Q.1 Hiệp Phụ Đại Chiến

Lượt xem: 991

VuHao

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
20/2/22
Chủ đề
20
179
39
Thu Duc
0 ₿
Đầu tiên xin cảm ơn bác @Dory đã tạo ra sân chơi để anh em trải nghiệm các bé và massage Dubai Q1 đã tài trợ sự kiện này
Sau nhiều lần dự đoán thì may mắn cũng trúng được code từ chương trình , mình liền liên lạc đến qli Massage Dubai Q1 để đặt trước ktv 16.Book lich xong mình phi con chiến mã tới như 1 cơn gió. Phải nói là nhân viên ở Dubai rất thân thiện và nhiệt tình. Mình bước vào được bạn lễ tân mở cửa và làm thủ tục check code và nâng cấp vé xong thì được dẫn lên phòng Vip1. Phòng khá rộng và sạch sẽ, vào phòng vãn thủ tục xông ướt khô các kiểu được 10p thì bé vô. :b32: . Gu mình là nhỏ nhỏ, mình dây nên hài lòng không có vấn đề gì cả, các bác chọn bé 16 thì sẽ cảm nhận được cảm giác tuyệt vời như thế nào từ việc tắm đến massage, ngoài ra bé còn có hình xăm chú cá nhỏ nữa ( chống chỉ định bác nào không thích hình xăm nha) hihi.
Tắm xong thì vô công chuyện đến thư giản 1, lúc đầu bé làm ở bồn tắm, bé rất nhiệt tình bj nhưng tui thấy tình hình không ổn nên bé kêu lên giường cho nó tới công chuyện và đúng thiệt tới công chuyện thật rồi :b04:. Qua bài tiếp theo massage khỏe bé làm tốt ,đầy đủ các bài ,lực khá khỏe luôn .Làm mình phê tới nái thiệt chứ, sau đó bé đổ dầu để trườn và đá lưỡi khắp cơ thể tui, và tất nhiên là tui vô đây để thư giản nên đâu thể để tay miệng mình nằm yên, nên tui dùng miệng đá nhẹ núm vú của bé phải nói là nó đã gì đâu, và dùng tay khám phá hang động của bé, hơi bị bót nha các bác, mốt mấy bác đi thì khám phá từ tốn thôi chứ đừng có vô đó phá đi à, do tui đi vé 120 phút mà thấy thời gian lẹ lắm luôn nên tranh thủ để kịp 2 hiệp, Hai bên quần nhau từ hôn nhau, kích thích các kiểu con đà điểu thì thằng nhỏ cũng ọc sữa trong sung sướng cùng bé ,sau đó tui đi tắm và thay đồ rồi nói chuyện với bé được tí thì tạm chia tay bé 16
Đánh giá chung:
V1 : Vừa tay ,trắng ,mịn 9/10
V2 : không lipit 10/10
V3 : 8/10
V4 thơm tho ,sạch sẽ, bót vl
Tổng thiệt hại:
Vé: đã add code free vé từ Admin + 300k
Tip= Tick chưa giảm là 1200k

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá