Bia Ôm Karaoke Giải sầu ngày chủ nhật

Lượt xem: 1,926

noname.limit

Đại Uý
[* KC - Tình Thánh *]
22/4/23
Chủ đề
44
622
524
Bình Dương
0 ₿
Cuối tuần book lịch bên Queen để gặp bé Yêu mà su cà na hết sức tui với đồng đạo minhphuong2705 cùng book 2 chị em (mà ko hề hay biết đây là 2 chị em), mà đúng lúc 2 chị em lại tung tăng về quê, buồn chán + sầu quá trời, mất hết hứng, đã bao lần đều không gặp được nàng, ráng lắm mới được cái kèo với nhờ thằng em @minhphuong2705 từ SG chạy lên TDM mà được cái kèo bida với mấy đứa bạn, xong kèo đầu thì thua chầu nhậu 1 củ (toàn thua thôi, thằng em kêu xuôi quá rồi, tui mới nói, đi chơi vs anh là xuôi lây đó nha) mà sui thiệt hắn bị rớt mất chìa khóa xe trong clb may còn tìm lại được, rồi đi nhạo, trong lúc cụng ly thì set kèo thứ 2 lại bida độ chầu kara, nhạo xong quăng xe lại quán nhậu luôn mới ghê, để khứa bạn nó chở chứ xỉn rồi. 6 thằng ma men zô cầm kiếm chọt chọt cũng may là không lủng bàn hay văng bi ra ngoài kaka. mà ta có nói bia zô đánh bida libre mà tưởng đâu bida lổ không á, mắt nhìn 1 ra 2, mà hên sao lại thắng mới ghê.:8onion38:

Rồi xong chốt quán lên đi thôi, mấy đứa dẫn đi quá louis j đó trên đường Nguyễn Chí Thanh thuận An, (tưởng đâu được vào Vân Anh móc lốp mà mấy đứa kêu dơ). Rồi 6 thằng chọn 6 em, mà lại xuôi xuôi sao chọn trúng con bé nó vào ngồi như khúc gỗ đã vậy còn với tay không tới, thế là cho nó next luôn. Rồi thằng em nó mới gặp mà hiểu ý nên nhanh trí chọn cho tui 1 em nhìn mặt cũng khá ưng. Do lúc này vào đèn mờ mờ + thấy toàn bưởi với bưởi nên ...

Ngồi 1 hồi thì có thêm ấy thằng bạn của thằng bạn vào, rồi lại thêm mấy em vào, à có em nào trang điểm khá đậm lại còn bận đồ ngủ, thằng em nhìn thưởng vợ ông nào làm "giật cả la mìn". Mấy anh em ngồi vừa hát vừa bóp vừa xoa, tui thấy có ông còn úp mặt vào mà chắc ko biết có bú húp được j không, nhìn mặt ông nào cũng kiểu như lâu lắm mới được bóp vếu gái hay gì, ko có ông nào rảnh tay :4onion25:.
Lâu lâu lại cụng ly rồi trái cây, hình như khúc cuối còn có đĩa tôm luộc thì phải, không biết là bé mình ngồi hay đứa nào đúc tôm vào mồm.:cuteonion50:

Lâu lâu anh em bạn bè chơi vậy quá là vui, tui khá say rồi, tưởng đâu tiu rồi anh dè hồi nhìn bill cái tỉnh luôn, 9 10 thằng gì mà bill có tầm 5tr vào từ lúc 4:22 PM - 7:31 PM, bia ko biết mấy thùng mà thấy 2 3 xọt vỏ lon, trái cây khá nhìu còn có cả tôm luộc, mấy em thì bo 5xị/em quá ổn áp.
Rồi xong chia tay thèng em, tui qua thằng bạn chở về qán củ lấy xe, trên đường nó lại rủ quất tiếp, rồi thích chiều trời mưa dầm thì vào quán nướng làm vài chai là y bài rồi quá êm, xong tui vào app butl tìm tx chở về chứ hết thấy đường. Dù không gặp được "EM" trong lòng không vui nhưng cái chủ nhật vậy cũng gọi là hài lòng.

p\s: Cảm ơn em @minhphuong2705, mà về tới nhà thấy nt bảo bị mất cavet xe mới đau. không lẻ xui mà cũng lây nữa hả ta..:cuteonion53:

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: MrxXx and minhphuong2705

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
xu thôi, bỏ làm lại liền bác, bác ở Bình Dương à

• Like
Điểm cảm xúc: noname.limit

minhphuong2705

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
12/6/23
Chủ đề
3
145
139
Tp HCM
0 ₿
Haha... vụ dĩa tôm là pé ngồi kế em nó than đói, biết là chiêu trò của quán mà tại tội dại gái với em nó báo giá cũng có hơn 500k nên em ok luôn cho tất cả cùng vui.hehe
Lần nữa cảm ơn các Anh nhiều ạ!

• Haha

noname.limit

Đại Uý
[* KC - Tình Thánh *]
22/4/23
Chủ đề
44
622
524
Bình Dương
0 ₿
vãi thặc, haha mà dại gái kiểu này cũng có lý nhỉ, có số em nó rồi có đi lột tôm với em nó chưa...?:ami-(10):

• Haha
Điểm cảm xúc: minhphuong2705

nhatpham

Binh Nhì
Bé Tập Massage
15/7/23
Chủ đề
2
44
20
0 ₿
bị bào rồi bác ơi kkkk

noname.limit

Đại Uý
[* KC - Tình Thánh *]
22/4/23
Chủ đề
44
622
524
Bình Dương
0 ₿
Em chỉ là biết chơi thôi có thể gọi là "nhập môn" hay "tập sự" ấy. kaka Tuần rồi định đi sg rồi ghé qua thăm bé "Yêu" mà "EM" về mất tiêu. Khu vsip bác muốn hỏi gì?

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
khu vsip massage ổn chưa nhỉ, quán nào ok ấy bác. Lên sg nhiều em khác mà

noname.limit

Đại Uý
[* KC - Tình Thánh *]
22/4/23
Chủ đề
44
622
524
Bình Dương
0 ₿
kara thì em có biết chúc chúc, chứ massa thì thua rồi, cũng có đi vài chổ nhưng để so với sg vs chất lượng dịch vụ, ktv,... nhìn chung còn thua xa, nhưng so về giá thì khá mềm. 1 năm trở lại đây e toàn đi sg. trước thì hay đi Hoàng Gia ql13 cũng khá uy tính.

minhphuong2705

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
12/6/23
Chủ đề
3
145
139
Tp HCM
0 ₿
Lỡ dại gái rồi em dại cho trót luôn, bữa phải ngồi bốc tôm cho em nó ăn. Đâu được HP như anh có pé bốc tôm mời tận miệng...:cuteonion32:

Còn con tôm của em nó thì chịu, zalo ảo inbox ko trả lời thì sao được bốc. :cuteonion58:

• Haha

noname.limit

Đại Uý
[* KC - Tình Thánh *]
22/4/23
Chủ đề
44
622
524
Bình Dương
0 ₿
A ko hiểu sao nó đưa vào mồm lúc nào ko hay :cuteonion50:, chỉ nghe "a ơi, em nè" rồi..., tưởng đâu nó đưa cái j vào mồm ai dè con tôm lột sẳn :8onion38:

• Love
Điểm cảm xúc: minhphuong2705