Q.1 Giải toả nắng nóng cùng bé 68 tân Định

Lượt xem: 334

Em Còn Xanh

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
12/7/22
Chủ đề
23
64
67
0 ₿
Nắng nóng trưa hè đang tu quả nước mía siu to khổng lồ ngồi lò dò với cái trưa nắng nóng gần 40 độ c tiết trời sài gòn quận 1 , check lia thia vài vòng web tia hình các nàng thấy ẻm 68 quả hình ngọt mật như mía đường v1 trắng nét căng tròn thêm quả eo cưng cưng , gương mặt chuộng chiều làm mình nhỏng hết cả cậu em lên

“ Chủ quán tính tiền ! “ xong xuôi một phát nhắn liền cho tân định hỏi luôn số ẻm thấy báo lịch trống phi nước đại qua luôn cho nóng
Vào đến cơ sở thì công nhận dubai tân định nhìn mà muốn mê luôn , mấy chỗ bình thường thì cũng khá basic riêng cái tân định này về phòng ốc thì phải nói sang trọng thật sự , bồn tắm mùi thơm và ưa nhìn nhất đó là sạch đúng với 3 chữ sang – xịn – mịn , đặc biệt được em lễ tân ngồi kế 1 bên để tư vấn
Ngồi nhâm nhi chén trà , sau khi chọn vé xong xuôi lên phòng rũ luôn quần áo ra ngoài đang nhâm nhi miếng trái cây, thì bé bước vào , 2 quả bưởi lồ lộ dưới cái lớp áo ren mỏng mặc như không , miệng cười xinh xinh chào mình rồi em lột hẳn áo choàng ngoài bước tới ôm cổ rồi trêu trêu mình không quên đút trái cây cho mình ăn , ăn uống no nê thì em lại pha nước rồi dẫn mình vào bồn
2 người nhảy vào nhau một cách hoang dại , tắm rửa kì cọ cho mình rồi còn lick tai làm mình nhột sướng nổi da gà hết cả mình mẩy cười nhè nhẹ bé cũng mời mình ra bể lau khô và lên giường

Massage khỏe thì khỏi cần kể lể nhiều : tốt , đủ bài , nhẹ mạnh tăng giảm lực đều rất ok
Khỏe xong xuôi thì màn chính cũng tới bài thái tràn lưng body mình chê không nổi , trườn xong xuôi vụt xuống nuru , v4 em mềm tỉa tót sạch sẽ gọn gàng nên trườn mượt lắm , rên phê pha muốn sướng cả tai mình , vừa nuru vừa rên em sướng , la xém banh cái phòng , mình tranh thủ de lột le cho em sướng càng sướng rồi em cũng ra , em bù cho mình bằng màn bj đỉnh của chóp bé cúi người bj mình ghì gục đẩy đưa cũng hơi bạo mà bé cũng k sặc bù lại lưỡi còn mơn mớt uốn nắn các thứ làm mình sướng tê dại làm mình quả “xuất “ sơn trắng lên ngực bé luôn kkk vệ sinh xong xuôi tranh thủ ôm em rờ mó xíu v1 tới hết giờ ra về lúc xuống miệng cười toét kkk

Tip : 800

• Like
Điểm cảm xúc: VinaTuan and Hido86

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
219
1,732
1,237
0 ₿
em 68 thì ngon lành rồi. Bữa nào thớt thử qua em 79 đi, bảo đảm em 79 hấp diêm ông luôn haha

• Haha
Điểm cảm xúc: L.O.X

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
803
339
0 ₿
dạ Dubai Tân Định xin chân thành cảm ơn anh đã dành thời gian của mình ghé thăm Dubai Tân Định và đã có buổi trải nghiệm vui vẻ cùng bé 68 của nhà Tân Định ạ. Hy vọng anh sẽ dành thời gian ghé đến Tân Định nhiều hơn để có thể trải nghiệm được nhiều bé ạ. Mến chúc anh có một ngày đầu tuần vui vẻ và thật nhiều sức khỏe ạ.

• Like
Điểm cảm xúc: Hido86

Mrkuto

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
12/5/21
Chủ đề
2
103
18
29
0 ₿