Q.1 Giữa tuần có 25 cân tất.

Lượt xem: 408

Anton

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
13/11/18
Chủ đề
19
102
79
45
0 ₿
Giữa tuần công việc nó cứ đổ lên đầu như mưa, vừa gặp khách ở q1 thì Gò Vấp vẫy gọi rồi q7 tui chạy mà cứ như con thoi, gặp thì lẹ mà chạy thì lâu, trời thì nắng mà may sao dính được 2 đơn có được tý lúa bèn sắp xếp chạy qua Dubai q1. Từ q7 qua cũng nhanh tầm 20ph tới nơi làm cái vé onsen cho mát mẻ . Quầy hỏi yêu cầu bé nào không, tui thì cứ random chon số nào cũng được, sau cùng chọn đại .
Ngồi trong phòng thư giản làm tô bò kho trước ( chạy quên ăn là có thiệt ) có sức rồi lên phòng. Ngồi quánh trận game trong lúc chờ bé vào. Đang cao trào bé gõ cửa rồi vào thấy tui bé gọi tên , tui hết hồn nhớ lâu nay ít cho mấy bé biết tên sau khi quay lại thấy bé thì nhận ra cái nét quen quen và trận game bỏ dỡ tui nhớ được bé rồi. Nay bé đổi số 25 và nâng cấp V1 nên nhìn khác khác tý. Sau hỏi thăm bé lại tắt phòng xông cho tui rồi bắt đầu màn game của 2 người. Tui với bé ngồi gợi lại chuyện những ngày đầu cứ như câu chuyện làm quà mà kéo lại cảm xúc rạo rực thế rồi tay chân bắt đầu táy máy và một ý nghỉ lỏe lên, nâng vé ngay và luôn. Gọi nâng lên onsen 2 để thêm thời gian bên bé với chỉ bé là tui thích cách bé chiều nhất.
Onsen : Bé tắm sạch trước và bắt đầu chăm sóc thằng ku theo một cách thức cực ân cần, tui như lâu lắm rồi mới nhận được cảm giác bên bé nó sướng thế nào ấy. Bé chỉ bj nhẹ rồi tắm lại cho tui. Quả đúng ý tui không thích out trong bồn là mấy, đặc biệt đối với bé, màn trên giường mới là chính.
On giường : Tui nằm ngữa bé bắt đầu xoa bóp tay chân nhẹ nhàng và tui ôm lấy bé báo hiệu bắt đầu. Bé hôn nhẹ lên cổ rồi trườn cặp ngực lên kèm theo quả đi lưỡi nó tê làm sao, không dùng dầu lúc này luôn. bé cứ làm theo một cách tự nhiên nhất, tui cứ phiêu theo cảm giác bé vừa trườn ngực vừa đi lưỡi và đến khu vực thằng ku thì mọi thứ trở nên một màu trắng, lên thiên đường là lên thiên đường. Tê phê không thể nào tả được chỉ khi bé vừa rút miệng ra thì bao nhiêu tinh túy nó ào ào bắn tung ra. Tui phê đến khi bé lau người lại rồi để tui nằm sắp xuống bé chuyển qua massage khỏe. Phần này thì ổn áp , mục đích là để tui hồi sức và chuẩn bị màn 2 chinh chiến. Bé massage khá ổn, kèm theo nói chuyện vui vui tui được dịp thoải mái một bữa chém gió với bé. Một lúc sau bé yên lặng và chuyển đến lúc bé tung full skill. Đổ dầu và trườn từ đằng sau, vừa trườn vừa vuốt tui bao nhiêu da gà nổi lên rồi sau đó tui lại quéo người vì cái tê tái bé làm chịu không nổi tui xoay lại kéo bé lên ôm bé, cả 2 cơ thể như có thêm chất xúc tác trở nên trơn tru hơn , bé trườn rồi cạ nuru một hồi rồi xoay lại để tui khám phá v4 bé, nước nôi bao phê vừa kích thích vừa gây hứng thú hơn, bé chăm sóc thằng ku cực kỳ kỹ và cái chính bé không hối thúc, cứ để tui hưởng cho đã rồi đến bé sau một lúc phê pha tui out phát 2 mà nó sướng cực kỳ.
Kết quả mỹ mãn.
Bé 25 thuộc tuyp chìu theo cảm xúc .
Đánh giá.
V1 : 9đ ( nâng cấp ngon lành )
V2 : 9đ ôm sướng trong mọi tình thế
V3 : 10đ. Bóp đã mát
V4 : 10đ có nước là tui chấm 10 hehehehhee
Gửi bé 2.5 tic tip.
Bắt đầu cho hành trình cuối tuần bia rựu chắc vào gặp bé tiếp luôn thôi.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
mừng bác trải nghiệm tuyệt vời cùng bé kưng ạ.. cảm ơn bác đã ghé thăm đặc khu và bé ạ:cuteonion41: