Giới Thiệu Massage Tây Thi

Lượt xem: 254,029

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Massage Tây Thi

Hạ Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
26/5/16
Chủ đề
7
181
35
0 ₿
Anh có thể cho em biết ngày giờ nào và ai đã ko đòng ý cho anh mã ko ạ

• Like
Điểm cảm xúc: ngochieu190

Massage Tây Thi

Hạ Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
26/5/16
Chủ đề
7
181
35
0 ₿
dạ bình thường anh cứ gọi qua hotline nếu không được cứ đến trực tiếp bên em báo là đã gọi em sẽ giải quyết ạ

torimun

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
27/8/16
Chủ đề
0
6
1
34
0 ₿
nghe giới thiệu hấp dẫn quá...công tác VT về ghé check thử rồi rp cho các bác biết

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Tây Thi

Massage Tây Thi

Hạ Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
26/5/16
Chủ đề
7
181
35
0 ₿
dạ em sẽ tiếp đón anh trai nồng nhiệt ạ mông anh đến trải nghiệm massage Thái và cho em nhửng phản hồi thêm ạ em cám ơn

Massage Tây Thi

Hạ Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
26/5/16
Chủ đề
7
181
35
0 ₿
  • Like

redbulldn

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
20/9/16
Chủ đề
1
3
0
32
0 ₿
Nói thật vs mọi người nhé, e viết cái này là đug 1h30 sag , đi chơi mà rước bực vào ng k ngủ đc , e xin nói vs chủ thớt nhé , nói thì hay thực hành như qq , thấy nói chiện có vẻ coi khách hag là thượng đế nên đi xem thử , đm bực cả ng , mua 3 vé code ghi là giảm còn 70 lên tih 90 đấy là cái thứ nhất , đưa con masa thì như con lợn làm e fai đổi , làm ngồi chờ 30p xog đưa con vô làm việc như công nghiệp , e thư giản cho a lun nha đm mất hứng lun

redbulldn

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
20/9/16
Chủ đề
1
3
0
32
0 ₿
Bj ra giá 3xi lun ; đi về mà thag bạn chửi wwa trời mi dẫn vô chi mà mấy con xấu mà fuc vụ như loZ, ai k tin thì pm e nhé, chỉ đc thag bạn t3 của e là con đc nhất cao ráo k đòi hỏi, thôi coi như e biến lun từ dey ........ ps em mua vé mà đc fuc vụ đug 20p nhé còn lại ngồi chờ thật vl

Massage Tây Thi

Hạ Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
26/5/16
Chủ đề
7
181
35
0 ₿
Dạ anh em đã viết lại 2 bài về chổ của em giá giảm khi có code là 270 180 và 90 em sợ mọi người hiểu lầm thời gian qua em đã viết bài liên tục để mong mọi người có thể cập nhật thông tin tốt nhất, còn về vấn đề ktv của của em như em đã tìm hiểu thì bé 07 của em bé rất nhiệt tình vui vẻ tuy có hơi mập mạp nhưng anh không thích bộ phận bên em đã đổi cho anh bé tốt nhất là bé 19 thấy bạn anh củng đợi nên bộ phận quầy có nói có gì hỏi anh có muốn thư giản không thì chăm sóc anh luôn. Khách hàng 9 người 10 ý anh không thích có thể kêu đổi em củng đã hết lòng để anh chờ đợi để có thế bé 19 nhiều người quý và thích nhất vào phục vụ cho anh bé có đấm bóp nhưng anh đòi hỏi nên bé có xin phép anh thư giản luôn và anh đòi hỏi một số thứ quá mức cơ sở cho phép và so sánh cơ sở em với cơ sở khác nhưng cơ sở em chỉ có thể chiều anh một mức nhất định nên đến bé bên em củng không thể chiều lòng anh được và bé bên em củng khá mệt mỏi và lở có thái độ khá không tốt em củng đã khiển trách. Cơ sở em đã mở một thời gian tuy không lâu lắm nhưng đa phần nhửng phản hồi tốt nay anh nói vậy em củng xin lỗi vì không thể hài lòng được anh, chứ bên em luôn là khách hàng là thượng đế anh ạ em đã viết khá nhiều bài để cập nhật thông tin giá cả và chắc anh chưa xem qua nên vẩn còn tưởng nhầm về mức giá củ bên em và khi có tình trạng gì có thể báo quản lý và quầy để giải quyết trực tiếp để anh không phải bức xúc và nói như vậy để thông tin hơi sai lệch và không rõ ràng anh ạ. Dù gì em củng rất không vui khi để anh đi choi nhưng lại không thỏa mãn và rướt bực tức vào người và cảm ơn anh đã ghé và ủng hộ bên em ạ.

• Like
Điểm cảm xúc: binladen and Martin

windtuananh

Tập Sự
Bé Tập Massage
20/9/16
Chủ đề
0
11
4
30
0 ₿
Ủa em cho anh hỏi chút, anh cũng ở tân phú gần đó do anh là member mới cũng đang là sinh viên nữa khi anh sang bên khu vực tây thi mình Massage Thái thì tiền TIP dao động từ bao nhiêu đến bao nhiêu em, nếu anh là sinh viên thì tip giá 200k có bị vòi thêm hay gì không

ngochieu190

Tập Sự
Nhập Môn Massage
16/4/16
Chủ đề
0
146
0
0 ₿
Thì nhân viên quầy lễ tân chứ ai. Mình đưa điện thoại và tin nhắn thì nhân viên quầy lễ tân nói " Đây ko phải mã code của tiệm"

Massage Tây Thi

Hạ Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
26/5/16
Chủ đề
7
181
35
0 ₿
việc này sẽ không xảy ra nửa đâu anh ạ thật sự mong anh thông cảm đừng buồn bên em ạ

• Like

Meocondangyeu

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
21/9/16
Chủ đề
6
112
22
Tân Bình
0 ₿
tối qua mới thử đi ms thái vs bé 19, mặc dù đợi 20p bé mới vào nhưng bù lại bé rất nhiệt tình và vui vẻ, đấm bóp khá thoải mái dễ chịu. Bữa nào để huynh thử đi bé 27 nhưng nghe nói đã về quê

Massage Tây Thi

Hạ Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
26/5/16
Chủ đề
7
181
35
0 ₿
dạ 27 bên em nghi rồi nha anh

Massage Tây Thi

Hạ Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
26/5/16
Chủ đề
7
181
35
0 ₿
dạ vé thái bên em có code thì được giảm 70 là 340 còn 270 còn tip thì tùy anh trai mà đa số thì bằng vé hoặc hơn theo mức độ hài lòng của anh ạ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.