Q.7 Hái Hoa Xem Ngực gặp dc e 0 2

Lượt xem: 1,059

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

thpo7289

Trung Uý
Luyện Khí Massage
18/3/22
Chủ đề
28
214
44
0 ₿
Tình hình lần đầu trúng dc code xem ngực của Dory thì phi xe qua Busan q7 , Sau khi xem hình thì mình đã chọn em 02 và lên phòng. Xông hơi tầm 5p thì tiếng gõ cửa vang lên, 1 em gái mặc đầm ren đỏ sexy bước vào.Em có dáng người nhỏ nhắn, khuôn mặt rất xinh và nhiệt tình
Đánh giá chung 02 : teen 2k5
Face 7đ dễ nhìn hiền thân thiện nhiệt tình
V1 : 8đ Quá Đã Toa toa mềm mềm
V2 : 8đ Eo Thon vừa ôm
V3 : 9đ Căng đét
V4 : 9đ ( nước nôi gọi là đỉn của đỉnh )
Mình cá trắm , Da trắng mịn
Onsen: Bé tắm kỹ, tỉnh nghịch đùa giỡn vs thăng nhỏ. Ôm ấp tình cảm và quan tâm như người tình
Ms khỏe: Em làm đủ bài và đấm có lực. Vừa đấm vừa bắt chuyện nhiệt tình.
Ms mệt: Em bắt đầu làm tôi đắm say bởi màn lấy cặp cam sành đi hết người mình. Em trường lên xuống người vs bờ mông vô cùng khiêu khích.
Sau đó em như biến hình thành 1 DDCN thật thụ khi cầm thằng nhỏ và làm những tư thế như đang chịch mình. Xong em chuyển tư thế 69 để BJ
và để mình tha hồ khám phá V4. ( Em còn chủ động lấy ngón tay mình vào). Mình đã phải buông xuôi trong tư thế 69 và CIA …..
1 buổi khai súng quá mấn nguyện. Mình chưa có cơ hội trải nghiệm các số hot tại đây nhưng nếu quay lại vẫn sẽ chọn em vì em là gu của mình
Tổng thiệt hại
Free vé osen
Tip = tip
Tks ad Dory trao code trải ngiệm Busan q7

wang tay to

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
1
79
20
0 ₿
chu choa mạ ơi v3 em 02 căng đét mà tay to của tui vỗ chỉ có nghe bạch bạch phê thôi rồi :2onion16::cuteonion9:

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Busan

Massage Busan

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/1/23
Chủ đề
18
105
60
Quận 7 - HCM
0 ₿
dạ thay mặt cơ sở rất cảm ơn anh trai đã trải nghiệm trương trình event bên em ạ.. có dịp anh ghé thăm cơ sở lần nữa để khám phá nhiều bé bên em ạ .. cảm ơn a rất nhiều ạ

• Like
Điểm cảm xúc: thpo7289
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.