Tân Phú Góp gạo về chung nhà

Lượt xem: 1,529

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Sư Tử Trắng

Binh Nhất
Bé Tập Massage
9/11/20
Chủ đề
3
38
10
Tp hcm
0 ₿
Sài Gòn nắng nhưng se lạnh khô hanh người lại nóng,Vật vã 3 ngày học rồi bị hành.đau lưng và rồi thi trượt quyết định xả xuôi 1 chuyến bay thẳng tới cơ sở 5 sao luôn vì gần nơi học.
Khâu típ đón như mọi nơi không gì đặt biệt,đặt biệt nhất là cởi giày vì cơ sở lót thảm.
Trình mã khuyến mãi camaro luôn.
Clok báo còn 3 bé rảnh mình radom hên xui.
Lên phòng bay vào xong được 5 phút vì nóng quá vì mùi dầu xông hơi nồng vừa ra thì em vào nhìn cũng hợp gu.với v3 nổi bật.em lấy khăn lau các kiểu tranh thủ hái đào tiên.vòng 1 đẹp vùa tay,núm thụt hồng hào.
Tắm.quy trình tắm như các nơi khác.
Shot 1 em bắt đầu đi lưỡi từ dưới lên từ trên xuống khá phê,rồi cháo lưỡi 1 lúc rồi bj 100% cuối cùng cũng bắn pháo hoa bằng cú cia thần thánh tới giọt cuối cùng.tắm táp lên giường.
Matxa khỏe bỏ qua luôn nằm ôm mân mê trái đào vỗ mông bắt bướm.bướm cắt tỉa gọn gàng đẹp đúng tuổi đôi mươi.nằm tám trên trời dưới đất,hỏi thăm gia cảnh vv.được biết em ở xứ sở sơ ri lên làm được 3 tháng hơn.làm như hợp gu hay sao em bảo theo em về....góp gao nấu cơm chung,,trời đất luôn,,mới gặp mà xấu trai lương công nhân sao nổi...đây emnói vậy em cắn môi mình 1 cái được đà phản kháng lật em luôn hun khắp cơ thể em,em nhắm mắt tận hưởng quẳng quại nhịp thở nhanh kèm tiếng rên nhẹ nhàng làm mình thêm hứng thú hơn.tiến thằng xuống vòng 4 ăn lẩu sống,em nhất nhẹ mong lên tận hưởng tiếng rên càng luc càng nhanh to hơn,thằng nhỏ cũng hứng theo em chịu hết nổi rồi để em nuru cho anh nhé ok.màng nuru đúng nghĩa bướm cạ cò xuôi ngược ta nói phê em bảo có ra thì nói em nha chứ lỡ kg biết tác giả là ai.
Cầm cự không được vài phút bắn luôn các bác ạ,thua lúc cạ cò rồi,,anh em yếu cẩn thận,,
Đánh giá bé 18
Face 8 điểm,,vui vẻ nhẹ nhàng,,
Vòng 1 9 điểm,,cam việt vừa tay
Vòng 2 8 điểm,,eo ớt ok
Vòng 3 10 điểm,,,to vỗ kêu nhé
Vòng 4 9 điểm,,cắt tía gọn gàng thơm tho
Vé 800k camaro còn 199k típ bàng vé lock giữ xe cafe
Đánh giá chung:phòng rộng rãi.bốn tắm to.giường rộng lãng lộn thoải mái.cs nên đổi mùi xong khác sẽ ok.

Đính kèm

1.3 MB · Lượt xem: 583
    1.1 MB · Lượt xem: 378
Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

BẠCH QUỶ

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
14/1/24
Chủ đề
6
181
109