Q.12 HHXN bé 79 cẩm thy

Lượt xem: 697

lý tý

Binh Nhất
Bé Tập Massage
10/3/23
Chủ đề
3
24
15
lydao@1209
0 ₿
Mai mắn đoán trúng v1 HHXN được bác @Dory tài trợ vé osen. Tui liền vác ngựa sắt sang thăm người iu số 79 cẩm thy. Sau khi hoàn thành các thủ tục cơ bản thì được bạn locker dẫn lên phòng.

Hôm nay trời nắng quá đi ngoài đường là như xong hơi rồi, nên mình k xong hơi ngồi đợi bé luôn. được 1 chút thì bé vào. Lâu ngày không gặp nhìn em vẫn xinh như ngày nào, bé face xinh, dễ thương, bé : thuộc dạng không ốm cũng không mập nha, rất đúng gu mình. Lâu ngày không gặp 2 ae ngồi hỏi thăm nhau đợi nước đầy bồn.

Được một lúc nước đã đầy thì bé dẫn mình vào bồn thủy chiến, bé tắm khá kỹ, mình tranh thủ thăm thú cơ thể lâu ngày k được khám phá, cặp vú bé cam mỹ săn cứng bóp bú rất phê. Mình bú vú bé, bé lại bú trym mình, dc xíu bé bảo mình lên giường.

Bé massage khỏe cũng khá, nhưng mình không quan tâm vụ này.

Đến Massage mệt: bé đi thái rất phê, bé trườn từ mồng tới lưng đi tới đâu cảm giác tê tái tới đó, mình rất thích v1 bé khá săn chắc, phần nuru bé làm cũng phê . Được 1 lúc bé lật ngửa mình lại đi tiếp phần thái mình tranh thủ bóp vú bé. Bé líc ti mình, lém từ ngực xuống dưới, mình liền lấy tay bóp vú, lấy miệng bú vú bé. Tiếp đó bé vào tư thế 69, bé liếm đùi, tới bìu, tới trym mình sướng như tiên, mình cũng liếm đùi bé, tới bướm bé, ôi bướm bé mới đã làm sao. Được một lúc mình cũng out trong sướng, kết thúc một buổi sung sướng.

Đánh giá tổng quan bé 79: Face: xinh, dễ thương 9/10

V1: cam mỹ 9/10

V2: 8/10

V3: 9/10

V4: 9/10

Tổng thiệt hại

Tic: free
Tip: 800k, 50k cho lễ tân

Kết thúc một buổi sung sướng vui vẻ, cám ơn bác @Dory

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
81
1,474
528
32
0 ₿
Cẩm Thy chúc mừng bác đã may mắn và cảm ơn bác không quản ngại nắng nôi mà ghé thăm cơ sở! Hẹn gặp lại bác nhen :2onion35:

• Like
Điểm cảm xúc: lý tý