Gò Vấp - Hép py cùng 86 ( Hera ) | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Gò Vấp Hép py cùng 86 ( Hera )

Lượt xem: 1,250

Ê đê

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
22/2/24
Chủ đề
7
163
113
Tphcm
0 ₿
Say giấc mộng ban đầu , yêu người thủa mới đôi mươi .

Thật là tình cờ cho một mối tình , chiều cưỡi con ngựa chiến qua book em 20 mà ối dồi ôi luôn , không còn lịch ảo thật chứ ấm ức quá rồi nha . Có lẽ nào xách dép đi về ko nhỉ ( được tư vấn qua bé khác , nge rất chi và này nọ hót không kém 20 , thôi triển thử vậy ) .

Lên xông hơi 15p thỳ cũng thấy được thân hình em trong phòng , xông hơi ra đã thấy em trần như nhộng , con nhộng này là nhông xịn nha quý vị , tưởng ko tưởng kk thôi bù đắp lại tình thân hụt bé 20 cũng được , bé 89 nha ae , bé hàng tươi sống mới lớn nhìn là ngon rồi , mới lớn nhưng vú ko nhỏ tý nào đâu , cùng bé vào bồn ngâm mình cùng be trải qua những giây phút ân ái vs nhau ,mây mưa trong phòng lúc này chỉ là niềm ao ước , bướm em ấm áp như vầng thái dương làm lòng anh như đang trên bờ vực thẳm .

Sau công đoạn hỏi thăm làm ấm trái tim thỳ mình ra massa khoẻ , bé làm kĩ nhưng lực còn hơi yếu điểm này cần chú ý hơn , đá nóng làm thái đầy đủ , bé làm thái thích luôn bé đi ngực tới đâu là cảm nhận sướng chỗ đó cảm súc cao trào mình cùng bé quay đầu , bướm bé nhiều nước nôi lênh láng chật khít ngón tay , mình đành phải bú trọn vẹn những hạnh phúc bé ban tặng , bé ngậm trọn th em như muốn nó chết trong tuyệt vọng , mút quá trời mút , sướng quá trời đánh phải bắn tung toé vào miệng bé . Ra rồi mà bé vẫn còn mút cố bủn rủn hết cả người !

Mệt rồi về thôi , nơi này ko thể ở lâu được suy nhược cơ thể quá .

V1 : 9₫ đầy tay nụ đẹp
V2 8,5
V3 : 8₫ to chút nữa thỳ đẹp hơn
V4 : 9₫ ( gọn gàng đẹp , nhiều nước )

Tth: 1tr3( cả tip )

Bé hàng ngon ok , massa khoẻ lực bé còn hơi yếu cơ sở chỉ lại là ok ? Tks

Massage Hera

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
82
1,297
748
0 ₿
Thật sự để mà chấm 2 bé này 89 và 20 thì đúng là một 9 một 10 kkk e xin cảm ơn a zai đã luôn ủng hộ ạ . E xin lấy danh dự hứa với a lần sau e sẽ chốt bé 20 cho a sớm nhất ạ . Chúc a zai thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ

• Like
Điểm cảm xúc: lovebdsm247

Ê đê

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
22/2/24
Chủ đề
7
163
113
Tphcm
0 ₿
tks ad , có ưu đãi riêng thỳ thích hơn đó kk

XkCantho

Đại Uý
Sư Huynh Massage
2/11/21
Chủ đề
47
653
353
Cần Thơ
0 ₿
Chưa dc thử bé 20 chứ 89 này ngon thật sự 2k6 non tơ mà trái cây hơi bị trúng mùa, dáng đẹp chỉ nếu nói thua 20 chắc chỉ ở cái mông ko to bằng thôi nhưng hợp vs dáng bé, nch cũng nhẹ nhàng dễ thuơng

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Hera

Massage Hera

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
82
1,297
748
0 ₿
Thật buồn vì đường xá xa xôi lên e cũng chưa thể sắp xếp kịp thời bé 20 cho a ạ .

Hưng Xẻng

Binh Nhì
Bé Tập Massage
2/4/24
Chủ đề
1
12
9
Tp Hồ Chí Minh
0 ₿
Tôi cũng đi bé 89 r. Hết nước chấm.. đi xong về nhà cứ nghĩ mãi đến ẻm thôi. Chắc phải canh canh lượn qua phát nữa. Ôi con chích chè của tôi ơi.. mày đợi a nhé!

lovebdsm247

Tập Sự
Nhập Môn Massage
6/5/24
Chủ đề
0
109
38
Ha Noi
0 ₿
Bé này dáng loli hả bạn