Q.1 Halloween hạnh phúc bên e 89

Lượt xem: 1,597

Tinhanh001

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
28/4/19
Chủ đề
11
190
52
34
Tphcm
0 ₿
Dubai q1 lúc nào cũng đông khách nên để tránh tình trạng số tủ có khách nên book trước đỡ phải chờ còn đi radom cũng tốt vì bé nào cũng xinh và tay nghề tuyệt vời .Lời nói đầu tiên e xin cảm ơn BTC và mod @Dory đã tạo ra chương trình game rất ý nghĩa để ae cùng tham gia hy vọng sẽ luôn có game như vậy hoài e xin cảm ơn.

Ngày hôm nay cuối tuần là halloween thường mọi người sẽ đi chơi cùng nhau nhưng e thì lại khác luôn lủi thủi cu đơ một mình hên là vận may đã đến với e sau khi nhận được code từ mod @Dory e liền tham khảo ý kiến các bác ngay thế là được số ưng ý chiều xách xe chạy ngay qua dubai q1.Sau khi trình code và làm thủ tục xong được locker dẫn lên phòng,nhân đây xin cảm ơn bạn lễ tân và locker đã hỗ trợ mình hết mình .Về cơ sở vật chất rất cao ráo sạch sẽ sau khi vào xông hơi được tầm 5 phut do nóng quá ra ngồi chơi uống nước chờ em cuối cùng e đã vô là một cô bé rất cao lắm nha tầm 1m65 mình dây cao ráo ốm không khác gi người mẫu( y chang hình trên ipad ) hên là mình cao hơn bé không thì hơi tủi bé cao ốm đúng gu tui lun khoái rồi nha.

Sau màn chào hỏi tâm sự thì bé dẫn vào tắm bé tắm rất kỹ không bỏ sót chỗ nào vừa tắm vừa ngắm bé công nhận bé có nét cực xinh gì đâu người vừa ốm lại cao chân thì dài miên man mà cơ thể bé cũng rất đẹp sau màn tắm táp thì bé thi triển màn kích thích nhẹ nhàng để khiêu khích thằng e bằng v1 cực đã (mặc dù đã nâng cấp) nhưng nó đã gi đâu.

Massage khỏe: bé làm đầy đủ bài massage khỏe và cực kỳ chịu khó làm có lực khá mạnh nếu như có nhu cầu bé thì không nói nhiều như mấy bé khác nhưng khá ổn áp không quá im re mà là nhẹ nhàng tình cảm.

Massage mệt :bé làm đầy đủ bài phần thái và nuru dùng ngực trườn khắp cơ thể sau đó dùng lưỡi và hơi thở di chuyển vào những nơi cần vôkhiến cho thằng e của tui biểu tình ngóc dậy vì màn đi lưỡi bé rất điêu luyện kết hợp âm thanh rên nhè nhẹ khích thích thằng e,e tấn công tui liên tục từ trên xuống dưới rồi ra sau BJ rất nhẹ nhàng ổn áp tay tui thì không ngừng khám phá khắp người e sau một hồi trao cho nhau những cảm xúc mãnh liệt thì cũng out ra hết.

Nằm nghỉ ngơi một tí bé rất chăm chỉ nhẹ nhàng ấm áp massage tay và đầu của tui một lúc rồi dẫn ra tắm kết thúc chuyến đi à khoan khi nằm masage bé hỏi tui đói không bé gọi đồ cho ăn tui cũng ok một lát sau locker mang mỳ lên tận phòng ngồi ăn xong ra về (kể ra bé rất tinh tế và qtâm chứ bộ ấm áp ghê)cảm ơn e 89.
Csvc cao ráo sạch
Nhân viên rất nhiệt tình hỗ trợ
Tic: code BNTC
Tip= tic chưa giảm
Lễ tân,locker,bảo vệ đều có cafe

Chị 3 Báo

Tham Mưu
[- XXVIII * Sugar -]
Moderator
8/1/21
Chủ đề
0
761
745
Cõi Thiên Thai
553 ₿
Đồng B
Mừng bác halloween ngon lành.

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,072
850
0 ₿
Lâu rồi mới thấy bài 89. Bả dể thương hết sức.
Chúc mừng bác

• Haha
Điểm cảm xúc: boy2020

Dory

Tham Mưu
Mod Sự Kiện
Moderator
18/6/17
Chủ đề
907
3,345
1,725
850 ₿
Chúc mừng anh đã trúng thưởng từ cơ sở Massage Dubai Quận 1.