Góc tâm sự Góc khuất của 1 người mới trải

Lượt xem: 1,372

Chân Ướt Chân Ráo

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
9/9/22
Chủ đề
3
7
20
Tp hồ chí minh q11
0 ₿
Xin chào congdongmassage và xin chào những anh tiền bối và hậu bối có kinh nghiêm chinh chiến xa trường ạ. Đây là bài đầu tay nếu có viết sai sót hoặc không được trau chuốt kỹ thì xin mọi người thông cảm ạ.
Đầu tiên, nói về mình thì mình là trai tơ :3onion15:. Có thể nói chưa biết mùi gái và mùi sò thế nào:6onion34:. Thêm 1điều nữa mình mới từ nước ngoài về. Nói mới thì cũng không đúng lắm. Năm 2022 mình có về 1 lần và biết đc môn này và tất nhiên đc 1 ng bạn dẫn đi chơi thử và đi vs giá mềm. Ở đây mình k nói tên cơ sở nhé tại vì cũng nói giảm, nói tránh và bài viết này chỉ nói lên tâm sự thôi. Tiếp câu chuyện, thì tất nhiên mùi gái k biết thì đi thử mát xa thử xem nhưng mình lại sợ và đc mấy ae trong *** khuyên nhủ đi và cuối cùng cũng chịu. Lần đầu bỡ ngỡ và có nhiều câu hỏi để hỏi lắm nhưng minh sợ ng bạn này cảm thấy phiền nên thôi luôn. Thì mới zo có biết gì đâu cởi quần áo, ngay tại tủ để đồ. Ngại quá trời ngại, thôi thì nhắm mắt thay cho lẹ. Rồi ng nhân viên chỉ chỗ zo xông hơi và xông khô, khúc này mình thấy ngại vl vì có bik quấn khăn đâu :7onion37:. Nó cứ tuột tuột, mẹ nó 1 tay cầm căn giữ 1 tay cầm ví. Buồn chả muốn nói ấy. Sau đó zo bồn sục thì một hồi sau lên phòng mát xa. Ok, tới rồi cảm giác hồi hộp, tim đập nhanh và sau đó zo phòng đợi chả biết làm gì cứ lay hoay đi đứng k yên. Đến khi 1 em zo thì kiểu cứng họng k biết chào hỏi gì cả, cũng k bik làm gì tiếp theo thì ẻm kêu ờm lên giường nằm xuống đi. Mình lúc này có nghĩ dc gì nữa đâu nằm ngửa luôn, thể nên ẻm mới nói a không mát xa à. Vãi thiệt, lật đật quay người nằm sấp :5onion22:. Lúc này mình cảm giác ở mặc mình hơi nóng kiểu như vừa bối rối, vừa có cảm giác có mồ hồi vừa kiểu có cảm giác nhục hay sao ý. Mình không nhớ ẻm người thế nào nhưng cảm giác rất ok về phần mát xa khỏe vì mình thuộc dạng hơi mập nên mình cũng nể mấy ẻm mát xa mà có lực lắm. Còn phần mệt thì thôi rồi nhục k thể tả muốn đội quần về luôn.
Tại vì bên nước ngoài làm gì có mấy này, nên ngại vkl. Ẻm sờ mó, liếm láp các kiểu lúc này mình cảm thấy nhột chứ có sướng gì đâu. Với lại đâu dám sờ mó gì ng ta đâu, nên ẻm biết mình lần tới hay sao ấy lấy tay mình sờ vào mông ẻm. Rồi vậy thôi đó có biết làm gì nữa đâu. Hơn nữa, mình có khoái cảm dc 1 lúc, cương lên 1 lúc sau đó hết cương luôn. Cái này sau này tìm hiểu thì hình có liên quan xem hai ten và tự xử nhiều quá đâm ra chai sạn nên đôi lúc hứng đôi lúc không :cuteonion26:. Nhưng cuôi cùng vẫn ra nhưng ra trong lúc mềm lần:cuteonion24:. Sau đó, mình kể lại vs bạn và kiểu đi them vài lần thử xem. Mình cảm thấy vừa mới lạ vừa cảm giác k dc đã nên sẽ đi tiếp lần sau. Và sau cùng thì mình cũng đi thêm 2 lần 1 chỗ nhưng lần nào zo cũng ok lắm. Thì sau lần 1 mình có lên mạng tra thì thấy cộng đồng này nên tạo tài khoản luôn và theo dõi cho tới tận bây giờ. Và có xem 1 số review ở chỗ mình đi nhưng k hiểu sao nhiều người lại nói sụp hầm và không tốt. MÌnh đi thêm 2 lần và cả lần đầu và 2 lần tiếp theo điều ok.
Có 1 lần mình đi cơ sở khác cho mới lạ nghe nói cũng mới nổi hay sao ý và cuối cùng đi thử cho nên đi đúng lúc cơ sở đông hay sao ý và chọn đúng ẻm V1 hơi sệ. Mình thì thích căng mọng săn chắc nên cuối cùng thôi kệ chơi luôn đi, nhưng cũng k thất vọng ở mấy phần sau ẻm dễ quá, gặp đụng mình lại khó và phần dưới nữa nên ẻm kêu xem phim cho dễ lên và cuối cùng thì ok luôn:cuteonion7:.
Sau lần này, mình cũng về bên nc ngoài rồi cho nên làm cái cắt bao luôn sau đó hơn 1 năm nay quay lại nc mình và muốn chơi lắm nhưng mình có theo dõi vài RP và review của mấy anh tiền bối/ hậu bối ai cũng có app camapro và đi dc giảm giá. Mình từ nước ngoài về làm gì có ngân hàng hay tài khoản nào đâu. CÒn nữa số đt đăng ký toàn mua bên ngoài k à. Mình rất muốn có dc giảm giá nhưng chả đăng ký dc VIP. Mà nhờ ng ngoài nạp dùm thì kiểu ng ta biết mình đi mấy này thì cũng kì. Cho nên mấy trải nghiệm lần trước mình toàn chơi theo kiểu giá nhiều chơi bấy nhiêu, chứ thông qua giảm giá nào đâu. Mình biết tới đây ai cũng nghĩ mình việt kiều cần gì giảm giá đúng hông. Thật ra đi đâu cũng vậy, đều phải cày cấy dành dụm mình mới quay về nc mình đc. Mình đã đi hơn 5 năm rồi và lần này là lần 2 mình về và chả có nhiều trong tay cả.
Thôi viết tới đây nha mình cảm thấy hơi dài rồi. Thông cảm cho e và đây là những điều trên đều ấp ủ hơn năm mấy mới dám viết lên đây chia sẻ tâm sự. Nếu có sai sót mong anh em cộng động bỏ qua cho sự non nớt này.

