Q.10 Hái hoa xem ngực, được cả mệt lẫn khỏe với bé 512

Lượt xem: 968

straightforv

Trung Uý
Nhập Môn Massage
28/1/22
Chủ đề
28
169
94
0 ₿
Dạo này hên thật, lại trúng code HHXN, lần này thì trúng cơ sở P.A Relax, gần nhà nên khỏe.
Đến nơi tầm 3h gì đó, nên cũng còn trống được 5 bé, lâu rồi không đi nên cũng không biết bé nào là bé nào luôn, được tư vấn tới lui một hồi thì chọn bé 512 vì thấy số đo 3 vòng khá ổn áp, nhất là V1 vì mình thích V1, hi.
Đi vé onsen mà không biết sao lại được dẫn vô phòng PSMD hay MDSP gì đó quên rồi... Phòng rộng rãi, bồn tắm to tướng, giường to, gương phản chiếu trên đầu, đăc biệt nhất là nguyên cái gương phủ đầy trần nhà, cái này đúng là vô cùng hảo hảo...Ngoài ra còn thêm mấy thứ linh tinh như roi quất mông, khóa tay chân nhưng không được xài tới vì vé chỉ tới đó thôi...Cơ sở vật chất thì thế vì anh em chắc cũng rành hết rồi.
Về bé 512 thì là bé có kinh nghiệm lâu năm nên rất thoải mái trong giao tiếp và trao đổi chiêu thức, tạo cảm giác vui vẻ, tự nhiên. V1 thì to nên rất lợi thế trong việc chà sát. Trong bồn, bé tắm rất kỹ sau đó thì giao tiếp, trao đổi chiêu thực nhẹ nhàng trong bồn. Mình khoái điểm này vì có lúc đi những chỗ khác, gặp bé không được trao đổi chiêu thức nhiều trong bồn. Muốn trao đổi sâu hay cạn thì giao tiếp là bé OK hết nhé. Thấy có nguy cơ bùm bùm thì dừng lại, hít thở sâu một tí rồi ra giường.
Này lại thêm cái lạ nữa là bé sẽ làm mệt trước nhé các bác, hỏi tại sao vì bé bảo làm như vậy vì ưu tiên thời gian cho phần mệt, bác nào khỏe thì ta hồ hưởng thụ phần mệt này mà không cần chú ý đến thời gian. Kỹ năng massage mệt của bé rất OK, rất chi là này nọ, nhất là kêu mình chổng mông lên, kéo ngược thằng ku về sau mà liếm ku, liếm trứng, phê vãi luôn, phải nói là độc lạ. Các kỹ năng khác cũng thuộc dạng thượng thừa, tương tác thì vô tư luôn, bác muốn thế nào bé chiều theo thế đó. Trườn liếm một hồi thì BJ thằng nhỏ rất sướng. Lúc này mới thấy tác dụng của cái gương trên trần nhà. Nhìn cơ thể bé, lưng cong, cặp mông cong vút đang BJ cho mình mà kích thích thị giác kinh khủng. Phải chi phòng nào cũng có chiếc gương thế này đảm bảo anh em ta được sướng tăng lên 150% luôn. Chịu đựng một hồi thì cũng đầu hàng. Chiêu hút tinh đại pháp ghê lắm, hút cạn kiệt những gì còn sót lại của cậu nhỏ, lâu rồi không được phê như vậy.
Nằm nghỉ chút cho lại sức, ăn tô mì bò xong bé massage khỏe cho. Kỹ Năng massage khỏe rất tốt, chắc phải 8 phần so với các cơ sở massage thuần khỏe. Mệt xong được ăn no, được khỏe lại, sảng khoái vô cùng.
Kết thúc một bữa thật mãn nguyện.
Bác nào muốn mệt lẫn khỏe thì bé 512 là một lựa chọn tốt.
Không quên cảm ơn bác @Dory tạo sân chơi cho anh em!

Anton

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
13/11/18
Chủ đề
17
99
74
45
0 ₿
Phòng BDSM ấy bác. bác may ghê được trải nghiệm phòng này.

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,955
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Dạ PA cảm ơn anh đã ưu ái ủng hộ và có trãi nghiệm ấm áp cùng pé.. chúc anh nhiều sức khoẻ, cuối tuần vui vẻ ạ :cuteonion41:

khoa pug

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
2
101
50
0 ₿
chúc mừng bác sướng con chym cùng em 512 tuyệt vời nhá :2onion18:

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,955
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿

Zuzuize32

Binh Nhì
Bé Thích Massage
5/8/23
Chủ đề
1
53
20
0 ₿
Kỹ năng BJ Ngược thất truyền lâu nay giờ có hậu duệ tiếp nối rồi :2onion16: bác thớt chắc tê tái vài ngày mới hết