Noel Giao lưu văn hoá Nhật Bản cùng 24

Lượt xem: 1,197

Thichkhampha69

Đại Uý
Luyện Khí Massage
21/3/20
Chủ đề
43
244
211
34
5 ₿
Chào các bác,
Đã lâu không viết report vì lười biếng và cuối năm nghèo khó, không có tiền đi khám phá. Rất may mắn, em đã trúng giải đoán ngực. Game thiết kế khá hay, vì nhìn ngực khá nhiều + toàn ngực tuyển chọn nên đã thu hút phe mê ngực như em tham gia.
Vào buổi trưa nắng nóng, làm ly bia với thằng bạn xong nhưng vẫn không mát nổi nên mình quyết định đi tắm biển tại Hawaii.
Nhìn chung cơ sở vẫn đạt chuyển luxury, sang xịn mịn; locker tận tình. Sau một hồi tư vấn, mình đã chọn bé 24 - nghệ danh Nhi 19 tủi. Mình vào xông hơi tầm 10’ thì bé vào; đập vào mắt mình là sự mát mẻ kèm sự “nóng bỏng” của cặp ngực khủng. Đánh giá sơ bộ:
V1: 10/10. Đầu ti nhỏ, bầu ngực khủng và đặc biệt hàng reallll
V2: 7/10 cũng bé bé. Ổn
V3: 7/10. Ko to lắm nhưng cũng tạm
V4: 7/10. Mặc dù dc PR là còn zin nhưng sau khi khám phá mình đánh giá zin thì chắc chắn mất nhưng độ bót vẫn rất tốt, độ nhớt cũng dư xài. Kkk

Vào việc nhé. Bé dẫn em vào tắm trong bồn. Nói về tắm thì cũng chán, ai tắm cũng như ai nhưng em này tắm khá kỹ kèm mấy skill nâng mông, bệ đít để “trym” và “chim” gần nhau hơn. Phải nói là nếu hàng bác nào dài dài kèm theo nhanh nhẹn tý thì coi chừng bị cho vào “tròng” :))))). Trong bồn nhưng các kỹ năng bánh mì kẹp xúc xích cũng rất ổn kèm kỹ thuật BJ rất rất tình cảm và bé có hỏi mình muốn out ở đâu. Kkk. Đầu óc ngu mụi khi trym và chim gặp nhau và tinh trùng đã lên não. Mình quyết định out ngay và luôn. Mặc dù không CIA nhưng từng nhịp em làm cảm thấy em rất tình cảm. Trong khi lên đỉnh mình có rên nhẹ nhẹ và hình như mình rên không phê, không đã nên em 24 đã dạy mình khi rên nên theo phong cách Nhật, văn hoá Nhật:
- i cư: a sắp ra
- Kimochi: phê quá
- y te a: out rồi :(((
Chính vì bài học này mà mình quyết định thực tập ngay sau màn massage trên giường. Giường Hawaii thì rộng rãi rùi, 3 người nằm ôm nhau vẫn dư. Các màn nuru, chà thái theo mình đánh giá là phê lắm vì v1 bé hàng thật mà lại toooooo. Cảm giác nó rất feeellll. Tiếc là bé không biết màn nuru bím. Màn nuru bím của bé 35 tại Hawaii dc coi như là huyền thoại đó các bác.
Thôi, chuyện gì đến cungz đến, shot 2 em ra trong tư thế nằm ngửa và hơi mệt (mới làm shot hôm qua với bé guộc). Anh em chú ý sẽ rất mệt nếu làm liên tục 2 ngày nha.
Tổng kết:
Tic: code
Tip: 1 tr 500k
Giữ xe: 20k

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
mỗi ngày 1 shot thì k mệt chứ mỗi ngày 2 shot nó lại là cái gì đó đáng sợ nhe =))

Mag

Trung Uý
Luyện Khí Massage
1/3/16
Chủ đề
28
335
171
30
0 ₿
làm KTV mà sao còn zin đc bác hehe

ken blue

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
3
117
35
0 ₿
bác rên sao bữa nào thu âm gửi tui nghe ké miếng bác ơi :ami-(32)::ami-(32):

lucky phan

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
3
101
41
0 ₿
cơ sở ở chỗ này tui đi rồi nhá quá đã luôn ktv bao xinh làm mát tay dữ lắm luôn í

satan dark

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
2
103
49
0 ₿
trời nghĩ sao mà còn zin đc bro ơi đi làm này thì có mất rồi sao mà còn nổi