Q.1 [HHXN] Nghiện em rồi, 19 ơi

Lượt xem: 659

boy2020

Đại Uý
Sư Huynh Massage
31/1/20
Chủ đề
44
522
196
0 ₿
Chào quý bạn và các vị,
Đợt này vừa xong đống deadline dí sát vào đít, vừa nhắn tin hẹn bé chiều nay mình tâm sự tí thì check lại có 1 cái code HHXN của mod @Dory , đúng là buồn ngủ lại còn gặp chiếu manh, đúng hẹn và xách mông lên rồi đi thôi.
Vừa vào đến cửa là gặp ngay 2 bé lễ tân tương không cần tưới luôn, lúc nào gặp cũng cười hết nấc, quen tới mức bé hỏi liền là "như cũ hả a", tui mém tí gật đầu nhưng thôi, up lên onsen 2 cho a đi rồi a ck luôn cho. Thế là vừa code vừa ck mất đúng 1p30s. Vậy là chuẩn bị lên phòng luôn.
Số chắc là có duyên, 2 lần liên tiếp trong tuần đều vô VIP 10, nhưng VIP 10 lần này nó lạ lắm, nếu trước đó 3 hôm thì nước cà giật, lúc có lúc không, xông hơi cũng ko có hơi thì hôm nay nước cực mượt, xông hơi đã đời còn bay qua xông khô để tận hưởng, cảm giác sao mà có code mà dịch vụ nó tốt hơn hẳn :) (thiệt ra là bữa trước tui đi ngay ca mở cửa nên phòng ốc có chút chưa ổn định thôi). Lần này là điểm 10 cho csvc.
Xông được tí thì bé nó vào, chưa thấy mặt đã nghe tiếng, cái giọng nó ngọt đi vào lòng đất luôn. 2 đứa ngồi tâm sự tí chờ người tui nó khô rồi mới dám bay vô tắm, mà có tâm sự được gì đâu, ngồi trên ghế mà ko đứa nào tha cho đứa nào, cứ khám rồi phá khắp nơi, đến lúc thằng nhỏ bực mình, ngóc đầu lên xin tham gia thì bé bảo "thôi đi tắm". Rồi thì cuộc chiến chính thức bắt đầu ở đây, vô bồn thì tắm là phụ mà quần nhau là chính, bé nó sẵn đà, hốt trọn thằng nhỏ lúc nãy ngóc lên đòi ý kiến, trong đúng 1p30s là thẳng nhỏ cầu cứu nhưng thằng a không hỗ trợ kiềm chế kịp, thế là đầu hàng. Nhưng bởi vì ý đồ là giúp e nhỏ cầm cự nên cũng bị mang tiếng là đồng phạm thế là bé nó phạt phải dọn vs tí và theo lời bé nó thì "làm cho tốt đó, để tí còn sử dụng nữa", ngon ngon.
Sau tiết mục thất bại nhục nhã trong bồn, 2 ae vác nhau lên giường chuẩn bị cho trận chiến chính, bé làm khỏe nói chung là ko biết diễn tả thế nào, vì bé vừa làm vừa kể chuyện, đủ chuyện trên trời dưới đất hết, tui cũng ham vui hòa mình vào câu chuyện nên đến khi bé bảo "thôi còn 20p kìa, coi chừng hết giờ" thì mới kết thúc câu chuyện và đi vào cuộc chiến.
Lúc này bé nó lật người lại, đi đường lưỡi nhẹ khắp người và lick nhẹ rồi ngoạm vô ti 1 cái làm tui rùng cả mình, chợt nhớ thất bại vừa rồi nên tui cũng ráng lấy lại danh dự, hít hà tí hương thơm từ cổ bé làm bé nối tí da gà rồi đôi tay nhẹ nhàng lướt vào các điểm nhấn của bé, phê pha thả kiến lên người bé rồi thì đến lúc chiến đấu, với ý chí của kẻ thua game đầu, tui cho cái lưỡi hoạt động hết công sức, đã cho vào rồi là không nhả ra nữa, đến lúc chiến thắng đã cận kề, bé nằm bẹp lên người tui, hổn hển và gần như bất động thì ... tui phọt, nuôi quân 3 năm mà giờ đến lúc cận kề chiến thắng thì... thành ra hòa. Thôi kệ dù sau cũng đủ đưa cả 2 lên đến đỉnh cao của cảm xúc.
Kết thúc 2 đứa lao nhẹ vào bồn tắm và hẹn ngày khác tái đấu.
Nhận xét chung thì CSVC hôm nay tuyệt vời rồi, nước, xông và phòng cũng rộng nên 10đ là xứng đáng. Còn bé Bối thì ... tui còn trả thù bé dài dài.
Tổng thiệt hại: up vé 300 + tip = tick chưa giảm.
Cảm ơn quý bạn và các vị đã đọc

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
dạ mừng huynh trải nghiệm thật tuyệt vời cùng bé kưng ạ... chúc huynh ngày mới vui vẻ ạ :2onion35: dạ cảm ơn huynh luôn đồng hành và ủng hộ đặc khu ạ

Bear666

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
21/10/18
Chủ đề
18
112
85
44
0 ₿
may mắn x2 luôn hen bác. chúc mừng bác