Q.12 Giải tỏa sung sướng cùng 18 Đại Dương Q12

Lượt xem: 2,430

Skiller Love

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
23/4/22
Chủ đề
18
88
66
0 ₿
Chào cả nhà... nay người cảm thấy mệt mệt do hơn tuần rồi chưa đi tìm niềm vui cho riêng mình, nên quyết định đi nơi xa một tý đến Đại Dương Q12 nghe nói mới khai trương

Tại quầy lễ tân được hướng dẫn rất tận tình . Đang giảm 50% book ngay vé Vip Nuru và chọn được số 18. Hoàn tất thủ tục thì mình được mời ra phòng thư giãn nằm uống nước ăn trái cây trong lúc chờ đợi phục vụ chuẩn bị phòng . Tầm khoảng 5 phút thì được pv mời lên phòng . 10 phút sau mình gai bước vào . Một khuôn mặt xinh xắn , và ẩn sau lớp áo mỏng đó là một thứ gì đó phải tò mò muốn khám phá. Bé giúp mình thay đồ rồi đi xông hơi để bé chuẩn bị bồn nước. Xông hơi được 5 phút thì mình ra để bé tắm táp cho khỏe . Bé tắm rất kỹ , từ chân tay cho đến cả thằng nhỏ , và làm tình trong bồn khoảng 20p, tắm xong khỏe hẳn ra các bác à .

Ms Khỏe : Bé làm đúng bài bản, đấm bóp dùng lực vừa đủ , bấm huyệt , bẻ khớp mọi thứ đều tuyệt vời.Mình chỉ biết nằm và hưởng thụ thôi.
Ms Thái : Bé thoa dầu NURU lên người mình và bắt đầu trườn nhẹ nhàng trên lưng . Vừa trườn bé vừa tạo ra những âm thanh khiến mình càng mê mệt hơn . Thằng ku mình cũng bắt đầu ngọ nguậy nên mình đành phải quay người lại thì ôi thôi 2 quả cam lai đập thẳng vào mặt. Bé tiếp tục dùng cặp cam đó trườn xuống tới thằng nhỏ thì dùng skill song núi kẹp đầu …. Mình cũng bị bất ngờ nên xém tí nữa thì out ngay lúc đó luôn nhưng kịp gồng lại . Bé dùng lưỡi bắt đầu rà từ từ trên cây trụ của mình . Lưỡi bé như một con lươn uốn lượn xung quanh thằng nhỏ . Mình thì một tay khám phá núi đồi, một tay về với nông thôn sông nước. Bé càng lúc càng nhiệt tình hơn nên mình dù đã cố gắng gồng mình lại nhưng vẫn đành phải out trong sung sướng . ( be có nhiều skill độc và lạ 1 điểm cộng cho bé )Bé tắm lại cho mình nhưng vẫn còn dư thời gian nên ngồi tâm sự để hiểu hơn về bé . Bé vui tính , dễ thương và rất nhiệt tình cộng với mình có ấn tượng rất tốt về bé nên chắc chắn sẽ quay lại tìm bé....
Đúng là một ngày giải tỏa sung sướng kkkk....
Face: xinh, tròn tròn kute
V1 : cam lai bóp rất vừa tay.

V2 : eo thon, ôm sướng

V3 : doggy thì thôi rồi.

V4 : nước nôi đầy đủ 1 số rất đáng để a e thử, mình thích bé nc vui vẻ dễ gần,

Tic : 700k còn 350k (code camapro)
Tip : theo thị trường và bonus nhiệt tình

Đau Em

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
13/4/22
Chủ đề
12
58
45
0 ₿
Đỉnh quá pácyociexpress05 bác bắn đại pác hay quá bác ơi

Massage Đại Dương

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
18/5/20
Chủ đề
19
49
35
0 ₿
Xin cám ơn quý khách đã luôn tin tưởng và ủng hộ Massage Đại Dương ạ !