Q.10 Hái hoa xem vòng một em 95 Hawaii

Lượt xem: 892

Minh Kun Kun

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
16/3/22
Chủ đề
38
373
131
2 ₿
Lần đầu đến với Hawaii ấn tượng đầu tiên là nơi đây giống khách sạn hơn, sảnh khá rộng với nhiều sofa, lễ tân thì vui vẻ nhiệt tình đặt biệt là tư vấn khá có tâm, sao khi được tư vấn và xem hình thì mình quyết định chọn số 95. Thủ tục xong thì được lên phòng.

Bước vào phòng thì cảm thấy rất thoải mái vì bố trí nơi đây giống không gian phòng ngủ ở khách sạn. Có phòng xông ướt lẫn khô luôn, chiếc bồn vừa 2 người, chiếc giường to đùn thích hợp cho cả hai cùng chiến đấu, chỉ có chiếc bàn nho nhỏ với chiếc ghế nên không đủ 2 người ngồi tâm sự thôi (cơ sở nên update thêm).

Tranh thủ thay đồ vào phòng xông để làm nóng cơ thể, thì nghe tiếng bước vào chưa kịp nhìn thì em đã mở cửa phòng xông "Chào anh" giọng nói khá ngọt. Mình cũng tranh thủ ra làm quen với em luôn.

Em lau khô người, lấy nước, trái cây mời dùng, cả 2 trò chuyện tìm hiểu nhau.
Em dáng mi nhon, cao khoảng 1m6, gương mặt ưu nhìn, nghe là sn97, các vòng căn đối với dáng người, theo gu của mình thì là đạt ah. Em rất vui vẻ, chủ động bắt chuyện nên không khí khá thoải mái.

Vào bồn tắm khá kỹ và nhẹ nhàng, kết hợp với những nụ hôn đi khắp cơ thể, dạo một vòng thì đáp xuống làm trọn thằng em, nhẹ nhàng lên xuống đều đều theo nhịp, với làng nước lạnh ấm ôi tê tái luôn...

Sợ cảm lạnh nên em kêu mình qua giường đi dồi muốn làm gì thì làm, nghe kích thích quá he mấy bác nhưng nói cho vui thôi.

Phần đấm bóp thì cũng ổn, có lực, cũng thấy khoẻ ra.

Tiếp theo thì em đổ dầu chuẩn bị cho màn trườn, em dùng vòng 1 đi khắp cơ thể kết hợp với lưỡi đi tới đâu là phê tới đó, mình cũng kết hợp với em để cả 2 có trải nghiệm tốt, sau một hồi quằng nhau thì cả hai cũng mệt và kết thúc trong mãn nguyện, nằm ôm nhau như người tình để tâm sự. Đến hết giờ thì tắm lại sạch sẽ rồi chia tay em ra về.

Kết thúc buổi chiều vui vẻ, cám ơn @Dory đã tài trợ code.

cường đại gia

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
1
105
39
0 ₿
bác tâm lí thế kkk