Q.8 giao lưu vui vẻ cùng 39

Lượt xem: 1,288

anh hai bào

Binh Nhì
Bé Tập Massage
6/9/23
Chủ đề
2
16
9
0 ₿
được hôm ông anh rủ xuống bình chánh chơi , 2 anh em ngồi ở quán cafe lối xưa ngay đường 1B , khu dân cư trung sơn , bình hưng bình chánh, quán cafe đối diện cơ sở ms luôn các bác , tụi tui bàn bạc sẵn rồi , canh giờ nào ít ít người ra vào là 2 anh em phi thẳng qua luôn. chạy dô quầy check code này kia xong thì được cơ sở giới thiệu có bé 39 nen thôi chăm sự chuyến thư giãn này đều nhờ vào bé 39 hết.

lên phòng ngồi xông cho ra hết cái mồ hôi tồn đọng ba cái chất thải trong người , tầm 5p thì bé bước vào , tui cũng chồm chồm lên ngó ngó vài cái mà kh thấy gì nên rồi cũng ngồi lại xông thêm tí nữa rồi ra luôn. vừa ra là bé chạy đi lấy khăn để lau người cho tui r , ra ghế tâm sự làm quen vài câu trước , rồi máu dê từ từ dồn lên tay bóp mông rồi tấn công lên dú , sờ mó chán chê rồi tới phần bé chuẩn bị nước nôi để vào tắm

onsen : bé tắm rất kĩ càng , sạch sẽ từ đầu đến chân luôn , ở đây các bác có thể thấy rõ được dáng vẻ ngọc ngà trinh nữ của bé 39. dáng người cao ráo , làn da trắng trẻo ,
cặp dú tròn tròn , vừa lòng bàn tay
vòng eo thon gọn , mình dây cây cảnh
cặp đào thì có độ đàn hồi co giãn lắm.

qua tiếp phần khỏe , bé đấm bóp bài bản , tay đi lực rất vừa phải , gần gũi , dễ thương bé này thái độ 9/10 nha
trườn thái phải nói là đỉnh kao bao sướng luôn nha các bác , hôn hít gáy xuống dưới , hôn tai , lick tí từ a tới á luôn nha , đi lưỡi khéo léo , luồn lách mọi chỗ trống. bé nhẹ nhàng từ hành động , đôi tay nhè nhẹ vuốt trụ rồi cái miệng nho nhỏ từ từ bú ku 1 cách chậm rãi , liếm láp 1 nó cách ngon lành , tui ngó xuống nhìn cảnh bé hành sự khoảng tầm tí là phun tràn lan luôn các bác.

tổng thiệt hại của tui là 1tr2 th , vé 800 giảm còn 399 do sẵn code camapro rồi

còn ông anh em ông đi bé 79 , của ổng hết 1tr4 lận do tốn thêm 200 do cái tật dại gái á các bác kkkk.

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
549
260
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @anh hai bào đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro.

Để đảm bảo quyền lời thành viên Camapro, Quý Khách yêu cầu cơ sở NHẬP CODE vào hệ thống tại quầy lễ tân để KÍCH HOẠT tích điểm đổi vòng quay.

Cọt Bé Nhỏ

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
8/12/20
Chủ đề
23
62
56
0 ₿
mốt bác phải như ông anh bác đấy, nhiều khi dại gái vậy mà được bé bonus thêm skill thì sao
:8onion38::8onion38: