Gò Vấp Camapro Hết sẩy cùng Galaxy 27

Lượt xem: 1,127

daredevil

Binh Nhất
Bé Tập Massage
6/2/23
Chủ đề
4
37
17
HCM
0 ₿
Cách đây không lâu có dịp ghé Galaxy và chọn bé 27 đáng iu.

Đang xông ướt xả stress cực chill thì tính chuyển sang phòng xông khô. Vừa mở cửa bước ra thì bé 27 đã ở sẵn trong phòng đang lúi cúi sắp xếp đồ gì đó trên ghế. Bé làm gì cũng nhẹ nhàng hết trơn làm không nghe được tiếng bé vô phòng luôn. Nhìn bé cái là kết liền thế là nghỉ xông ngồi ngắm bé, tán dóc rồi cả hai vào tắm.

Bé thuộc tuýp người nhẹ nhàng, mộc mạc. Bác nào thích gu bạo bạo, ddcn thì chắc sẽ không hợp với bé lắm đâu. Nhưng ai thích một người tình ân cần hiền lành thì pick bé ngay và luôn :6onion23:. Thấy bé nhỏ nhắn vậy chứ 3 vòng ô kê lắm nha. Bên đùi phải của bé có một hình xăm hay là cái bớt gì đó nhìn cũng hay hay. Nói chung màn tắm cũng không có gì đáng kể để mình tua mẹ nó qua màn thái cho hấp dẫn.

V1 của bé hệ cam việt thôi nhưng mà... nó săn chắc lắm á nha. Trời má ơi lúc đang nằm sấp, bé lấy cặp bưởi của ẻm chà lên người mình mà đến giờ mình vẫn còn cảm nhận được áp lực của nó trên lưng :cuteonion41: Làm da và cơ thể của một cô gái mới lớn sát rạt vào người mình thì phải tranh thủmà tận hưởng thôi các bácạ. Da của bé mịn, thơm, mát ơi là mát luôn cứ như được áp vào một miếng trái cây tươi ướp lạnh vậy.

Quần thái đã rồi bé không nói không rằng chuyển sang thư giãn luôn làm mình không kịp trở tay. Thằng em của mình cứ giật liên hồi bên trong cái miệng ấm nóng ẩm ướt của bé. Bé rất ít dùng tay nha, gần như toàn bộ thời gian thằng em mình được bé nướng chín trong miệng chời má đã gì đâu :2onion35: Cái rồi bé xoay lại 69, mỡ treo trên miệng em gì thì tội gì không ăn. Mình phải nói với các bác là cô bé của bé 27 là cực phẩm luôn. Thơm thơm mềm mềm làm mình ăn ngấu ăn nghiếng. :ami-(40):

Mấy chỗ khác, khi mấy bé vô màn thư giãn thì hay có trò rên rên... đôi khi mình thấy giả tạo quá tại nhiều lúc mình chưa kịp làm mẹ gì cả mà mấy bé đã rên :ami-(35): Còn bé 27 thì ngậm chặt thằng em của mình rồi nên bé cũng đâu có thời gian rên. Cái lúc mà bé đang nếm thằng em của mình thì mình đút lưỡi vào bên trong cô bé của em. Bấc giác, bé 27 rên lên một tiếng Á một cái :3onion15: là mình biết mình đánh trúng đích rồi hí hí. Thế là mình cứ khai thác lỗ hổng trong khâu phòng ngư của bé thôi. Chời má khít khìn khịt luôn các bác, mình chọt ngón út vô mà có cảm giác nhét vô không nổi vì chật :2onion18: Cơ mà mải mê tấn công quá mình bị bé 27 đánh úp nào không biết. Bé đã vắt kiệt thằng em của mình trong lúc mình vẫn đang mê mẩn v4 của bé :cuteonion33:

Tic có trợ giá camapro còn 350
Tip bé nhỉnh hơn giá vé vì quá hài lòng

Thật lòng mà nói hương vị của bé 27 vẫn đọng lại trên miệng và tâm trí mình đến tận bây giờ.

• Like
Điểm cảm xúc: Đoàn minh tân

Massage Galaxy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/4/21
Chủ đề
72
506
131
0 ₿
Massage Galaxy chân thành vảm ơn quý khách hàng đã dành thời gian thăm và trải nghiệm dịch vụ Galaxy. Cảm ơn anh đã chia sẻ buổi trải nghiệm cùng bé 27 . Ở Galaxy rẩt nhiều số hót và kỹ năng định cao mời bác trả nghiệm thêm các số khác để cảm nhận được chất lượng dịch vụ của Galaxy. Trân trọng

Đoàn minh tân

Binh Nhì
Bé Tập Massage
Quá tuyệt vời
Thân hình bé bòng đường nào ra đường đó đấy ngon lắm mấy bác ạ