Cảm ơn mọi người dành thời gian để đọc ạ. Chúc mọi người vui vẻ trong thời gian sắp tới và chúc anh em năm mới thuận buồm xui gió trong dịp tết nguyên đán nhé.

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
885
41
1 ₿
Tâm sự dài dòng, cũng tội nghiệp. Nhưng em nên hạn chế quay tay. Tích cực làm lụng ở nước ngoài, rồi mang ngoại tệ về phục vụ đất nước. Kiếm đứa bạn gái ổn ổn. Thực ra massage cũng chỉ là 1 hình thứ thủ dâm thôi, có điều là thủ dâm bị động, nghĩa là người khác thủ dâm cho mình chứ ko phải mình tự thủ dâm.
Hình thức này nguy hiểm ở chỗ, nếu em đi nhầm những bé mà skill yếu, bé sẽ sục như 1 cái máy, dẫn đến mình sẽ đau và xuống chứ không ra. Nên đọc kỹ mấy cái review, và chọn đi những bé có skill cao, họ sẽ làm mình giống như cảm giác quan hệ thật.
Ngoài ra cũng chọn những bé có khả năng khơi gợi tình cảm, chứ ko phải nhào vô là sục. Có những bé rất tâm lý, các bé ấy sẽ nói chuyện làm sao để mình cảm thấy hứng, trước khi vào trận.
Nếu làm biếng đọc thì inbox nhé, anh sẽ gửi cho số vài bé đi để tham khảo chứ còn yếu yếu như em, mà gặp trúng mấy em 2k3, 2k4 thì ... xà quần cả buổi chưa xong.

