Cần Thơ HHXN cùng số 17 dubai

Lượt xem: 778

XkCantho

Đại Uý
Sư Huynh Massage
2/11/21
Chủ đề
42
513
290
Cần Thơ
0 ₿
Lâu quá quay lại diễn đàn thử vận mày ai dè trúng thiệt thank mod @Dory
Giữa trưa nắng ghé dubai uống miếng nước mà đông quá chỉ còn 2 số thế là book ngay 17
Lên phòng có sẵn trái cây thêm lon bò cụng vs yến chưng làm tạm cho mát rồi vào phòng xông hơi, tầm 5p bé vào do lần trước có gặp cách đay mấy tháng mà bé vẫn nhận ra:))
Số 17 thì dáng nấm lùn cũng dễ thuơng nói chuyện cũng hiền mà dâm thì khỏi bàn, sau khi lau mồ hôi vào tắm gội trần như nhộng cùng em. ngâm bồn được hồi ra em lau khô người cho mình, tay mình lau khô tóc còn ẻm lau khô body rồi chợt ngồi xuống dưới chân mút lấy mút để thằng em như lâu rồi chưa thấy chuối vậy. Em mút luôn hai bên đùi vs 2 cái tứng:)))
Lên giường massa khoẻ bé củng đủ bài mà phần này mình không mê lắm
Sang phần nuru trườn bài bản có kèm theo môi em hôn khắp cơ thể từ cổ xuống tới chân.
Lật người em nuru thêm kần nữa rồi bắt đầu xử thằng nhỏ phía dưới em mút rất nhiệt tình, nhiệt tình nhất mình từng gặp như kiểu đam mê rát xanh chín với khách luôn. Được quay sang 69 khám phá v4 đã xử lý láng mịn không lông nhé, móc cua mà ướt nhẹp sau hồi lâu mình củng out hết vô miệng ẻm xong tắm lại rồi về thôi. Ko quên follow tiktok cho ẻm kkk
Bé 17
V1 cam
V2 vừa người
V3 đủ xài ko to lắm
V4 đẹp mịn sạch nước nhìu
Tic onsen
Tip =tic
Hẹn gặp ae trong những event lần sau
Tranh thủ viết bài lát sếp thấy lại chửi

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
48
433
413
0 ₿
Dạ cảm ơn anh đã có chuyến trải nghiệm và phản hồi ạ
Cơ sở rất hân hạnh được đón tiếp và phục vụ những lần trải nghiệm sắp tới của huynh ạ ! Chúc huynh nhiều sức khỏe .

joker bến tre

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
1
54
17
0 ₿
nghe v4 của em 17 ngon thế chắc bữa nào đi xuống cần thơ trải nghiệm ẻm thử :2onion35: