Q.8 lên thiên ddnagf cùng em 25 windy

Lượt xem: 859

cậu cả

Binh Nhì
Bé Tập Massage
30/12/23
Chủ đề
1
18
7
0 ₿
mình thì nghe nhiều report có cánh về em số 25 rồi , nhưng mà phải công nhận là dáng bé này quá ngon đi , nhìn hình chụp lén thôi mà cũng đủ hứng rồi mình có đặt em 2,3 lần nhưng toàn bận , nay đặt hẳn trước 3 ngày cho chắc , tới ngày tới giờ thì book chiếc bee chạy qua cơ sở gặp em nó

ta nói gái xinh không góc chết có khác , khoảnh khắc em bước vô phỏng chỉ biết hả hốc mồn mà nhỉn ẻm thôi , mọi thư xung quanh như lu mờ đi trước vẻ đẹp của em , không uổng công săn đón em bấy lâu nay , em bước vào chào mình rồi mời mình đi tắm , em nó vừa kì vừa nghịch 2 núm vú rồi cười cười , rồi nói giỡn 2,3 câu , ta nói em này dễ thương hài hước quá , mà mê em hơn khi em triển tuyệt chiêu rắn cuốn cột , trời ơi ta nói nó meeeee cái skill em đi lưỡi hấp diêm bé ciu của mình mà vừa bj vừa ngước lên nhìn , góc này nhìn em như cô thư kí damdang trong mấy phim jav vậy rồi mình chịu không nổi mà cum luôn trong miệng em , em nó liếm không còn 1 giọt nào trên bé ciu nó phê mà rùng cả mình luôn

qua bài khỏe thì khỏi nói , em tuyệt vời 10 điểm không nhưng , làm bài bản , khỏe re người luôn

rồi trở lại bài mệt , em đi chiêu gấu mút chân trước rồi em kêu mình chổng mông lên em đi bài ưc , ta nói nó tê , chưa kịp thở với em thì em triển luôn chiêu bj ngược , rồi lật người mình lại , đi bài thái rồi, dùng v4 ướt nhẹp mà trườn lên bé ciu nhỏ bé của mình , cảm nhận thằng bé sắp khóc đến nơi mình đè em luôn vô tư thế 69 rồi cum out luôn trong miệng bé sau khi mình ra thì bé lấy khăn ấm lau lại người mình , ôm ấp rồi dìu mình ra cửa vì chân mình run đi hết nổi luôn rồi

1 buổi quá mĩ mãn với em , cảm ơn em 25 đã cho anh cảm nhận được lên thiên đàng là thế nào
tic code camapro 499k
tip theo quy định + bonus thêm cho em 1 xíu kkk

• Like
Điểm cảm xúc: ken blue and cường đại gia

Lac123

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
18/4/24
Chủ đề
0
1
0