Q.5 Hái Hoa 18/3 cùng Pé 26

Lượt xem: 303

TieuAnh39

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
12/10/23
Chủ đề
1
9
5
Quận 8
0 ₿
Bận phải tới 21 mới buff xe gé đc hihi
Vào các nhân viên nhiệt tình
Đưa ipad m lựa , m đinh đi pé số 08 nhưng nghe nói đã nghỉ nên quyết định chọn pé 26 , nhìn hình rất tự nhiên
Lên tầng 2 , vào phòng thì mọi thứ sạch sẽ tươm tất , m nhờ nv lấy m 2 lon tiger uống trong khi đợi pé lên , uống đc lon vào xong hơi thì pé lên , nói thật ở ngoài pé xinh hơn trong hình nhìu lắm , da trắng , trẻ tươi
Ra lau người mồ hôi xong ngồi uống bia với pé tiếp , hết 2 lon , nhờ nv lấy thêm 2 lon nữa hihi như vua , tại nc với pé vui quá , pé ng ĐÀ LẠT , gốc Quãng Ngãi , xong pé bú ti mình , sờ ciu mình , hôn m như ng tình khá cảm xúc , mình thì ngồi sofa nhấp bia nhắm mắt tận hưởng
Xong vào bồn onsen , pé làm thì thôi rồi , nhưng do võ công mình cao nên ko ra trong bồn , phải ra nằm , trườn thái tầm 5p thì phụt phụt do chịu hết nổi , vú pé đẹp hồng , hàng sịn , v4 cũng hồng tươi rối
Xong mình ra sofa ngồi ăn miếng trái cây , hút điều thuốc thì lại lên nằm tiếp shot thứ 2
Shot này 2 đứa 69 , v4 pé thật đẹp , thật ko chịu nổi thế là cũng đầu hàng , lưỡi pé thật tuyệt và tiếng rên thật tuyệt :))
V1 : 9đ hàng sịn hồng
V2 : 8.5đ
V3 : 7đ
V4 : 8.5đ
Vé úp , típ 1tr2 , nv 50k

khoa pug

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
2
102