Q.1 Giải ngố cùng giải toả cùng 135

Lượt xem: 376

viet hoang da

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
19/4/23
Chủ đề
15
53
41
0 ₿
Dịp giỗ tổ rơi ngay thứ 5 làm tui vừa về quê ăn giỗ xong lên sài gòn xin nghỉ thứ 6 do sỉn quá nằm nhà buồn buồn lấy bia làm vài lon lấy ngót tỉnh tỉnh thì mấy ông anh dưới quê lên ghé chơi mấy ngày cuối tuần. Chả nhớ sao mấy ổng biết tui có máu hát hò bèn lên kèo kiếm quán hát. Thôi cũng lâu lâu có dịp thì đi chỗ ngon lành luôn cho đã. Gọi hốt lai 135 lấy cái phòng 5 người.
Xe tới nơi lên lầu làm việc đưa lên phòng , qly ra chào hỏi và đưa đào vào. Ta nói lựa chọn quá là đúng khi đi bên 135, đào đâu mà đông thế không biết. Nhìn mặc những chiếc áo mỏng lét với cặp cam bưởi đủ loại. Nhìn đồi núi chập chùng mà mấy ổng đứng hình 2 giây để chọn 2 em mỗi ông, tui ưng mỗi 1 bé đúng gu tui nhỏ nhỏ mặt cưng . Ngồi mà em ôm tui rồi đổ xí ngầu chém gió nhau xong hát hò sương sương cũng 3 tiếng đồng hồ, thiệt không thể tin nổi đi vèo 3 thùng. Đúng là vui nên uống không biết trời trăng gì.

Tăng 2 massage

Mật báo có 1 em bên 41 đúng gu tui và đang trống chờ tui qua kiểm định vậy là phải theo tiếng gọi con trym mà đi qua , gần nên đi bộ vài bước qua luôn.

Đều bất ngờ đầu tiên số bé cực dễ nhớ. 135 . Vừa đi hát 135 qua gặp 135 đúng bài.

Vào phòng ngồi tý tiếng cộc cộc và mở cửa, ô kìa. Bé ơi đây chỗ người lớn nha , về lo đi học đi chứ. Đầu thì nghỉ vậy chứ miệng cứng đơ. Một cô bé cưng cưng cưng. Gọi như nấm lùn di động là đúng bài. Tóc cột 2 cái sừng mà làm nũng nữa ai chịu cho nổi. nay bé cosplay đồ học sinh đúng trend . Thôi rồi rồi, mật báo kiểu này báo quá báo. Đang đặt vé thái để test thử mà gặp quá đúng vậy chỉ có bảo ra lên vé anh onsen 2 ngay và luôn. Mà ngay và luôn thiệt, bé vừa mở cửa thì pv vừa dem đá lên bé báo luôn. 2 đứa bát đầu giao lưu tình cảm.

Người anh thơm vậy ? Sao mùi này giống mùi em vậy, anh vừa ôm ai ???

Em vừa nũng vừa trách kiểu này tui có chết cả chục lần vẫn sướng, sao đâu ra bé gì mà cưng dữ vậy trời. Ngồi tám trên trời dười biển rồi vào em tắm làm 1 phát trong bồn.

Lên giường tui tê tê người nằm em đấm bóp vừa tám chuyện lâu lâu còn vỗ cái chát tỉnh luôn. Cảm giác em làm tui thấy rất thân quen. Sau hồi đấm bóp em đang nói cười thì bổng im lặng. Cái im lặng đáng sợ đến lạnh sống lưng. Em đổ dầu và trườn lên, giờ thì hết cảm giác vui vẻ rồi mà qua cảm giác ân ái và tê tái. Em làm rất đã, khi trườn khi thi đi lưỡi , nằm ngữa em tiếp tục trường và tui cao hứng lên kéo em lại chăm sóc cô bé em , ngọt nước nha. Càng lúc càng cao hứng lên tui càng húp dữ hơn sau một hồi vật vả húp tui được bắn một tràn liền hồi. UI nó đã .

Em trở lại sự ngây thơ ban đầu khi lại lau người rồi xoa bop1 lại cho tui kéo theo nhưng câu chuyện khiến tui như vừa quên đi một sự ân ái ban nảy. Sao mà em lại có thể làm được đều này, em như đều kiển cảm xúc của tui mọi lúc . Em đưa ra tắm lại rồi ôm em một hồi trong lúc chờ thang máy mà muốn thang máy đừng lên, sao mà cứ muốn níu kéo em lại nhiều đến thế.

Tui về rồi giờ đang ngồi nhớ về em nên dành tý thời gian gửi đến anh em vài dòng cảm xúc. Có lẽ em sẽ là điểm dừng của dãy số Dubai tui đang khám phá.

KTV 135
Face : Dễ thương cưng cưng
V1 : Cam lai 8đ
V2 : có tý phù sa ôm sương sướng 10đ . my gu.
V3: Theo tiêu chuẩn 10đ
V4: nước nôi đầy đủ
Dịch vụ: Nhiệt tình rất nhiệt tình, cảm giác rất muốn hốt về nuôi hehe.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ mừng huynh đã có trải nghiệm tuyệt vời tại cơ sở ạ. Chúc huynh ngày mới tốt lành và vui vẻ ạ :2onion35: https://congdongmassage.com/threads/dubai-q1-tong-hop-ktv.56017/unread