Giới thiệu Massage Tô Châu - Cần Thơ

Lượt xem: 48,670

Massage Tô Châu

Bé Chưa Biết Gì
12/8/16
2
7
Massage Nhật Tô Châu - 79, Quang Trung, Phường Hưng Phú, Q. Cái Răng, TP Cần Thơ
Phía trước là... của bạn

Massage Tô Châu nằm gần trung tâm thành phố Cần Thơ, được thiết kế theo lối cổ kính, là tổ hợp Massage - Karaoke - Hotel.

Khu vực Vip được bố trí riêng, có khu sân vườn, giúp quý khách có thể tận hưởng những giờ phút thoải mái và thư giản sau những ngày làm việc mệt nhọc.

Massage Tô Châu phục vụ các loại vé như:

1. Vé thường : 120k ; phục vụ thức ăn nhẹ và nước uống pha chế
  2. Vé Vip : 300k ; tắm, xông hơi, xông khô trong phòng; phục vụ thức ăn nhẹ và nước uống pha chế
  3. Vé Super VIP : 1.500k ; phục vụ đặt biệt ; phục vụ cơm, gà tiềm thuốc bắc, nước uống pha chế
  4. Vé Vip 24h : 2.000k ; phục vụ đặt biệt ; phục vụ cơm 3 buổi, gà tiềm thuốc bắc, nước uống pha chế
  5. VIP Tô Châu : 20.000k bao trọn khu Vip trong 24h (dành cho nhóm 11 người)
Ngoài ra hệ thống Tô Châu hiện đang được mở rộng và có mặt tại các địa điểm như:

1. Khách sạn massage Nhật Tô Châu- Ninh Kiều (195A, khu dân cư 91B, Phường An Khánh, Ninh Kiều, TP. Cần Thơ.)
  2. Nhà nghĩ Massage Tô Châu Thốt Nốt ( Ngã ba Lộ tẻ Thốt Nốt, Thới Hòa, Thới Thuận, Thốt Nốt, TP Cần Thơ.)
  3. Nhà nghĩ Massage Tô Châu Vịnh Tre ( QL91, Vĩnh Thạnh Trung, Châu Phú, An Giang)
  4. Nhà nghĩ Massage Tô Châu Long Xuyên (72/10 Trần Hưng Đạo, phường Mỹ Quý, TP Long Xuyên, An Giang
  5. Massage Tô Châu Vình Long ( 358B/25, Phó Cơ Điều, Long Hồ, TP Vĩnh Long)
  6. Khách sạn Massage Tô Châu Cái Răng.

Với đội ngũ KTV trẻ, đẹp... luôn sẵn sàng phục vụ quý khách. Massage Tô Châu xin cảm ơn quý khách đã ủng hộ thời gian qua. Và hân hạnh được tiếp đón quý khách.

