Q.1 [HHXN 26/2] Review bé 26, xinh, nóng bỏng, hoạt ngôn

Lượt xem: 656

hero23

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
20/10/22
Chủ đề
7
74
9
0 ₿
Nhận được code từ mod nhưng tới sát deadline mới rãnh ghé Dubai. Do lâu không đi nên tui không có hẹn mấy bé quen nữa mà cho số phận chọn vậy!

Tới sảnh buổi tối hôm nay có em tiếp tân xinh quá. Sau khi tư vấn và trình code thì báo chỉ còn 2 số trống, nghía qua iPad thấy 26 là hợp gu nhất thế là chốt lên phòng lẹ.

Hôm nay được pv đưa vô phòng khá rộng rãi, giường nằm cạnh cửa, ko phải đối diện với cửa nên cảm giác khá riêng tư. Ngồi uống nước tầm 5p thì hotgirl 26 bước vào. Dáng bé nhỏ nhắn, gương mặt xinh, tóc suôn, và đặc biệt, vòng nào ra vòng nấy

Vừa vô đà sà ngay trên dùi, sờ mó rồi… mới gặp mà như quen từ trước vậy. nói chung tui ưng cái bụng. trong lúc chờ nước thì bé kêu cởi đồ ra giường nằm ngửa massage đầu nghe nó đã. Vừa làm vừa nghịch nhau 1 lúc thì vô bồn tẩy trần. Bé thuộc người tắm kỷ và khá hoạt ngôn. Nói chuyện rất vui nhé. Màn BJ nhẹ trong bồn phải nói là khá phê với kỷ năng lâu năm của bé.

Xong xuôi lau người rồi ra giường nằm thi triển các bước như thường lệ… Tới màn Nuru, vừa trườn vừa rên, kèm theo body nóng bỏng thì ôi thôi… ai chịu gì nổi… Tranh thủ vồ lấy cặp bưởi mà bú mà mút một hồi no nê, bé thi triển hết skill bú kiu thượng thừa của mình, làm tui phải gồng sức chịu đựng… Bị bé hiếp quá mình cũng tranh thủ hiếp lại chớ, 1 tay bóp bưởi, miệng thì ăn bưởi còn lại, tay thì sò mó V4 khá khít, nước nôi tí tách ta nói phê ê ê…. Sau 10p gồng mình chịu đựng thì bé đã dứt điểm hạ gục con kiu bé bỏng của tui trong sự sung sướng..

Xong xuôi bé còn nằm ôm ấp tâm sự như người yêu nữa, quá ưng cái bụng!

Chốt:

Bé 26 (aka 12 cũ)

V1,V2,V3,V4: xức xắc

Tic: free

Tip: 1xxx

Thanks các đồng dâm đã đọc bài!

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
dạ cảm ơn huynh đã ghé thăm đặc khu và bé kưng ạ.. chúc huynh ngày mới vui vẻ và thành công ạ:cuteonion41: