Gò Vấp Hera nên xem lại cách quản lý nhân viên của mình. Quá Tệ

Lượt xem: 1,527

Haren

Binh Nhì
Bé Tập Massage
17/10/23
Chủ đề
2
20
35
Quy Nhon
0 ₿
Tháng 12 này tôi vào SG công tác 2 lần , 1 lần đầu tháng và hôm nay. Trước giờ tôi vẫn có thói quen là vào SG ct thì ghé cơ sở ủng hộ . Nhưng 2 lần liên tục ở t12 này cơ sở đều rất tệ trong cách giao tiếp với khách hàng. Tôi inb hỏi lịch làm việc của nhân viên trong khung giờ tôi ghé để tôi đặt lịch thì cả 2 lần Quản Lý Hera đều chào hỏi xong ko trả lời khách hàng.

Ơ thế tóm lại cơ sở có hoạt động khung giờ 1h chiều đến 5h chiều hay không? Nếu không thì nên có thông báo cho khách hàng biết để họ ủng hộ cơ sở khác , đừng làm mất thời gian của nhau như thế . Hoặc cơ sở không muốn tiếp khách thì cũng nên lịch sự từ chối nhau 1 câu chứ chào xong khách hỏi im re ko thèm trả lời thì là sao?

Đính kèm

138 KB · Lượt xem: 276

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
60
1,045
537
0 ₿
Dạ e đây ạ . Trước tiên e xin chân thành cảm ơn a đã luôn ủng hộ cơ sở giữa lúc khó khăn như này . Và thật may mắn cho e khi được a lựa chọn để trải nghiệm . Massage Hera e luôn luôn Quý Trọng Khách Hàng Là Thượng Đế với sự nhiệt tình hết mình . Nhưng không hiểu sao e lục tìm hết tất cả tin nhắn mà không thể kiếm được tn nào phù hợp với đoạn chát trên ạ . A có thể show sđt mà a nt lên giúp e được không ạ . Để e tiếp tục sử lý thắc mắc và có hướng giải quyết êm đẹp nhất ạ .
Cơ sở đã chủ động ib trước cho a thì không có cớ gì e lại bỏ sót khách hàng của mình ạ . Thật sự e không hiểu sao đoạn tn trên lại bị mất trên máy e ạ .

Haren

Binh Nhì
Bé Tập Massage
17/10/23
Chủ đề
2
20
35
Quy Nhon
0 ₿
a chỉ hỏi e có thật là cần a show lên ko :v

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Hera

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
60
1,045
537
0 ₿
Dạ a . Ae ta suy luận lại 1 chút như sau ạ . Khi a zai ib trên *** thì lễ Tân e đã chủ động ib a trước ạ và hỏi thăm khách hàng rất cụ thể là a cần e tư vấn dịch bên e ạ . Cho thấy 1 điều là bên e rất rất tích cực chăm sóc khách nhanh nhất có thể ạ . Còn về tn tiếp theo thật sự bên e không biết bằng cách nào mà e không thể nhận được . Nếu nhận được chắc chắn là phải tư vấn nhanh nhất rồi ạ . Thật sự xin lỗi a ạ . E không muốn mất khách ạ .

Haren

Binh Nhì
Bé Tập Massage
17/10/23
Chủ đề
2
20
35
Quy Nhon
0 ₿
a nói e biết thé này , đây là lần thứ 2 trong tháng 12 này nhân viên bên em làm như thế với anh chứ nếu 1 lần a cũng chả rãnh mà góp ý cho em đâu .

• Like

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
60
1,045
537
0 ₿
E k hiểu sao không còn thấy tn của a ấy để tl ạ . Lúc đầu bên e chủ động ib trước là rất muốn được tư vấn để được tiếp đón a ấy ạ . K hiểu kiểu gì luôn ạ .

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
60
1,045
537
0 ₿
Dạ a :(( thật sự lú luôn . Bên e là chủ động ib a trước ạ . E không hiểu lý do làm sao mà lại k thể tiếp tục tư vấn thêm cho a khi không thấy tn ạ

nguyenminhbaolong

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
26/9/23
Chủ đề
14
301
199
Ho Chi Minh
0 ₿
Nếu ko cung cấp dc thông tin để hổ trợ mà kêu càn như vầy theo mình nghĩ bạn nên nhờ mod xác thực. Nếu thành viên ko chia sẻ dc cả sdt cho mod thì nhờ mod lock bài này lại. Nhiều khi đối thủ chơi xấu. Ko có bằng chứng, k có cách nào hỗ trợ thì ko nên nói qua nói lại làm gì.

Còn nếu nền tảng nhắn tin là t.ele.gram thì bên bạn cẩn thận, nhiều đối tượng bố láo nó hay xóa tin, nó xóa tin bên nó là bên mình mất tin nhắn luôn ko xem lai dc đâu bạn.

• Like

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
60
1,045
537
0 ₿
Dạ e cảm ơn a đã nhắc nhở ạ . E sẽ lưu ý hơn ạ . Thật sự e chỉ nghĩ đơn giản là tin nhắn có thể bị lỗi lên bên e không nhận được và lễ Tân không thể tư vấn thêm được ạ . Chứ bên e đã chủ động nhắn tin tư vấn trước thì chắc chắn sẽ tập trung vào tư vấn không có kiểu bỏ qua được tn khách hàng ạ . Rất là buồn ạ . Mong các a thông cảm ạ . Chứ độ uy tín của e là rất cao ạ ae ai cũng biết e rất mến khách ạ

Haren

Binh Nhì
Bé Tập Massage
17/10/23
Chủ đề
2
20
35
Quy Nhon
0 ₿
bên cơ sở vẫn khẳng định là ko tìm đc đoạn chat , ko hiểu lý do , thế thằng nào nhắn tin xin lỗi mình đây. 1 mặt thì nhắn tin xin lỗi , trên này thì các bạn “ ngây ngô “ đến mức như nạn nhân vậy . Ủa các bạn có nhận thức đc là mình đang giúp các bạn tốt hơn ko, các bạn có dám chắc là nhân viên của các bạn mới chỉ làm thế với “ duy nhất “ 1 mình mình ko? các bạn có biết nhân viên các bạn làm mất đi bao nhiu người khách rồi ko?

