Tân Phú Giao lưu với em #79 Windy Tân Phú

Lượt xem: 438

Garryyau

Thượng Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
105
3,737
1,814
5 ₿
Hôm đấy cũng đẹp trời. Tui tham gia kèo cụng ly ở Hội quán Chiu Chiu cùng ae Súng Máy, Wazowski, Tài Windy, bác Luân tổng quản Windy và Dubai GV. Dù hôm ấy có tâm trạng tan chậm nhưng đi nhậu với các bác thật nhộn nhịp. Sorry nếu tui có vài khoảng lặng nhe. Sau đó thì bà con kéo qua Windy. Cảm ơn tấm chân tình bác Luân. Ai cũng chọn bé rùi. Riêng tui do cô học trò hôm đó off nên test thử số mới xem sao. Lần này là em #79

Ko quên làm ly trà chanh mật ong trước. Nếu tui nói đây là đặc sản cùa Windy cũng ko sai. Nó giúp tinh thần phấn chấn hơn. Đâu đó có tác dụng giải rượu. Mà vị ngon gây thương nhớ. Ấm bụng rồi ta lên phòng. Ngồi vắt vẻo ngắm căn phòng quen mà lạ. Quen là tui cũng đi mấy lần. Lạ ở chỗ nay đi bé mới. Tiếng gõ cửa vang lên. Em bước vào trong chiếc áo yếm đỏ gợi nhớ cho tui khung cảnh các thiếu nữ bên hồ sen. Nếu trong đầm gì đẹp bằng sen, thì trong phòng ai đẹp bằng em. Thấy tui hơi rụt rè, em chủ động ngồi bắt chuyện. Ah đánh giá ngoại hình như sau:
Khuôn mặt ưa nhìn mà nhìn lâu càng thấy dễ mến
V1 hệ cam mỹ
V2 có lipid em kiểu tiệm cận chubby
V3 khá đầy đặn
V4 ae tự trải nghiệm

Tui nói khá nhiều so với mọi hôm có lẽ vì em biết lắng nghe và khơi gợi câu chuyện. Em có giọng nói khá ngọt, ít ra tui thấy vậy. Nhìn chiếc áo của em mà trong đầu tui có vài ý nghĩ ko trong sáng cho lắm. Cũng đến lúc nước đủ ấm. Em đưa tui vào tắm. Tui được dịp ngắm trọn body. Dưới làn nước trong xanh, em kì cọ kỹ lưỡng. Lưu ý ở đây mang nghĩa kỳ và cọ. Tui chỉ nói về cọ. Em dùng cặp v1 cọ vào người tui cùng chiếc lưỡi hư hỏng lướt qua cổ. Thật rùng mình. Tiện tay quá tui ôm luôn. Và bắt đầu chuyển tay xuống v3 của ẻm. Ẻm bắt đầu đưa lưỡi xuống lick ti trong khi tay mò mẫm thằng đệ tui. Tay tui đổi qua nắn cặp cam mỹ kia. Cũng theo đà chào cô em gái. Vờn nhau được lúc thì cũng xong màn onsen nóng bỏng. Em lau người tắt máy lạnh rồi dắt tui lên giường chuẩn bị tiếp màn sau.

Tui nay ko kêu ẻm đấm bóp. Mà chủ yếu để kể chuyện. Ẻm kể tui nghe trước. Rồi tui trút bầu tâm sự. Bất tri bất giác tui nói ra vài tâm tư mà có lẽ ko nhiều người nghe được. Em chia sẻ nhiều điều. Trong lúc đó tay tui cũng. À ờ thì sờ soạng thôi. Em cũng tinh ý vuốt ve lại. Đến lúc thích hợp em hiểu là cần kích thích tui mạnh hơn nên bắt đầu vào cuộc du lịch.

Đất nước thái lan như được em vẽ trên tui một cách bài bản. Em giảm áp lực cho tui bằng cách dùng tay nâng niu thằng bên dưới. Chấm phá bằng cú thổi tai. Rồi tui mò tay qua sau rờ chân ẻm. Có lúc quay đầu qua muốn hôn một phát á. Và chắc thấy đệ tui biểu tình quá nên ẻm cho lật người lại. Lúc này em tung chiêu. Cạ lên xuống rồi quét lưỡi. Lúc cuối xuống đá bi liếm cột. Khi bay lên hun vào cổ. Tui cố gắng phản công. Khám ko phá các vòng của ẻm. Cô em gái có vẻ biểu tình. Đó là sai lầm của tui. Vì như vậy em càng tra tấn thằng đệ hơn. Xin lỗi anh báo chú quá. Nhưng anh thích. Em bj miệt mài. Cũng đổi mấy tư thế để tui tiện táy máy hơn. Kết hợp cả dàn âm thanh hifi sống động từng giây. Bị ăn hiếp như thế thì tui dù ý chí vững nhưng dàn tinh binh kia thì ko và chúng đã bị tiêu diệt

Em vệ sinh lại sạch sẽ. Rồi sà xuống bên tui tiếp tục câu chuyện loài chim biển. Em cho tui vài lời khuyên hữu ích. Thời gian dài thêm thì tốt. Nhưng cũng đến lúc hết giờ rồi chào em anh về trước. Ko quên ôm em cái tạm biệt. Muốn thơm nhẹ vào má mà sao lúc đó tui lại quên. Nhìn em mà bỗng muốn hư hỏng. Thui kiềm chế ra về.

Tic chân tình tip vẫn theo sự hài lòng. Xuống làm thêm ly trà nữa. Cảm ơn em vì đêm nay nhé. Anh sẽ rất nhớ bé. Hẹn ngày tái ngộ nè

Súng máy

Thiếu Tá
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
71
2,276
1,863
31
0 ₿
Chúc mừng bạn hiền và bé trà sữa. May mà có bé lắng nghe và cho bạn lời khuyên. Nhớ nghe lời Súng nữa nghen :2onion2:

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

Massage Windy Tân Phú

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
70
635
311
0 ₿