List KTV sẽ được cập nhật trong thời gian tới

Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • No one is chatting at the moment.
  • G Goku:
    bác nào review hoa kiều q11 với
  • sima.dta1610 sima.dta1610:
    @Thien3000 bác nói chính xác lun... Chỉ có bác phải có kinh nghiệm dòm hình, hình đó bác thấy mặt thôi, mặt giống 80%... nhưng mà vòng 2-3 thì không giống là đúng... chiều cao cũng vậy... Về khoảng số thì tui xác nhận vs bác bên Dubai không có vấn đề về nhận diện số, ktv cũng xác nhận vs tui là không có chuyện giả số... Chỉ là bác phải có kinh nghiệm dòm hình... Kinh nghiệm này tui nhận ra được gần đây... "Đúng như hình" là 100% nhưng phần nào không có trong hình là nó "có lí do" kakaka.
  • P Phutran:
    Bác nào đi minh tâm 3/2 trong mùa dich review dịch vụ mấy bé tks ạ
  • chimnon98 chimnon98:
    cho e hỏi có bác nào đi sala q2 chưa? bữa có bài giới thiệu khoái quá chạy ngang qua mà họ bảo chưa làm lại. Buồn thúi ruột
  • L luxubu.sgc:
    windy q10 sư vạn hạnh còn mở không các bác B22
  • V vlaz:
    Minh Tâm 3/2 mở rồi hả các bác
  • Z zorooo:
    Ct giờ còn chổ nào tới Z k ae. Lâu quá không về ct
  • Garryyau Garryyau:
    Đi mấy chỗ thuộc hệ thống dubai xem pác, địa chỉ hotline này kia có thông tin trên dd á
    CheckerNew nói:
    @Garryyau SG bác ơi, recommend em cơ sở với
  • blacknguyen blacknguyen:
    Giờ có event gì không nhỉ các sếp ơi, bỗng dưng muốn đi massage quá
  • Bé Cu To Bé Cu To:
    Bữa có vé giảm 50% đi thử vé 300k . Lễ tân tiếp đãi nhiệt tình ko ép khách up vé lên . Phòng thì rất ok vì mới sữa sang lại vì trước đó là khách sạn ,xông hơi xong em số 99 bước vào dáng chuẩn nha( chỉ có khoảng 7 ktv) mass khỏe thì đấm cho có còn mệt thì đi đủ bài . Nói chung với vé 300 mà được như ở đây thì quá ok chứ như mấy thằng nổi tiếng ở gò vấp thì đi vé bèo nó coi như cức .
  • Q quangvy:
    Minh tâm Q10 mở kín rồi các bác, ai đi review nhé
  • T Tiebao:
    Cho em hỏi Q10, Q11 có chổ nào mở cửa lại chưa ạ ?
  • Jenter07 Jenter07:
    Hello ae
  • robotbua robotbua:
    Lại lên đây lùa gà nữa hả a ? yociexp38
  • Jenter07 Jenter07:
    robotbua nói:
    Lại lên đây lùa gà nữa hả a ? yociexp38
    ơ cái thằng, a lên chào ae mà chú nói gì vậy
  • robotbua robotbua:
    Jenter07 nói:
    ơ cái thằng, a lên chào ae mà chú nói gì vậy
    nghi lắm chắc lại lừa newbie vào con đg mx ko lối về yociexp48
  • Jenter07 Jenter07:
    robotbua nói:
    nghi lắm chắc lại lừa newbie vào con đg mx ko lối về yociexp48
    a hiền lành đáng yêu thế này, chú nói sao vậy
  • Q quangvy:
    Đi về nhớ review nha bác, đang làm kín
  • hitaro hitaro:
    Trùm Massage nói:
    AE không đi Tokyo -Q10 à. Free vé ngon vkl
    haha nghe ham quá, mà bữa h đi nhiều hao máu quá bác ơi
  • ekdest809 ekdest809:
    Hỏi anh em là dịch vầy các cơ sở masage có mở cửa ko ?
  • T takasu:
    @ekdest809, bác check các cơ sở dubai ihs,q1 có Dubai tânđịnh, ...
  • Trùm Massage Trùm Massage:
    hitaro nói:
  • Trùm Massage Trùm Massage:
    hitaro nói:
    từ từ bác ơiii, để tunh bibh có thời gian hồi phục chứ =))))
  • M Mr_jonhny:
    tân phú , tân bình có chỗ nào oke kg ae
  • C CheckerNew:
    @Mr_jonhny Tân Bình trước đi Minh tâm trên đường LTK khá ok!

Chu Long

Bé Tập Massage
    2/1/16
    11
    1
    32
    Chào mừng Tô Châu trở lại. Cho mình hỏi là vé 24h thì muốn gọi bao nhiêu em cũng đuợc hay là có giới hạn? Nhỡ lúc 3h sáng mình muốn gọi ktv thì có em nào ko? Thanks

daohoatac90

Bé Thích Massage
    26/7/15
    95
    19
    Đề nghị a lộc tc cập nhật list kĩ thuật viên sớm cho ae nhờ:)). Mà ngoài số với tên nên miêu tả ngắn gọn e nó ntn cho ae ngâm cứu ah.

Massage Tô Châu

Bé Chưa Biết Gì
    12/8/16
    2
    7
    Chào mừng Tô Châu trở lại. Cho mình hỏi là vé 24h thì muốn gọi bao nhiêu em cũng đuợc hay là có giới hạn? Nhỡ lúc 3h sáng mình muốn gọi ktv thì có em nào ko? Thanks
    Chào bạn

Đối với vé 24h, thì bạn được quyền gọi bao nhiêu suất cũng được, và dĩ nhiên là bất cứ lúc nào cũng được, cơ sở sẽ cố gắng sắp xếp KTV để phục vụ Bạn.

Thân chào Bạn, rất hân hạnh đón tiếp Bạn

• Like
    Reactions: dnht

Kamelot

Tiểu Đệ Massage
    21/11/15
    473
    199
    38
    Miễn là bác mỗi suất bác tip đầy đủ hee

Kamelot

Tiểu Đệ Massage
    21/11/15
    473
    199
    38
    Tô Châu trở lại, mong sẽ lợi hại hơn :d
    Mạng lưới phủ sóng nhiều như vậy hy vọng dàn ktv đông đảo và chất lượng, vừa lòng khách đến, vui lòng khách đi, quản lý tốt tránh tình trạng nhiều ng than phiền như vừa qua.

boycondon560

Luyện Khí Massage
    28/3/15
    307
    100
    Đến khi nào mới có dịp xuống CT đây trời kkk :D:D
    Lên Sài Gòn mở cái TC thì ngon nhỉ :p:p

