Gò Vấp Hàng ngon 42 minhon mới lớn

Lượt xem: 683

Hưng Xẻng

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
2/4/24
Chủ đề
1
7
7
Tp Hồ Chí Minh
0 ₿
Sau bao lần hụt bé 20 đang hot hot ở hera thỳ hôm nay cay quyết định không book 20 nữa , thấy dàn ktv bé 42 minhon book luôn cho đỡ tức .

Vứt xe ngoài cửa vào luôn cho máu , chọn vé loker nhét lên phòng , nhào vào bồn tắm tập bơi một mình cho mát mẻ , đang bơi dở thỳ người yêu mình bức vào , chuẩn minhon luôn , đúng là con nai ngơ ngác trong bồn tắm , kêu em vào tắm cùng , em cơi chiếc áo choàng ra để lòi 2 quả đồi nùi nlem tuyệt sắc , vú đẹp nhé ae này bú là cứ mỏi mồm ( gái mới lớn mà ) , em vào bồn bật sục cả 2 vừa sục vừa móc vừa sóc , cả 2 cùng sướng mơn trớn cho nhau nhưng yêu thương tuyệt vời , sướng chảy hết nước , cũng như vừa nói , mình bú cặp vú tuyệt sắc mỏi cả mồm là có thật nha ae , em rất vui vẻ nhiệt tình ( bảo mình ngồi lên thành bồn để em giúp anh sướng hơn ) ok luôn ngồi cho em liếm dái bú chim sướng quá bắn luôn cả vào đầu em , chết thật súng ống bắn lung tung beng , tắm táp lại ra ngoài massa khoẻ , em mau mồm quá khỏi masaa luôn nằm chơi nc vs em mà cười như ngáo trên phòng , hết giờ loker báo hết giờ và mình thay đồ xuống nhà nằm uống trà !

Vé 500 giảm 350k
Tip bé 500
Bé ưa nhìn dễ thương , vú đẹp bướm đẹp mới lớn , dáng minhon cho đúng gu anh nào thỳ húp nha ?

42 rat ngon nhung vẫn tiếc nuối 20

El25

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
6/3/22
Chủ đề
19
332
203
1 ₿
42 thì còn non quá, kỹ thuật còn ít nhưng bù lại rất nhiều cái hay. Có thầy nào vào chỉ ẻm vài đường là đỉnh ngay.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Hera

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
62
1,112
575
0 ₿
E chân thành cảm ơn a zai đã ghé trải nghiệm cùng bé 42 loli ngực đẹp . 1-2 hôm nữa a ghé e sắp xếp 20 phục vụ a nha . Bé hót quá ạ luôn luôn full lịch ạ . E ib a rồi nha a zai