Giới Thiệu Massage Tây Thi

Lượt xem: 254,337

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Oscar

Tập Sự
Luyện Khí Massage
21/5/16
Chủ đề
0
280
135
0 ₿
Dạo này có gì mới không các bro? Quành đi quành lại có mấy em, chán nhỉ

Vẫn Nhớ

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
6/3/17
Chủ đề
0
1
0
40
0 ₿
Mình là người mới chập chững , nghe các bác nói Matsa thái thì đã hiểu, mà không hiểu matsa Nhật là thế nào, các bạn cho mình mở rộng kiến thức được không ạ

• Like
Điểm cảm xúc: lamhoai

lamhoai

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
19/6/17
Chủ đề
0
3
0
30
0 ₿
tiem cua e o dau zay e co o phan thiet ko

lamhoai

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
19/6/17
Chủ đề
0
3
0
30
0 ₿
co bac nao o phan thiet ko toi nay gap nhau giao luu vs gioi thieu gjum mjnh vai tiem massage tu a_z dc ko cac bac

Hellios

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
1/8/16
Chủ đề
4
163
10
26
0 ₿
ai có số dthoai ở tây thi ko cho em xin cái, hỏi xem ktv có đi làm ko chứ ko như hqua tới nơi bé ko làm lại phải chạy về?

Massage Tây Thi

Hạ Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
26/5/16
Chủ đề
7
181
35
0 ₿
Dạ, không biết điều chi khiến Huynh đây mất nhã hứng vậy ạ? Huynh có thể chia sẻ cùng muội không ạ

Hùng Khánh 2016

Binh Nhì
Bé Tập Massage
4/3/16
Chủ đề
2
22
5
33
0 ₿
Dạ hỏi thì em xin trả lời, lấy vé code đi thử xem thế nào. Vào thấy vé code liền bảo đi vì thái nhưng em nói thường thử trước xem sao, vậy là tiếp tân thay đổi sắc mặt, hơi buồn tập 1. Lên phòng, đúng là mấy em ở đây ai cũng cao ráo nhưng mới bắt chuyện thấy phòng thường nên hình như k muốn nói chuyện, mặt cứ hầm hầm,, buồn tiếp tập 2. Khoản masage khỏe và massage mệt chỉ diễn, ra trong 30p. Ở các cơ sở khoác là 1 tiếng mấy. Thui do đi lần đầu nên mình cũng chịu. Buồn đủ 3 tập về trong tâm trạng k vui

Massage Tây Thi

Hạ Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
26/5/16
Chủ đề
7
181
35
0 ₿
Dạ, huynh vui lòng cho muội xin ít thông tin về ktv đã phục vụ huynh ạ : số, body, cao thấp... để muội xác minh sự việc và có câu trả lời thỏa đáng ạ

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,481
619
0 ₿
Quỳnh muội cho huynh hỏi cái này, cách đây khoảng 2 năm huynh có đi cơ sở ms cũng tên Tây Thi luôn ở đường Đồng Đen không biết phải của mình lúc trước không nhỉ?

Aduci

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
26/10/17
Chủ đề
0
1
0
0 ₿
Tình hình là tuần sau đi công tác, tính thứ 7 này qua TT làm cái vip thái để refresh tinh thần trước mà ko biết e nao nhiệt tình trẻ trung, có code với gợi ý j ko thớt

black94

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
25/11/17
Chủ đề
0
1
0
29
0 ₿
kĩ thuật mặc định là hj hay bj vậy mấy bác?
đọc nhiều bài thấy toàn bj, mình thì muốn hj cho an toàn

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.