Q.1 Hết nước chấm cùng dàn hifi 39 dubai

Lượt xem: 556

Anhngoc243

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
24/10/18
Chủ đề
14
72
55
30
0 ₿
Nguyên *** đi hát hò xong mấy đứa hứng quá kéo mấy em đi ra ngoài tui thấy tê tê ra ngoài làm ăn được gì, nghĩ đến việc nằm hưởng thụ thôi thì sướng hơn bên book grab qua dubai thư giản .
Qua ngồi chọn ipad lại thấy bóng dáng quen quen bé 39 tui chốt lên phòng liền vào xông cho xã hơi bia em vừa vào. Vẫn bóng dáng ấy em bước vào tui bỏ luôn xông khô ra gặp em liền. Cái ôm đầu tiên vừa sướng vừa phê với cái hơi men trong người mà được gói em trong vòng tay , làn da mát mịn của em thêm hương thơm em mang theo làm tui cuốn vào cơn say lần nữa.
Bước vào bồn em tắm rữa và bắt đầu màn chinh chiến, có lẽ tui quá quen với cơ thể em nên mỗi lúc em làm tui lại dâng lên cao trào phối hợp cùng em, sờ mó và em cùng dàn âm thanh hifi khiến tui hứng lên mà tận hưởng màn bj của em để khởi động cho màn chinh chiến cao điểm.
Lên giường em đấm bóp chà đá nóng một hồi mà tui lại hưng hứng lên bởi cái làn da em mỗi lần chạm vào nó lại mát mà sướng sướng thế là chuyển luôn qua phần thư giản. Em đổ dầu và trường vừa êm mà em lại như tự hưởng cảm giác phê phê riêng của mình mà rên lên tui thấy thấy liền xoay lại kéo em lên bú bình , tay thì sờ bướm , tai thì nghe âm thanh em rên mà sướng thằng nhóc dựng đứng lên em chuyển qua chăm sóc nó , cái điệu bj của em nó phê mà đã làm sao . không tưởng là được cảm giác bj một cách phê pha như thế này. Nằm mà sướng qua out luôn một phát mà đã.
Nghĩ lại vẫn cảm thấy thích bé 39 vì sự nhiệt tình mà kèm theo cái body quá ư là ngon lành
V1 9đ có tu sữa mà ngon hợp lý hehe.
V2 . V3 chấm tuyệt đối luôn . Tui khoái mà.
V4 sờ phát là nghiện liền, mướt mườn mượt đã lắm. Bác nào khoái húp thì có thể triển ngon lành.
Tổng điểm 9.5đ tuyệt vời.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ cảm ơn huynh đã ghé thăm đặc khu cùng bé kưng 39 ạ... hẹn gặp lại huynh một ngày gần nhất. chúc huynh ngày mới vui vẻ và thành công ạ :2onion35:

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,777
1,560
Xì Gòn
25 ₿
Hôm rồi đang vào phòng nghe rên là biết ngay 39 keke.,

• Haha
Điểm cảm xúc: BenKendt

BenKendt

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
21/11/18
Chủ đề
14
100
72
33
0 ₿
Tui vào phòng bdsm làm 2 shot xong lúc tắm hứng lên húp ẻm em rên mà thằng nhóc lên thêm phát nữa để em ăn thịt phát 3 luôn bác.