Q.9 Hái hoa xem ngực bé 166

Lượt xem: 1,302

Oppa

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
10/2/23
Chủ đề
7
60
31
25
Tp hcm
0 ₿
Lời đầu tiên xin cảm ơn bác Mod @Dory đã tạo event cho mọi người tham gia .
Sáng nay háo hức mãi đến trưa thì Mod cũng trao code và mình quyết định chiều tan làm về ghé cs luôn rồi về đêm nằm viết review yên tĩnh chill chill .
Nay đến cs thì toàn các bạn nhân viên mới và quan trọng là hết được thấy chị lễ tân xinh đẹp vs đồi núi siêu to ...
Mình vào phòng 1 lát là bé đã vào rất nhanh , đánh giá sơ bộ bé :
Bé 2k
V1 : có nâng cấp to tròn
V2 : hơi lipit mũm mĩm
V3 : siêu căng to tròn
V4 : tỉa tót gọn gàng
Bé vừa vào đập vào mắt mình là bộ kimono hoa hồng nhạt để lộ căp mông to tròn siêu quyến rũ nhìn bé đắm đuối rồi bé quay lại nhìn mình 1 cái , mình giật mình theo phản xạ như kiểu nhìn lén gái r vội quay đi cái rồi mới nghĩ lại ủa tui dô đây để ngắm e mà ta s kì vại . Bé thấy tui né r bé cứ ghẹo làm gì nhìn lén e r bé sáp lại gần ngồi lên đùi ôm ấp trò chuyện như nyc đúng kiểu gu tình cảm nhẹ nhàng . vừa trò chuyện vừa khều thằng em mình cho ngóc dậy cứng ngắc rồi mới cho đi tắm .
Màn tắm : Bé tắm kĩ và shot 1 bé làm cực kì là nhẹ nhàng vừa bj vừa liếc mắt đưa ghèn vs tui à nhầm đưa tình chứ . Khi đã thấy tui chìm dần trong cơn phê mắt lim dim nhắm lại phê phê and chill chill thì bé mới bắt đầu hoá thân thành con hổ vồ lấy tui từ nhẹ nhàng chuyển hẳn sang tăng tốc ngậm chặt hơn rất là chuyên nghiệp làm tui run bần bật và cầm cự đâu đó thêm vài phút thì out shot đầu tê tái bé ngậm tiếp tục mút đến khi thằng em nó xìu hẳn mới buông tha .
Massage khoẻ : Bé làm rất là có lực . đụng chỗ nào kiu rắc rắc chỗ đó rất là mạnh tay . Bé rất biết trò chuyện và lúc mình yên lặng tận hưởng thì bé cũng giữ yên lặng theo và tập trung massage khoẻ cho mình hơn .
Massage mệt : V1 bé to nên là trườn siêu đã nha . Bé có xỏ khuyên rốn nên trườn hơi bị nhột nhột . Trườn ngực rất nhiệt tình vừa trươn bé vừa rướn lên hôn mình rất là nhẹ nhàng như nyc . Hơi tiếc phần trườn nuru v4 bé chỉ trườn sơ sơ . Sau đó bé bắt đầu shot 2 mình thì hôm nay kh 69 mà mình chỉ dùng tay mò mẫm bé , bé biết ý nên đổ cho mình miếng dầu để mò cho dễ . Shot 2 bé cũng đưa mình từ cảm xúc thăng hoa nhẹ nhàng đến cao độ y hệt shot đầu tiên v .
Xong xuôi bé tắm lại còn dư thời gian thì lại ngồi lên đùi mình tám tí chuyện tiếp ôm ấp tí nua rồi hôn cái cuối . xuống lầu bé khoác tay mình tình tứ dắt xuống luôn nhen .
Tic : Free osen bác Mod @Dory tài trợ mình up S queen + 400k
Tip : 1tr2 . Locker + lễ tân : 150k
Lần nữa cảm ơn bác Mod @Dory đã tài trợ
Bài cũng dài rồi giờ là gần 2h sáng rồi tui đi ngủ đây mai đi làm tiếp chào tạm biệt mn và quyết thắng .

Massage Samdi

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
5/11/22
Chủ đề
56
347
235
0 ₿
Chúc mừng bác đã có buổi thư giãn toẹt vời! Samdi cảm ơn bác nhiều nhen! Hẹn gặp lại anh ạ!

• Love
Điểm cảm xúc: Oppa

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
chúc mừng bác, v1 to là mê rồi