Q.1 Golden list - Danh sách vàng matxa Dubai Luxury

Lượt xem: 1,497

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
220
1,750
1,257
0 ₿
Hello chào anh em
Sau 1 thời gian chinh chiến ở đặc khu 41 thì Hido cũng thu thập đc những thông tin quý giá làm thành golden list tổng hợp thông tin các số nóng rực nhất tại đặc khu 41.
Do list tổng hợp nhiều ktv nên mình sẽ chỉ tóm tắt ngắn gọn 1 vài đặc điểm nổi bật của các ktv thôi, còn review của riêng từng ktv thì anh em vui lòng tìm các bài report trong Box matxa Dubai Luxury Q1. Cám ơn anh em
1. Nữ hoàng ngoại giao SBD 26 - biệt danh bé Nobita, hệ teen gái miền Tây nhí nhảnh với cái tên nữ hoàng ngoại giao đã đủ nói lên tất cả, bé 26 Nobita này chính là số 12 cũ trước đây, với tài năng ngoại giao ứng xử tuyệt vời thì bé dư sức làm hài lòng tất cả mọi thể loại khách hàng (không tính khách âm binh nha), kỹ thuật matxa thì khỏi bàn vì em là huyền thoại lâu năm ở đặc khu 41.
2. Bé cưng Bối bối SBD 19 (mình đặt biệt danh là Tiểu Yến Tử), hệ teen, xinh sang chảnh cá tính, cũng có chút nhí nhảnh, em cũng thuộc hàng huyền thoại lâu năm ở đặc khu 41, 1 trong những số đc yêu cầu nhiều và dễ kẹt số nhất, kỹ thuật matxa đỉnh cao siêu phê.
3. Nữ thần "đảm đang" gầm cao máy thoáng SBD 01, hệ DDCN, cá tính, sắc sảo, ngực tấn công mông phòng thủ và có máu "đảm đang" anh em coi chừng bị hấp diêm tại chỗ =)) em 01 này nếu anh em muốn bé tung hết tuyệt chiêu thần công thì anh em đi gói BDSM bảo đảm chỉ có phê bung nóc và lết về
4. Cô nàng trầm tính tóc vàng chanh sả SBD 07 - hệ trầm tính, có vẻ đẹp khá huyền bí, tuy hơi trầm tính ít nói nhưng nếu anh em thích khám phá những điều huyền bí thì bé 07 này là lý tưởng, tuy không DDCN nhưng kỹ thuật matxa BJ của em 07 này phê kiểu nhẹ nhàng cũng rất feeling lắm nha
5 Nữ đại tá "đảm đang" SBD 86 - hệ DDCN, tương tự em 01, rất thích hợp cho anh em đi gói BDSM
6. Bé lolita cute 20 - hệ lolita dễ thương nhưng cũng hơi bị dâm, chơi thân với bé cưng 19, anh em nào thích đi gói 2 ktv thì khuyến khích đi bé 19 & 20 bảo đảm sướng tê chim!
Đây là 6 đại cao thủ theo bảng danh sách của mình, lưu ý đây là bảng danh sách theo gu của mình nên có thể sẽ có những anh em khác không cùng gu nên sẽ có chút khác biệt nhỏ
Ngoài ra còn có các bé 02,06,17,18,24 35,68, 79 cũng là những số hot đc yêu cầu nhiều, có vài bé mình cũng đã đi qua như 17,24,79 cũng khá chất lượng, còn lại thì mình chưa có duyên, book mà cứ hụt liên tục và theo mình đánh giá thì nhan sắc của mấy em cũng khá ngon (dĩ nhiên phải ngon và đẹp thì mình mới book ^^)
Hy vọng qua bảng danh sách vàng này, anh em sẽ có đc đủ thông tin để lựa chọn KTV phù hợp đúng với gu của anh em. Chúc anh em cuối tuần matxa ngon chim =))

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
220
1,750
1,257
0 ₿
Đặc khu 41 còn nhiều boss hoàng kim lắm, t chưa đủ level để phá đảo đâu, năm ngoái mới đi đc nửa đảo thì lại có thêm mấy chục boss mới xuất hiện :2onion16:

• Like
  • Love
Điểm cảm xúc: antony and Massage Dubai Quận 1

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ rất cảm ơn huynh đã dành chút thời gian viết bài report tận tường về các bé bên e ạ :2onion35: Chúc huynh cuối tuần vui vẻ mong được phục vụ huynh dài lâu ạ :2onion35:

• Like
Điểm cảm xúc: Hido86

antony

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
3/1/24
Chủ đề
1
5
3
0 ₿
dễ kiểm bé hợp gu nhất khi đi dubai quận 1.