Gò Vấp Hera nên xem lại cách quản lý nhân viên của mình. Quá Tệ

Lượt xem: 1,526

Haren

Binh Nhì
Bé Tập Massage
17/10/23
Chủ đề
2
20
35
Quy Nhon
0 ₿
đặt trường hợp mình vì bực tức mà xoá cmn tin nhắn đi , thì hiện tại mình khẳng định luôn là ko ít thằng công kích mình vì cho là mình vu khống , thậm chí kể cả Chủ Cơ Sở cũng sẽ cho là như vậy. Lúc đó mình lấy j chứng minh khi mà tn cũng bị nhân viên bên cs xoá mất? ( thậm chí hên là nó ko biết cách xoá tin 2 phía nên nó chỉ xoá ở 1 acc của cơ sở thôi, nếu nó biết cách xoá tn ở 2 phía bây giờ mình thế nào? chả ai thích bị công kích cả đặc biệt là lỗi ko ở mình )

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
60
1,045
537
0 ₿
Dạ a . E xin nhận lỗi về mình vì quản lý tin nhắn trong máy chưa tốt . Đặc biệt là e không biết làm sao mà lại mất hết tin nhắn của a ạ . Thành thật xin lỗi a vì đã làm mất thời gian của a khi tin tưởng luôn ủng hộ cơ sở ạ . Sau cùng e đã trực tiếp inbox qua cho a zai . Mong a rep tn và thông cảm giùm e ạ . E cảm ơn a đã góp ý ạ . Chuyện tưởng chừng như vô lý nó lại sảy ra 1 cách khó hiểu .

Haren

Binh Nhì
Bé Tập Massage
17/10/23
Chủ đề
2
20
35
Quy Nhon
0 ₿
Mình bay về lại rồi , cơ sở thì mình vẫn ủng hộ vì lỗi là của lễ tân chứ ko phải của chung. Cái vé free đó mình nhận tấm lòng của cơ sở là đc. Lần công tác sau mong cơ sở nhắc nhở các bạn chú ý hơn. Công ty mình ko phải chỉ có 1 mình mình là vào đây công tác đâu , chính họ là người giới thiệu cơ sở cho mình và hiện tại chỉ có mình còn ghé cơ sở , tuy họ ko up bài nhưng khẳng định là cơ sở nên xem lại các bạn nhân viên , đặc biệt là đoạn tư vấn khách hàng

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Hera

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
60
1,045
537
0 ₿
Dạ e nhớ rồi ạ . E cảm ơn a đã chia sẻ và góp ý để e chăm sóc khách hàng tốt hơn nữa ạ . E rất hi vọng chuyến công tác sau e được đón tiếp a ạ . Mong a thứ lỗi ạ .