Q.9 Hái hoa xem ngực 01/03

Lượt xem: 894

Hieuphan

Binh Nhất
Bé Tập Massage
18/2/24
Chủ đề
3
26
5
Quận 9
0 ₿
May mắn nhận được code Hái Hoa Xem Ngực, cảm ơn mod @Dory và cơ sở Samdi đã tài trợ vé. Sau khi nhận được code thì mình đã book ngay bé 888.
Đến nơi check in các kiểu thì mình được dẫn lên phòng, xông hơi cho ấm người tầm 10ph thì bé vào. Ui ta nói mặt sao cưng thế nhờ, dáng ngon cũng ngon nữa chứ.
Mình cũng lần đầu trải nghiệm nên hơi xịt keo không biết làm gì thì may bé lại là người chủ động ngồi vào đùi mình tâm sự. Nói chuyện vui vẻ một hồi thì mình vào vấn đề. Mà khổ cái locker không xả sẵn nước làm đợi thấy mụ nội nên thôi bé massage trước. Ta nói bao nhiêu mệt mỏi sau ngày làm việc dài tan biến. Mình cũng tranh thủ mò mẫn xíu xíu.
Vào bồn bé tắm cho rất kĩ càng nha. Mà mình tắm rồi nên lẹ lẹ qua màn tiến về đích.
Tới bài mệt thì ta nói nhẹ nhàng tình cảm quên lối về. Mình out trong tư thế sixty-nine một cách sung sướng. À mà có màn hôn hít cũng thú vị tiếc là không có lưỡi, kiểu tình cảm như làm với người yêu vậy.
Đánh giá:
Face: 9/10, mặt xinh nhen
V1: 8/10 - Real
V2: 7/10 hơi lipit xíu( gu tui mình dây)
V3: 8/10
V4: 8/10
Service: 9/10 vui vẻ nhẹ nhàng hơi "nghịch" tí
Ông nào thích kiểu người yêu cũ thì chọn em này.
Kết luận: Sẽ còn quay lại.

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Samdi

Massage Samdi

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
5/11/22
Chủ đề
56
346
235
0 ₿
Chúc mừng anh đã có buổi thư giãn cùng "nyc" :2onion35: Samdi cảm ơn anh nhiều! Hẹn gặp lại anh nhen!