Q.1 Halloween gặp dc chân ái 24

Lượt xem: 423

thpo7289

Trung Uý
Luyện Khí Massage
18/3/22
Chủ đề
28
214
44
0 ₿
Tình hình dự đoán trúng dc code halloween từ mod Dory phải tranh thủ làm về ghé qa đặc khu đang hot , check code thủ tục nhanh gọn lên fog , chọn dc bé 24 , csvc đẹp sang xịn mịn
Cũng như thường lệ mình xông hơi tầm 5p ra ăn trái cây. Không phải đợi lâu hơn nữa. Nhân vật chính đã xuất hiện. Mới nhìn bé 24 đầu tiên là đã thấy hút hồn bởi cái vẻ ngoai dễ thương nhỏ con , đã vậy giọng nói ngọt ngào. Đúng gu như mong đợi. Bé ngồi nói chuyện với mình 1 lát và nựng yêu thằng em. Làm lúc đó chỉ muốn chiến đấu luôn thôi. Được tầm 10p thì bé rủ đi tắm. Bé tắm 1 cách rất chu đáo và nhiệt tình. Đã vậy còn thêm combo vừa tắm vừa trườn tới trườn lui. Trườn xuôi trườn ngược làm mém out mấy lần. Tắm xong bé lấy khăn vừa lau . Chịu hết nổi mình mới kêu bé làm bài mệt trước đi rồi đi khoẻ sau. Bé làm rất đầy đủ trườn thái, 69, lau cột điện, xúc bình xăng con,... và 1 lúc sau mình cũng phải đầu hàng trước skill của bé. Bé đi bài khoẻ bài bản không có gì để chê. Làm xong còn dư thời gian mình và bé nằm ôm nhau nói chuyện. Rồi ra về trong sự quá hài lòng
Đánh giá chung bé 24
face 8/10 miền tây nc da trắng cao 1m6
V1 8/10 hệ cam đủ xài ti trắng hồng tự nhiên
V2 9/10 ( có hơi lipit xíu nhưng đúng gu mình có da có thịt xíu)
v3 9/10
V4 9/10 cực kì gọn gàng
Service 10/10 bé quá nhiệt tình và tình cảm. Phù hợp với ae nào thích kiểu người có da có thịt, tình cảm như người yêu nhé.
Đây là đánh giá riêng của mình về bé. Còn gu ae khác sao đi rồi cảm nhận.
Chúc bé 24 và cơ sở ngày càng đông khách và phát triển nhé

tic mod dory tài trợ
tip = tip
tks mod Dory đã trao code trải nghiệm đặc khu 41

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
mừng huynh trải nghiệm tuyệt vời bên bé kưng ạ... chúc huynh ngày mới vui vẻ ạ

• Like
Điểm cảm xúc: thpo7289