Q.1 Mỹ nhân Giựt cô hồn với vợ nhỏ 06

Lượt xem: 1,621

Hoacotu

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
22/2/22
Chủ đề
11
63
27
0 ₿
Đến hẹn lại lên trưa nắng ngồi nhà mà nghỉ về cô vợ nhỏ 06 sẳn có code cô hồn tháng 7 nên liền alo đặt phòng trước.
Đạp chiếc xe cà tàng qua dựng chóng vào gặp tiếp tân trình code.Ngồi đợi tầm 2-3 phút là có anh phục vụ dẫn lên phòng không quên gởi anh 1 ít cà phê.Thay đồ vào xông hơi tầm 5 phút là bé vào vội ra gặp em.Nhìn em mà lòng nôn từ phòng xông ra em lấy khăn lau và xà vào lòng mình ngồi trên ghế,em đẩy đầu mình vào cặp ngực khủng của em.Tâm sự chút em dẫn mình đi tắm.Khi tắm em không quên khiều nhẹ thằng em làm nó phản ứng dữ dội.
Tắm xong bé lau mình quấn khăn sẳn đó mình bế bé lên giường luôn.
Massage khỏe đủ bài đá nóng bóp vai cỗ gáy
Massage mệt bé ngồi trên lưng cạ vòng 4 nó đã,bé cạ cập ngực và liếm lỗ tai làm nỗi hết da gà.Xong bé lật lại đưa nguyên cập bưởi cho mình ngậm mà công nhận cập ngực bé to bự bóp đã tay.Châm sóc thằng anh xong tới thằng em bé liếm từ đầu gối lên và ngậm lút thằng em,bé làm từ từ nhẹ nhàng đầy cảm xúc với tiếp rên hifi, tầm 15p chịu không nổi cũng out.Xong nằm tí mệt tí ra tấm rửa vệ sinh rồi lên giường nằm tâm sự nấu cháo với bé.
Tiếp tân và phục vụ nhiệt tình khi xuống chị tiếp tân không quên mời mình ly trà gừng ấm bụng và mời mình ăn mì bò và gà ác nhưng vì bận việc nên tranh thủ về hẹn lần khác
Csvc sạch đẹp
Nv nhiệt tình
Tic =code
Tip=1t2
PV =50k

• Like
Điểm cảm xúc: Giàhamzui

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
Vợ nhỏ đây còn vợ lớn đâu =))

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,940
3,212
Hang Thỏ
64 ₿
Nghe bác kể Chắc phải sắp xếp qua dubai thăm bé. Ủa. Bác đi xe đạp luôn dubai luôn à:sprite-48: