Vuốt Lướt Giới hạn nào cho chúng ta, Sam!

Lượt xem: 1,420

shadowvs

Tập Sự
Bé Tập Massage
3/10/23
Chủ đề
0
10
13
Vietnam
0 ₿
Mà có 1 điểm trừ ở đây mà lễ tân phục vụ với chị chủ chăm sóc khách rất chán. Bữa đó em có đặt em my 5h30 chốt xong rồi, qua tới nơi thì chị chủ trực lễ tân thì lại báo lại là lễ tân book sai, my 6h mới trống. Sau đó em đổi qua bạn Sam, nhưng mà em đi gói 60p mà chị chủ lại nt với bé ktv là em đi gói 90p. Lên làm đc 45p mà em vẫn thấy bạn ấy bạn ấy làm lưng với vuốt lướt mà chưa đổi qua trước thì em hỏi lại mới phát hiện

• Haha
Điểm cảm xúc: Súng máy

Súng máy

Trung Tá
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
85
2,650
2,199
31
0 ₿
Bé Lẫn tân non tơ , chị chủ bỏ qua đi, tập trung vào KTV, bé Sam đi 90' mới sướng cái nư kkk

shadowvs

Tập Sự
Bé Tập Massage
3/10/23
Chủ đề
0
10
13
Vietnam
0 ₿
Công nhận với bác là em sam làm ổn. Ở min em mới đi lần đầu nên cũng chỉ dám nói khách quan thôi. Em sam thì hơi mũm mĩm xíu, có tuổi 28. Chung lò đào tạo ms khoẻ và cốt của em my nên cũng có nghề. Còn độ thoải mái thì ẻm dễ tính, sờ v1 v4 thoải mái.

Mấy bác đi thì đừng có đem mác dân diễn đàn ra mà để đc mấy ẻm làm chu đáo hay là đòi hỏi thêm làm gì. Nó chỉ làm cuộc vui đi xuống và mang cục tức vào người thôi. Như em My, em Mộc (đã nghỉ) cũng bị mấy ae đem mác diễn đàn vào đòi hỏi đủ thứ trên trời, không đc như ý thì lên viết bài sụp hầm. Làm cho mấy ẻm bị stress phải nghỉ, đổi tên. Đm mấy thằng chơi dơ như vậy luôn

• Haha

Súng máy

Trung Tá
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
85
2,650
2,199
31
0 ₿
Bác còn được ưu ái nhiều hơn Súng kkk

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
551
314
39
0 ₿
bé lễ tân làm ca 5h trở đi là em Hân, sáng làm KTV, chiều làm lễ tân phụ. Ae nào kết thì book ẻm trước 5h
Ngoài My, Sam nghe nói còn có Vy và Đan. Bác nào đi rồi xin ít review

• Love