Chém Gió gu của mấy huynh là kiểu nào nhờ

Lượt xem: 668

rivado tran

Binh Nhất
Bé Tập Massage
28/6/23
Chủ đề
3
40
16
0 ₿
nay ngồi nhà rãnh rồi không có gì làm nên nghĩ ra mới lên được ý tưởng này để hỏi vui các sư huynh , các sư huynh thích dạng nào để lại cmt tương tác nhé

bình thường con gái các ông hay nhìn gì đầu tiên , tui thì hay nhìn dú trước rồi tính tiếp kkkk
nên là cặp dú đi , đó giờ được sờ và chiêm ngưỡng thì tui khoái nhất kiểu Đông tây . còn các bác thì sao nhờ

dú rồi mình xuống tới body nhá , gu tui thì khoái khoái mấy bé thon gọn , mình dây đồ á theo tui thấy body Tam Giác Ngược đối với tui là ổn áp nhất

tiếp đến là cái vòng 4 , các ông thích ăn sò , hàu tươi sống hay các ông thích 1 tảng thịt bò thâm thâm tái tái nhỉ, khỏi cần nói chắc tui nghĩ đa số con trai mình sẽ chọn ăn hàu tươi sống kkk

còn cái cuối cùng tui thấy có nhiều anh em chú trọng phần này lắm

tính ra cái face này cũng khó chọn lắm các bác , tui thì kh biết tui thích dạng nào những mà thấy bé nào đẹp là cứ việc hốt th kkk . chậm chân kẻo muộn mất

bài này chém gió vui vẻ với các anh em thôi nhá , đừng chọi gạch đá và đưa ra ý kiến trái chiều nhé anh em. chúc anh em 1 ngày tốt lành

• Haha
Điểm cảm xúc: noname.limit

phattran2

Binh Nhất
Bé Tập Massage
15/7/23
Chủ đề
3
46
15
0 ₿
sạch sẽ thơm tho , đẹp đẽ nữa là dc rồi chọn như bác chi cho mợt kakaak

khaidinh

Binh Nhất
Bé Tập Massage
15/7/23
Chủ đề
3
48
17
0 ₿
hàng nào vừa mặt thì húp th bác , nghèo mà đòi chọn thì còn cái nịt nhá

• Haha
Điểm cảm xúc: rivado tran

noname.limit

Đại Uý
[* KC - Tình Thánh *]
22/4/23
Chủ đề
44
622
524
Bình Dương
0 ₿
Theo tui thi còn nhiều thứ khác nữa như giọng nói, tướng đi, tính tình, có khi face ko xinh lắm nhưng cười lên thì như ánh hào quang...:8onion38:

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: rivado tran and DrStrange

gà con mới lớn

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/22
Chủ đề
1
73
46
viet nam
0 ₿
Nhất dáng nhì da, dáng như trong bài bác liệt kê thì em thích dáng đồng hồ cát đấy, da thì phải trắng hồng, thơm tho, mặt thì xinh theo cảm nhận, ko theo hình dáng dc :v k biết bác nào giống e ko :v

• Haha
Điểm cảm xúc: rivado tran and simson thái

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
885
41
1 ₿
Bác nói chuẩn đấy, có lần tui gặp bé kia mặt như hoa hậu, body cũng ổn, vú ngon thôi rồi. Nhưng mở miệng ra, nói thiệt chứ nó vô duyên ko ngửi được. Lần đầu tiên tui đứng trước mỹ nhân mà tụi bị tắt nứng sục hoài ko lên.

• Haha
Điểm cảm xúc: rivado tran and noname.limit

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
885
41
1 ₿
Còn lần khác, tui lại gặp một bé vừa lùn, vừa đen, dzú thì nhỏ, gương mặt tạm ổn. Có điều đó là chuyến massage nhớ đời cho đến giờ của tui sau gần chục năm chinh chiến massage, chưa bao giờ tui gặp 1 em mà làm tui thỏa mãn lên bờ xuống ruộng như em đó, phải nói là mức độ dâm, và độ nhiệt , và skill nó ở level max rồi. Quất xong em còn thủ thỉ: "Em bị nghiện làm tình rồi anh ơi". Dcm nghe xong chỉ muốn quất tiếp. Giờ thỉnh thoảng mà stress tui vẫn còn nhớ bé đó, hy vọng một ngày nào đó được gặp 1 bé như vậy.

hoanhthanh

Binh Nhì
Bé Thích Massage
10/8/23
Chủ đề
2
52
20
0 ₿
bé nào v bác chia sẽ anhem chơi :)))

rivado tran

Binh Nhất