Hỏi đáp - Góp Ý Về Spa Vuốt Lướt | Page 4 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Hỏi đáp Góp Ý Về Spa Vuốt Lướt

Lượt xem: 3,029

Sơ Hở Là Tính

Binh Nhất
Bé Thích Massage
12/3/24
Chủ đề
4
68
72
Khắp SG
0 ₿
Tính cảm ơn mọi người đã góp ý. Và Tính đã biết phải làm như nào để Spa đi chỉ 1 hướng 1 đó là theo cách gọi là Ling ghờ Gam.
Về phần khoẻ thì chỉ cho có thôi, hoặc không có cũng được.
Tính sẽ hỏi lại các bé bởi Tính thấy ôm ấp vẫn là cái sâu cảm. Khi đã dính rồi thì cảm giác sẽ khác hoàn toàn với những bé đã trãi.

Lạc Đời

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
8/9/23
Chủ đề
13
714
475
12589
0 ₿
Quán ở gò vấp 5/9 mở hả ông

Sơ Hở Là Tính

Binh Nhất
Bé Thích Massage
12/3/24
Chủ đề
4
68
72
Khắp SG
0 ₿
Tính cũng đã suy nghĩ vài lần và hiện tại tính chưa có ý định liên kết diễn đàn. Vì vậy địa chỉ và tên Spa Tính không đưa lên đây được. Tính là làm đúng, cái nào ra cái đó. Tính cũng không có kêu gọi. Chỉ là góp ý mà thôi.
Tính có nêu trong bài viết, Tính mở là không cần khách.
Khi Tính đã mở ra cái gì đó là Tính đã có nước hậu rồi. Dù khách không có cũng không sao. Tính cho các bé làm ở 2 kho đồ của Tính và các bé dư sức để có thu nhập đều đều như Live, biết đâu Live kiếm còn ngon hơn cả vuốt lướt.
Spa sẽ lộ diện mà mọi người cũng sẽ biết. Tính tks mng.

• Haha
  • Like
Điểm cảm xúc: Súng Ak47 and Lạc Đời

Lạc Đời

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
8/9/23
Chủ đề
13
714
475
12589
0 ₿
Rồi spa giới thiệu cho ae chứ

Sơ Hở Là Tính

Binh Nhất
Bé Thích Massage
12/3/24
Chủ đề
4
68
72
Khắp SG
0 ₿
Nêu trên đây nhiều cái mệt với mắc công lắm. Tui thì không muốn nhức đầu bởi tui còn nhiều việc lắm. Chứ đâu mỗi cái spa này. Bớt được cái nào khoẻ cái đó ông ơi. Bởi vậy tui mới đợi ông cf là vậy.

• Haha
Điểm cảm xúc: Lạc Đời

Lạc Đời

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
8/9/23
Chủ đề
13
714
475
12589
0 ₿
Tính bắt cóc tui hay gì .tui trên này kẻ thù nhiều lắm.sơ hở cái là vạn kiếp bất phục kkk

• Haha
Điểm cảm xúc: Sơ Hở Là Tính

go2school

Tập Sự
Bé Tập Massage
31/5/24
Chủ đề
0
20
8
sài gòn
0 ₿
cũng dễ thôi, đi mấy e hot nhất ở các spa xem mấy e ktv phục vụ như nào thì làm theo đảm bảo đông khách

Cha Nội

Tập Sự
Cao Thủ Massage
29/7/18
Chủ đề
0
1,058
378
38
0 ₿
người có tiền ăn nói có vẻ ngang tàng bất cần đời nhỹ!!?

Sơ Hở Là Tính

Binh Nhất
Bé Thích Massage
12/3/24
Chủ đề
4
68
72
Khắp SG
0 ₿
Đây là chuyện bình thường thôi ông. Thành công hay thất bại với tui chỉ là may mắn hay là không may mắn mà thôi. Tuy nhiên cái cơ bản và cái sườn vẫn phải có.
Không lẽ ông muốn tui mở ra tui phải luỵ khách để mang tiền đến cho tui? Tui không phải dạng người đó.
Cái cơ bản và cái sườn là cái tui quan trọng chỗ tui cho chất lượng. Còn lại cứ để tự nhiên quyết định. Được ổn thì duy trì tiếp. Không ổn thì dẹp làm cái nước hậu. Vậy thì tui cần chi phải quan tâm nhiều cho nhức đầu?

• Like
Điểm cảm xúc: dark_knight and Súng máy

dark_knight

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
2/11/14
Chủ đề
6
167
86
0 ₿
Vậy ae nào biết, đi rồi thì viết review cho mọi người. Mình cũng muốn đi thử, ko biết là có sụp hầm ko nhưng nghĩ thấy chủ thớt là người chịu lắng nghe, tiếp thu ý kiến mọi người thì đã hơn cả khối spa khác rồi :2onion18:
Chúc chủ thớt đông khách

• Love
Điểm cảm xúc: Sơ Hở Là Tính