• Like
Điểm cảm xúc: Chân Ướt Chân Ráo

Thich Phong Sinh

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
5/12/23
Chủ đề
18
345
402
Sài Gòn
1 ₿
Ai cũng bắt đầu thế thôi. Lần đầu đi ms của mình còn thiếu cả tiền tip do nghĩ là mua vé là đủ, phải hẹn em nó chạy về nhà lấy tiền, lúc nói câu đó ra thì em nó nhìn nhục gì đâu á.
Kkk thật ra mới đừng đi trải nghiệm quá nhiều, theo mình thì nên chọn 1 bạn ktv đã từng làm cho mình mà mình thấy hợp gu, Mình có yếu thì bạn cũng biết rồi, chịu khó đi vài lần, mỗi lần vào chịu khó nói cho bạn ấy biết mình muốn gì, vấn đề của mình ở đâu, vì không trách ktv được nếu bạn là khách mới của họ thì theo tự nhiên họ sẽ làm theo bài. Còn mấy lão làng thì đừng so, họ còn hướng dẫn ktv nữa kìa, họ biết họ muốn gì và yêu cầu ktv làm. Nói chung muốn vui trong việc này, số 1 là hợp gu, phải cả 2 nha, số 2 là nói ra cái mình muốn hoặc cái mình gặp vấn đề, ktv giỏi họ sẽ giải quyết được hết, nên bạn nên làm 1 ktv chừng vài lần, vừa vào là họ biết phải "xử lý" bạn ntn, ngoài ra phải tranh thủ hỏi ktv nhiều vào, hỏi mấy cái ma bạn nghĩ là "nhạy cảm" ấy, đối với họ là bình thường, dĩ nhiên bonus thêm là ưu điểm. Sau 1 thời gian có kn thì hãy đi làm checker, chứ đã yếu còn đi nhiều chỗ lại càng dễ bị tâm lý, quan trọng là ktv quen sẽ "tập" cho bạn dạn dĩ thôi kkkk. Trên này, các ông ấy gọi là "chân ái" là vậy đó. Thậm chí, nhiều lúc vào có mát xa miếng nào đâu, toàn nằm ôm nhau trần truồng giỡn hớt, ghẹo qua ghẹo lại, hun tới hun lui, ta nói nhiều lúc sắp ra mà hổng cho ra, sừng sững cả tiếng, đó mới là ktv đỉnh cao Kkkk.