Thai Salem

Nhập Môn Massage
    15/7/15
    171
    29
    37
    Hôm nay có dịp đi Cần Thơ ghé TC Cái Răng vô hên xui dc bé số 8 rất ok . Nhân viên phục vụ dễ thương . Công nhận dịch vụ bên này độc thiệt kkkk mấy bác ghé khám phá nha . Số 8 khoảng 6-7 điểm làm quá ok nhưng ko phải gu của e ( gu của e là mấy bé bên Quang Trung )
    . #Massage Tô Châu cho e mấy số ok bên TC cái răng vip vip chúc để vòng lên e ghé test thử nha ...thank

• Like
    Reactions: Mộ Dung

Mộ Dung

HÀNH HIỆP TRƯỢNG NGHĨA
    24/7/16
    280
    151
    37
    Đảo Cô-Tô
    Hôm nay có dịp đi Cần Thơ ghé TC Cái Răng vô hên xui dc bé số 8 rất ok . Nhân viên phục vụ dễ thương . Công nhận dịch vụ bên này độc thiệt kkkk mấy bác ghé khám phá nha . Số 8 khoảng 6-7 điểm làm quá ok nhưng ko phải gu của e ( gu của e là mấy bé bên Quang Trung )
    . #Massage Tô Châu cho e mấy số ok bên TC cái răng vip vip chúc để vòng lên e ghé test thử nha ...thank
    Mừng Bác tê tờ rym... tặng thêm cho Bác số 15 ở TC cái răng nha...

• Like
    Reactions: Thai Salem

Duong Le Ky Nam

Bé Chưa Biết Gì
    28/8/16
    1
    0
    28
    Chào các bác!! Mình mới gia nhập diễn đàn, nghe các bác bàn tán nhiều về Tô Châu, mình có tìm hiểu trên mạng thấy Tô Châu khá nổi tiếng ở đất Cần Thơ. Bác nào đi check hàng ở TC rồi thì chỉ giáo mình với!! xin cảm ơn

Newbie6565

Bé Chưa Biết Gì
    7/9/16
    3
    0
    28
    Cho e xin địa chỉ ạh .. E đang ở cần thơ .. Ninh kiều .. Ko biết dg qua đó .. Nhờ ae chỉ giúp e .. Cho e xin ít thông tin về ktv .. E là newbie ..

thonq1983

Bé Chưa Biết Gì
    22/9/16
    5
    0
    Kính chào các bác. Em là mem mới,đang trên đường từ Rạch Giá về Cần Thơ,công tác 1 ngày trưa mai lại bay ra Hà Nội. Khoảng 22h e mới có mặt ở Cần Thơ,muốn đi Massage vừa khoẻ lại vừa có thư giãn. Mong các bác chỉ giáo về Tô Châu. Gấp ạ!!! Mấy h thì Tô Châu nghỉ ạ?hay xuyên đêm luôn?

Mộ Dung

HÀNH HIỆP TRƯỢNG NGHĨA
    24/7/16
    280
    151
    37
    Đảo Cô-Tô
    Kính chào các bác. Em là mem mới,đang trên đường từ Rạch Giá về Cần Thơ,công tác 1 ngày trưa mai lại bay ra Hà Nội. Khoảng 22h e mới có mặt ở Cần Thơ,muốn đi Massage vừa khoẻ lại vừa có thư giãn. Mong các bác chỉ giáo về Tô Châu. Gấp ạ!!! Mấy h thì Tô Châu nghỉ ạ?hay xuyên đêm luôn?
    TC mở cửa đến 2h nha Bác, nếu cần thông tin, thì trong Box đã có đầy đủ, chúc Bác vui

Mzeus

Bé Tập Massage
    1/7/16
    37
    35
    41
    Bác cho iem xin địa chỉ TC Cái Răng với. Nhìn thông tin trên mạng thì địa chỉ Quang Trung lại ở Cái Răng? Mà các bác khác thì nói TC Cái Răng khác Tô Châu Quang Trung

• Like
    Reactions: Thich_dam_bop

Maxi

Bé Thích Massage
    28/8/16
    76
    5
    s không nghe ai bàn về TC Vĩnh Long hết vậy :(:(:(

Hailualongan

Bé Chưa Biết Gì
    12/2/19
    3
    0
    30
    Cho tui hỏi TC nay còn vé 24h ko vậy? Sắp đi CT côg tác 1 chuyến nên nếu còn sẽ ghé cảm nhận

Ho Ton

Bé Chưa Biết Gì
    1/8/19
    2
    0
    23
    giới thiệu chi tiết thêm admin TC ơi, ae tò mò quá

valentin

Bé Tập Massage
    30/1/20
    17
    6
    49
    Chào bạn

Đối với vé 24h, thì bạn được quyền gọi bao nhiêu suất cũng được, và dĩ nhiên là bất cứ lúc nào cũng được, cơ sở sẽ cố gắng sắp xếp KTV để phục vụ Bạn.

Thân chào Bạn, rất hân hạnh đón tiếp Bạn

Đối với vé 24h, thì bạn được quyền gọi bao nhiêu suất cũng được ! 1 suât bao nhiêu giò ah ?

Mở ảnh nền