Hai thằng sĩn say nỗi máu dâm vào pa relax

Lượt xem: 3,934

Lilopo

Binh Nhất
Bé Thích Massage
3/8/20
Chủ đề
4
88
48
0 ₿
Chào anh em diễn đàn !!!

Chuyện là thế này, hôm qua tôi với thằng em đi nhậu với *** bạn về. Trên đường sài gòn dạo này gái xinh quá trời, ngắm ngía cái 2 thằng nỗi máu dâm lên nên rũ nhau đi massage.

Tiện đường nên tấp vào PA relax chơi, cũng lâu rồi ko ghé chỗ này.
Chọn 2 vé onsen 800k mỗi vé có code.
2 thằng nằm hí ha hí hửng, rạo rực dc 3 phút thì dc phục vụ dẫn lên phòng. 2 thằng lên mỗi thằng 1 phòng riêng.
Phòng này khá rộng rãi khác lần trước, lần trước ko biết là do vé thái hay hết phòng mà nhỏ hơn lần này.
Em bước vào tươi cười, nhìn coi bộ cũng ngon mà để chút thủ coi có ngon ko.. kkk.
Vòng eo thì vừa vặn ôm rất sướng còn cặp mông thì khỏi phải chê, phải nói dáng người hơi lùn nhưng phụ tùng nhật và đẹp nhất là cặp ngực nhìn chỉ muốn xông vào bú và liếm ngay thôi. thằng anh phấn khích làm thằng nhỏ cũng bắt đầu nhúc nhích ngóc đầu lên kkk
Rồi bé trò chuyện cùng mình một lúc , bé hiền cười thỏ thẻ, có vẻ rụt rè. Bé số 16 cũng mới vào nghề. Nói chuyện xong thì vào xông hơi, xông hơi xong ra tắm. bé nhẹ nhàng ki cọ khắp người sạch sẽ. nâng niu vuốt ve thằng đệ còn sạch hơn nữa .. vừa tắm vừa nói chuyện chọc bé cũng khá là vui và thích thú. Đùa giỡn quấn quýt lấy nhau, bé chủ động làm tình BJ tại bồn luôn khá là phấn khích. Xém xíu là out rồi. Cũng mai là có chút men nên cầm cự dc. Cũng hơi lạnh rồi nên lên giường massage.
Bắt đầu màn Massage Khỏe, bé bắt đầu những kỹ thuật massage toàn thân rồi từ từ thêm vào đó là những skill massage khỏe nhưng vẫn kèm theo là các kích thích nhẹ khiến cơ thể mình phê pha. Rồi đến với màn massage đá nóng thì không có gì phải chê, bé làm rất tỉ mỉ từng chút một, từ đá nóng đến massage xoa bóp kết hợp đá bé làm bài bản. Rồi sau một lúc phê pha bằng màn massage khỏe, bé tiếp tục đưa mình đến với đỉnh cao sung sướng bằng màn du lịch thái.
Rồi bắt đầu màn massage Thái bé dùng cặp ngực to và săn chắc cũng như mềm mại massage phần lưng cho mình, cặp ngực to của bé rất săn chắc lướt nhẹ nhàn trên lưng mình làm mình tê tái không nói nên lời, cảm giác mềm mại cùng ấm áp đang chạy khắp cả lưng mình. Một lúc sau bé xoay người mình lại và bắt đầu làm y hệt như ở lưng, chỉ khác lúc này mình được nhìn rõ cặp ngực to đang lướt khắp người mình. Một lúc sau bé bắt đâu tấn công vào khu vực trung tâm, ngực bé lướt nhẹ xuống cậu nhỏ rồi kẹp chặt day day rồi se se. ôi bé kẹp nó phê làm sao, xong rồi bé hôn tai, la liếm ngực mình rồi đong đưa hạt đậu ngay mặt mình. Mình hiểu ý bé nên chồm dậy ngoạm lấy mà mút ngon lành, còn tay bé thì vờn ra phía sau mà sóc lọ khởi động thằng nhỏ. bú bình no rồi thì bé chuyển xuống mà dùng bú đại pháp hút lấy tinh khí của mình cặm cụi Bj liệt tục cùng với âm thanh rên nhẹ... vì bàn tay mình cũng đã di chuyển chót lọt vào cái bướm xinh của bé mà khám phá, ôi nó đã đã gì đâu cầm cự mãi cũng được gần 10 phút thì out với bé sung sướng ngất ngay con tym, vệ sinh mặc đồ song ngồi tám với bé chút rồi xuống ra về. Tip bé 1 củ tỏi luôn, vì bé quá nhiệt tình.
Xuống về 1 mình luôn, thằng bạn âm thầm lặng lẽ về kucs nào ko hay.
Khá thoả mãn trong lần này.

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,955
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Muội cảm ơn huynh đã ghé ủng hộ và đưa ra nhận xét. Chúc huynh có 1 ngày vui vẽ ạ.

• Like
Điểm cảm xúc: Lilopo