Q.1 HỆ THỐNG DUBAI LUXURY - KHẢO SÁT Ý KIẾN CỦA KHÁCH HÀNG !

Lượt xem: 8,014

Không Phải Bựa

Tập Sự
Giang hồ hẻm cụt !
24/3/22
Chủ đề
0
61
20
0 ₿
Có kem đánh răng á bác, đánh luôn là thơm phức luôn.

• Like
Điểm cảm xúc: HANKAKA

Không Phải Bựa

Tập Sự
Giang hồ hẻm cụt !
24/3/22
Chủ đề
0
61
20
0 ₿
Đâu ra ba B04bàn chải, kem đánh răng dùng 1 lần r bỏ, đúng chuẩn ks á B09móa xài bàn chải chung s đc ba,kkk. Không thì xin mấy bé miếng listerin

HANKAKA

Tập Sự
Bé Tập Massage
17/1/22
Chủ đề
0
36
3
0 ₿
Nhân đây mình cũng nêu quan điểm mình luôn là cơ sở nên bỏ bốc thăm cuối năm đi thay vì đó ae nào đi masa ở các chuỗi cơ sở nên lưu số điện thoại lại cuối năm tổng kết ông nào top 1 2 3 phát phần thưởng luôn cho ae nó máu hay còn 1 tháng công bố bảng xếp hạng cho ae có động lực hiến ttrung . Tks

• Like
Điểm cảm xúc: JokerZ Lam

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
dạ cơ sở xin ghi nhận ý kiến của mod ạ !
dạ vì tránh quý khách phải chạy xuống hầm rồi đi lên mất sức nên cơ sở mới an bài cho quý khách dựng xe ngay của và sẽ có người dắt xuống giúp quý khách ạ
dạ chương trình với event bên cơ sở sẽ được áp dụng vào những thời điểm thích hợp cho quý anh ạ
dạ như thế sẽ hơi bất công cho các anh em thích đi nhiều cơ sở ạ , cơ sở sẽ cân nhắc vấn đề này ạ

CƠ SỞ XIN CÁM ƠN SỰ GÓP Ý CỦA QUÝ KHÁCH Ạ , RẤT MONG SẼ NHẬN ĐƯỢC NHIỀU GÓP Ý HƠN Ạ !!!

• Like
Điểm cảm xúc: Ngũ Thân Vương

ronaldinho11

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
26/5/19
Chủ đề
23
246
96
0 ₿
đề nghị tất cả cơ sở của hệ thống nên có quẹt thẻ để đỡ phải rút tiền mặt, mấy lần qua tân định thì cứ xạo xạo kêu máy quẹt mới hư =))) lý do trùng hợp thật :)))

Thích Tùm Lum

Binh Nhất
Bé Thích Massage
21/12/21
Chủ đề
3
92
17
0 ₿
Nên có 1 bảng giấy cheklist (CSVC, thái độ KTV, kỹ năng khi phục vụ....mục sau cùng là ý kiến của khách hài lòng/k hài lòng) nhờ khách phản hồi trước khi rời CS. Thân ái !

Anes146

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
5/4/22
Chủ đề
0
4
1
0 ₿
Mình thấy áp dịch vụ CIA bắt buộc dc thì tốt. Dạo này đi ít em nào có CIA. K biết mấy ae sao chứ mình k có CIA thì mất hứng hẳn

• Like
Điểm cảm xúc: Comando_8x

kelangthang1990

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
16/4/21
Chủ đề
10
140
55
0 ₿
Đồng ý kiến
Cần rp thái độ phục vụ khi chọn vé vip bên luxury q1
Cứ đòi kh dùng onsen dù ko muốn
Chat lúc đâu kêu cho chọn nv, tới chon vip ô cho chọn luôn
Như kiểu lừa đào vậy, từ lễ tân tơi locker đêu cứ đòi onsen cho dc

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
hiện tại hệ thống đã trang bị quẹt thẻ cho tất cả cơ sở rồi ạ

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ cơ sở xin nhận ý kiến đóng góp từ các anh, cơ sở sẽ triển khai sớm đến bộ phận chăm sóc khách hàng ạ, về thái độ phục vụ thì cơ sở đã kiểm điểm và khắc phục rồi ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
GÓP Ý:
Nên cho Khách Hàng Thân Thiết dễ thương, dễ mến như JL đây đắp mặt nạ thảo dược nha nha nha.
Ngày xưa ấy khi còn đi bên P.A Relax, Kim Huy... Tắm Tiên xong là lên giường nằm phơi trym ra, liền được Pé KTV ngon lành cành đào Matxa mặt cho, roài đắp mặt nạ cho, còn đút trái cây tận miệng cho ăn nữa... Ulatroi cái cảm giác đó, ta nói nó đã nó sướng gì đâu luôn áh... rất ư là dễ chịu sảng khoái đúng nghĩa RELAX được cả tinh thần lẫn thể xác.
hic hic, nhưng sau đợt đại dịch COVID-19, chuỗi cơ sở Dubai Luxury đã cắt giảm đi, thật là buồn ghê luôn yociexp49yociexp51

kelangthang1990

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
16/4/21
Chủ đề
10
140
55
0 ₿
Có hả ta, đợt đu kim huy ko thấy
Tiện ad chi hỏi phát bé 18 ngực bự sau dịch nghỉ luôn rồi à ad ;)))

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ nếu anh hỏi 18 của Dubai Q1 thì anh tham khảo xem có bé anh cần không ạ
Còn Massage Kim huy Thì chuyển toàn bộ nhân viên về Massage Tân Định

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Có một số chỗ (Ae lâu năm đi sẽ biết) cho mấy bé xuống phòng chờ chăm sóc, ngồi trò chuyện vs khách trong khi đang trống tour. Nếu có được vụ này thì ae nằm ở phòng chờ sẽ đc phục vụ tận tâm cảm giác đi đến nơi về đến chốn. Còn ae khác cũng đc chiêm ngưỡng mấy bé khác để chuẩn bị cho lần sau đi.

• Like
Điểm cảm xúc: heo sữa

heo sữa

Thiếu Uý
Tiểu đệ massage
22/4/16
Chủ đề
22
445
286
0 ₿
Đù cái nay thấy có vẻ ngon và hơn lí à nha, ngày trc đi HL q5 xuống phòng thư giãn mấy e nấu mì cho ăn rồi ngồi tâm sự nữa mà lâu rồi k thấy các cơ sở còn dịch vụ này

• Like
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Một phần là đông KTV vs phòng chờ thiết kế thoải mái. Mà cảm giác được phục vụ tận tình bởi KTV nó khác locker lắm luôn,kkk. Cảm được quan tâm chăm sóc v nó không phải dừng ở mức dịch vụ xã lũ nữa mà nâng tầm thành dịch vụ thư giãn, chăm sóc sức khỏe tâm sinh lý luôn. Rồi ngồi còn đc địa e này e kia nữa. Haha

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Cơ sở sẽ nhận ý kiến đóng góp từ các anh, cơ sở sẽ xem xét rồi triển khai ạ

• Like
Điểm cảm xúc: kelangthang1990 and heo sữa