Liễu.Duyệt

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
16/2/23
Chủ đề
25
825
451
Tphcm
1 ₿
Hi Bạn, gọi vậy đi cho dễ chia sẻ hen.
Hôm nay cũng tương đối có thời gian nên Duyệt đọc khá chi tiết tâm sự của bạn, theo khả năng cảm nhận thì ý bạn trong bài có các nội dung như sau:
1. Ngại khi đi ms: với vấn đề này thì Duyệt nghĩ là bình thường, đôi lúc Duyệt cũng ngại lắm mặc dù cũng trải nghiệm khá nhiều KTV ở một số cơ sở, tuy nhiên bạn cứ thoải mái ngại, bởi vì bạn còn ngại là bạn còn cảm xúc, bạn muốn trải nghiệm... với Duyệt thì đi ms là phải có cảm xúc, chứ đi để sờ mó, nắn bóp KTV xinh đẹp không thì cũng chả có gì thú vị, có tiền là có thể hẹn hò nhưng có tiền chưa chắc đã mua được cảm xúc!
Mà Duyệt đọc bài này thì có cảm giác là đi MS kiểu lúc trước Duyệt đi, cũng lâu rồi í. Để bớt ngại thì Bạn có thể tham khảo các dịch vụ như Osen nè, 1 phòng sang trọng chỉ có bạn và KTV, tha hồ bay nhảy, có ai thấy nữa đâu là hết ngại.
2. Vấn đề đang chào cờ thì hết gió: vấn đề này thì Duyệt nghĩ cũng không gì to, cơ bản là các KTV chưa đủ độ kích thích bạn thôi, hoặc là nhịp các các bạn ấy làm chưa khớp với bạn. Để tăng kích thích thì bạn cứ thoải mái thám hiểm, sờ mó, nâng niu các kiểu, nhưng cũng nên vừa lực nhé chứ các bạn KTV cũng đau và ảnh hưởng cảm xúc các bạn ấy. Còn việc xem phim trong lúc đi ms để lên thì chỉ là giải pháp tạm thời thôi, không lẻ lúc nào đi cũng xem phim... Bạn có thể nhắm mắt lại, liên tưởng 1 tý cảnh nào hót hít, tay thì cứ thoải mái mân mê đi, thử xem có tác dụng không hen. và Quan trọng là bạn nên lựa chọn hẹn hò 1 bé có kỹ thuật tốt, kinh nghiệm chứ đừng lựa chọn theo sắc vóc ở thời điểm này.
Chuyện rối loạn cương dương thì mình nghĩ bạn không có bị đâu, vì bạn xem phim vẫn lên ngon lành thì bình thường, chưa đến nước phải đi thăm khám bác sĩ
3. Về giá và code: Duyệt nghĩ ở các cơ sở đều có *** riêng, các chương trình tặng code các kiểu cũng rất nhiều, bạn có thể tham gia thử vận may của mình như đoán tỷ số các trận bóng đá nè, Camapro VIP thì chỉ khi bạn có điều kiện về số điện thoại cố định hay là tài khoản có thể chuyển khoản được thì nên đăng ký sẽ có ưu đãi liên tục, thoải mái.
Đôi khi ở một số cơ sở vẫn có tặng vé trải nghiệm các KTV mới nữa, không cần phải chơi hay thử vận may, mà chỉ cần nhanh tay là được.
Có thể kể tên cơ sở mà Duyệt biết đang chạy chương trình như *** của Dubai Bình Tân, Dubai Tân Định.
Vậy nha, Duyệt có 1 ít chia sẻ riêng với Bạn. Hy vọng các lần hẹn hò tới bạn sẽ may mắn và có cảm xúc nhiều hơn.

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
549
260
0 ₿
Cama Pro
Hiện tại camapro có hỗ trợ cho người nước ngoài, việt kiều về nước khi không có số điện thoại và tài khoản ở việt nam.
Lần sau anh @Chân Ướt Chân Ráo đến cơ sở thì gọi hotline 0888882663 để được hỗ trợ trực tiếp ạ

• Like

4Dreamz

Binh Nhất
Bé Thích Massage
25/11/16
Chủ đề
4
87
38
0 ₿
lần đầu mình đi massage cũng ngại vụ cởi đồ đo trym này nọ nên book cái vip để thay đồ xông hơi trong phòng cho thoải mải :1onion33: cũng may gặp dc pé dễ chịu bít mình mới đi nên chủ động nói chuyện đùa giỡn nhìu hơn:ami-(10): mình nghĩ do tâm lý cũng một phần, có lần đi tiệm gần chợ PVH mà gặp pé ưng ý mới lúc nằm sấp thôi mà mún ra lun rồi :))) chúc bác sớm tìm dc pé hợp gu nhé:cuteonion7:

• Like

rusian

Binh Nhì
Bé Tập Massage
11/1/24
Chủ đề
1
28
11
Cần Thơ
0 ₿
Mình chẳng biết bị sao , ktx thao tác các kiểu rồi mà lên được một chút lại xìu . bình thường mình không có hơi gái nó vẫn lên đều. Hay là do không hợp gu
Ps: mình không bị bệnh gì cả , sức khỏe tốt