Bình Tân Giải tỏa cơn hứng bằng em 09 dubai bình tân

Lượt xem: 610

ĐộcCuCầuBại

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
6/7/17
Chủ đề
14
221
115
35
0 ₿
Xin chào tất cả anh em, trú mưa ở quán cafe bên bình tân nên lướt diễn đàn xem bé nào ưng để đi xả stress bữa, chứ cả tháng mệt mỏi rồi

Đến nơi, nhân viên đã lăng xăng ra đón, lên chọn ipad thì chọn bé 09 đi thử xem thế nào

Ngồi chờ uống được ngụm trà thì được locker dẫn lên phòng. Một em xinh xắn giọng ngọt như mía lùi bước vào, mặt non dễ thương, trang điểm nhẹ, cao tầm 1m6 và mình dây. Cái váy thì ngắn cũn cỡn lúc bước đi pha nước 2 quả mông lắc lắc nhìn chỉ muốn đè ra doggy

Tăm rửa sạch sẽ cả thằng anh lẫn thằng em, rồi em lại trườn bò trong bồn, kèm theo bj nút trứng nhẹ, phê quá kéo em lại mà hôn, mà thơm cặp ngực, tay thì chà sát hột le của em, làm e cũng rên ứ ừ, tắm phê pha tầm 20p thì lên bờ, tui nằm lim dim trong ánh đèn mờ, cái cảm giác nude toàn thân trong tiết trời lạnh, lại được em massae thì thật tuyệt, sau khi đã khỏe thì màn thư giãn bắt đầu, hàng ngon thế này nứng ko chịu nổi. Tay tui thì mân mê cặp vú tròn xoe, ti hồng hồng, tay thì móc cua. Lâu quá k làm nên lần này xung móc cho tới luôn nha mấy bác. Móc xong nước nôi lên láng nên thích quá vét em luôn. Miệng e rên ú ớ còn 2 cặp đùi nõn nà cứ thề mà dựt dựt ứ chịu nổi

Tiếp theo, em trườn thái và bj, em bú nhiệt tình, bú cả 2 hòn bi, lâu lâu quét lên vùng cấm địa nữa phải nói là phê tới nóc
Vé: 800
Tip: 900
Tip locker : 50k
hẹn gặp em dịp tiếp theo

• Like
Điểm cảm xúc: Beconngaytho

Doi La The Thoi

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
8/12/20
Chủ đề
15
158
59
0 ₿
bác cũng bạo dâm thiệt, chà sát hột le luôn, ghê quá, hột cứng hay mềm vạy bác, akaka

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,628
2,112
25
0 ₿
Cảm ơn anh trai đã đến trải nghiệm dịch vụ và gặp được dâm dâm cô nương, có buổi phê phe cùng bé
Hẹn gặp anh lần sau, gọi 0848330337 để được hỗ trợ tốt nhất ạ