Bình Tân [Halloween] Mê mệt với V1 của em

Lượt xem: 894

Chuonq Wook Wee

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
8/7/22
Chủ đề
23
224
161
Sài Gòn
15 ₿
May mắn trúng cái code event Halloween hôm trước, nay tiếp tục làm chuyến ghé thăm Samdi BT. Lần này thì giá vé có tăng lên chút đỉnh cho bằng mấy cơ sở khác trong hệ thống nhưng với CSVC và thái độ phục vụ cũng như dàn KTV thì hoàn toàn xứng đáng đến từng đồng.

Có book trước và chốt em số 33 (thấy nhiều ae khen quá) để test. Đến nơi thì mấy bạn phục vụ, lễ tân tươi cười, đón tiếp rất niềm nở, ngồi chờ chừng 5p là lên phòng. Nay được xếp phòng số 1, cũng khá rộng rãi, sạch sẽ kết hợp nhạc thư giãn tạo cảm giác rất thoải mái. Nằm trên salon làm xong điếu thuốc thì bé gõ cửa vào.

Một cô bé nữ sinh trong trang phục sơ mi trắng, mini zip đen, tướng tá cao ráo mi-nhon nhìn sang và rất quyến rũ. E xà vào người mình, choàng vai bá cổ như quen biết từ lâu, nói chuyện một xíu đợi nước đầy để tắm. Em nói chuyện, giọng em ngọt lắm, giọng nói của một cô gái miền Tây thì lúc nào cũng dễ thương. Gương mặt của em có người nói xinh, có người nói đẹp, có người nói dễ nhìn, nhưng với tôi thì e đẹp, nụ cười em có sức hút lắm. E cởi sơmi ra, e còn mặc cái bra màu đen đúng kiểu mình thích nữa, nhìn thôi đã cứng hết cả người. Cởi luôn cái bra, nhìn thấy cặp ngực của em, ôi nó đẹp làm sao. Hệ cam thôi nhưng hình bánh ú rất hợp với cái dáng loli cao ráo của em. Sau khi nhìn rồi còn sờ vào còn đã hơn gấp bội, hàng tự nhiên mà nó săn nó chắc như hàng nâng cấp, một cặp ngực thuần khiết của một cô gái tuổi teen. Cặp ti thì vừa nhỏ vừa hồng hào, sờ bóp mân mê cặp ngực của em mà cảm giác quên hết áp lực cuộc sống.

Em chia sẽ từ dưới quê lên SG và mới vào nghề được 3 tháng thôi. Hèn chi của em còn ngon quá. Skill của em dĩ nhiên là chưa thể nào bằng đàn chị 2 3 năm trong nghề được nhưng cũng đạt 7 - 8 phần công lực. Em bj cũng tốt, cũng êm, cũng pha chút âm thanh tạo cảm hứng, CIA trọn rồi em vẫn còn bj khuyến mãi thêm.

Đánh giá tổng quát về em 33:
Em tên USA, 2k4, xuất xứ Sóc Sờ Bai.
V1 10đ quá bén
V2 thon gọn
V3 trơn tru mượt mà
V4 lúng phúng, ko khám phá.
Một số đáng để đi và bắt buộc phải đi khi đến khu vực Tân Phú hoặc Bình Tân.

Chi phí up gói queen 1tr6, ae phục vụ 100.
Cuối cùng tks mod @Dory đã tạo sân chơi.

• Like
Điểm cảm xúc: Dory and Bưởi Năm Roi

Massage Samdi Bình Tân

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/9/22
Chủ đề
39
208
133
0 ₿
Samdi Bình Tân và 33 yêu dấu cảm ơn anh ạ! Hẹn gặp lại anh sớm nhé!

Dory

Tham Mưu
Mod Sự Kiện
Moderator
18/6/17
Chủ đề
899
3,288
1,685
850 ₿
Chúc mừng @Chuonq Wook Wee đã nhận được quà event Halloween và có buổi trải nghiệm thú vị cùng bé