Q.1 ham hố cùng bé 18

Lượt xem: 867

Đi Thông Nòng

Trung Uý
Bé Thích Massage
13/1/21
Chủ đề
28
58
36
0 ₿
ngắm bộ hình mới của tân định thấy bé 18 đúng gu nên alo chạy qua trải nghiệm gấp về chia sẻ cho mấy anh em, alo hotline đặt phòng vời bé 18 trước , lấy thêm cái code camapro rồi phi chiến mã tới cơ sở thôi.
Chạy qua gặp lễ tân ngồi quầy làm cái vé tắm rồi lên phòng thôi, trong lúc đợi thì tui vô xông hơi 1 chút, mà xông hơi sao nóng quá nên ngồi được xíu phải chạy ra ngoài ngồi 1 chút thì bé cũng bước vào, body đồng hồ cát nhìn cưng xỉu, mặt thì học sinh còn body phụ huynh nhìn mê mẩn lun. Em cầm khăn lại lau khô người cho mình rồi dắt đi tắm, vòng 1 vs vòng 3 to tròn nhìn không mà ku em nó biểu tình dựng đứng , mình với bé ôm ấp nhau trong bồn tranh thủ bóp trên bóp dưới 1 tí cho đã tay , mân mê 1 hồi thì lên giường nằm , bé nó có cái bài trườn thái thì khỏi nói rồi, v1 to mà mềm mại chạy tới đâu sướng tới đó, càng chà càng khó chịu vì thằng nhỏ nó cứ nhỏm dậy hoài 1 hồi sướng quá phải chu mông lên cho đỡ cấn , rồi lật lại em cho 1 phát bánh mì kẹp xúc xích, vừa kẹp xúc xích vừa mút cái đầu thằng ku làm tui xém out , phải kêu em nó từ từ lại em nó mới tha cho chuyển qua làm nuru ,rồi bé bắt đầu tung chiêu lau cột điện, đá trứng cút thì tui cũng tranh thủ khám phá , cái vòng 3 trắng bóc và to tròn vỗ vào thích lắm, lúc bé làm 69 thì ngắm kỹ cái bờ mông tuyệt phẩm ấy mà doggy thì hết nước chấm, sau cùng cũng out trong sung sướng.
thiệt hại 720 tic vs 1000 tip cho 1 buổi ham hố cùng bé 18

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
804
339
0 ₿
Dubai cám ơn anh trai đã tin tưởng ghé thăm bé và cơ sở ạ, hẹn gặp lại anh trai vào những lần sau ạ