P/S: Mấy thằng ngu thì im mồm bớt lại , vì im lặng có thể giúp các bạn giấu cái ngu đi. :)

Đính kèm

• RPReplay_Final1703341182.mov
    45.1 MB
  • Like

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
60
1,045
537
0 ₿
Đoạn này thì là đúng bên e rồi ạ . Thế e mới lú là k biết sao mà e k thể thấy tn của a ấy ạ . Tìm mãi mới ra ib của a để nt xin lỗi a ạ
Và e cũng không tự xoá tn của e đi làm gì ạ . Vì a là khách hàng của e chẳng có lý do gì để e xoá tn và không tl a :(

Haren

Binh Nhì
Bé Tập Massage
17/10/23
Chủ đề
2
20
35
Quy Nhon
0 ₿
a quay cả clip cho e xem đấy , lý do bên e tìm ko ra mà bên a tìm ra thì là do có 1 đứa ngu nó xoá tin nhắn bên em nhưng nó ko chọn xoá tất cả , thế nên nó chỉ xoá đc bên tài khoản của e thôi . Lý do vì sao nó xoá thì e tự hiểu + tự giải quyết với bên em. Chả thằng khách nào rãnh háng đến mức dựng chuyện lên vu khống cơ sở e cả , đó là chưa kể cơ sở của e luôn là ưu tiên của a mổi khi a công tác

• Like

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
60
1,045
537
0 ₿
Dạ e có thấy a ủng hộ cơ sở e nhiều mà . @@ . E đang rất tìm lý do từ khi a lên bài luôn ấy . A luôn bênh e mỗi khi e vướng phải điều gì đó không đúng sự thật . Mà e không hiểu sao lại sảy ra điều này . E đã hỏi hết tất cả thì nhận được từ không thể giải thích . Ảo thật sự luôn .

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
mod thấy đôi khi chỉ là hiểu lầm thôi mà 2 bên cũng đừng căng thẳng quá , có thể vô tình trong lúc thao tác nhân viên bên cơ sở thao tác nhầm lỡ tay xóa mất tn mà không để ý lại không biết cách tìm lại chủ thớt để nhắn , bác chủ thớt nhắn 1 câu không thấy rep thì ko nhắn lại vì nghĩ bị xem thường . Có lẽ cả 2 bên nên cùng nhẹ nhàng vui vẻ nhường nhau bỏ qua chút hiểu lầm không đáng này , dù gì 1 bên cũng là khách ruột , 1 bên cũng là cơ sở ruột mà :cuteonion7:

• Like

nguyenminhbaolong

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
26/9/23
Chủ đề
14
301
199
Ho Chi Minh
0 ₿
giờ khách đã cung cấp bằng chứng rõ ràng rồi thì cũng mong cơ sở có cách giải quyết cho hợp lý để vừa lòng khách đến nhẹ lòng khách đi
đặc biệt nếu nhân viên xóa tin nhắn thì nên truy ra đuổi liền đi. thời buổi bây giờ 1 cơ sở 7 8 người làm 1 người phá là tiêu hết

• Like

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
60
1,045
537
0 ₿
Dạ e đang tìm hiểu nguyên nhân . Và cũng đã ib ngay cho chủ thớt và xin lỗi và mời lại chủ thớt quay lại trải nghiệm rồi ạ . Này là thì là nỗi đích thực bên e rồi ạ :( . Cu e lễ Tân này ngoan lắm mà dạo này không biết sao chắc thất tình lên đầu óc đang không chuẩn ạ .

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
60
1,045
537
0 ₿
Dạ e cảm ơn mod đã có lời động viên chính xác ạ . Này thật sự là do lễ Tân bên e đã không biết vì lý do gì mà lại ra lông nỗi này ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Mr.Tr

Mr.Tr

Trung Uý
Luyện Khí Massage
12/2/23
Chủ đề
27
216
106
TPHCM
0 ₿
Bác Tĩnh gửi luôn số Zalo cho bác ấy luôn đi khi nào bác ấy đi công tác thì nhắn cho bác tĩnh sắp xếp cho là đẹp nè kkk

Haren

Binh Nhì
Bé Tập Massage
17/10/23
Chủ đề
2
20
35
Quy Nhon
0 ₿
Hera là cơ sở mình luôn ưu tiên mổi khi công tác , lý do mình up bài là vì trong tháng 12 này , ngày 4/12 nhân viên bên đó đã ko rep tin nhắn mình , mình vẫn thoải mái cho là bạn quên thôi , bây giờ thêm lần nữa là 2 . Tại sao có thể 2 lần như vậy? thà là bạn đừng xoá tn bên acc t.e/l.e của bạn thì có thể trùng hợp hiểu lầm nhưng bạn đã xoá tn đi thì có nghĩa là bạn cố ý xoá. Mình chỉ muốn biết là lý do vì sao bạn ko muốn tiếp mình. Mình nhớ trong tất cả các lần mình ủng hộ thì trừ tic tip ra, mình luôn có chút lòng thành cho các bạn thêm xíu niềm vui trong cv , lẫn thái độ + lời nói mình luôn lịch sự nhất có thể

• Like
Điểm cảm xúc: Mr.Tr