22
Chủ đề
11
364
237
0 ₿
Bác sau chứ tui k gọi đt.nhắn quá Zalo.nhắn nó là chưa đc 30s nó trả lời.t thấy nó lễ phép hỏi han gu tao thích ntn tùm lum mà.

Hoa Si Dâm

Tù Binh
Banned
2/5/22
Chủ đề
11
364
237
0 ₿
Nói chung KTV bên Joko xinh, massage khoẻ bài bản có lực khoẻ người.
Nên giá hơi chát.bữa tui đi vé 650k 120phut book thêm phòng lớn thì thêm 100k.Hàng KTV nó cực phẩm k à.nhìn loé mắt