Q.9 Hố sâu thăm thẩm tại đây

Lượt xem: 5,573

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Alex Chu

Binh Nhất
Bé Thích Massage
21/7/16
Chủ đề
5
53
18
34
0 ₿
chắc ông chủ topic kiểu có tiền, giàu có nên đi toàn KTV vip đẹp, sang nên gặp KTV không hợp gu nên sụp chớ gì, câu chuyện đơn giản

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Uyên Linh

Zetabird

Binh Nhì
Bé Tập Massage
7/3/23
Chủ đề
1
16
17
Hồ chí minh
0 ₿
CS trả lời vậy là quá ổn rồi, phản hồi sớm thì đẹp. Làm ngành dịch vụ quan trọng là thái độ. Ý kiến cá nhân thấy đa phần các cs cứ thấy report sụp hầm là đôi co, chất vấn đòi bằng chứng thì không hay. Chỉ cần biết số ktv và thời gian, vé khách sử dụng. Tìm hiểu nguyên nhân từ ktv và giải thích rõ ràng với khách là được. Thậm chí có xui gặp report móc mỉa, bá dơ, đâm chọt cs mình thì cũng giải quyết êm xuôi, tránh đôi co. Vì tranh sáng tranh tối trong sân chơi này. Quan trọng vẫn là uy tín. Chuyện lớn hoá nhỏ, chuyện nhỏ quá không.

• Like

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
92
1,549
1,116
38 ₿
những thứ nhạy cảm k bới móc mà cái túi hơn 130tr ghi rõ thế :ami-(3):
giày thể thao nhiêu tiền với xe hiệu gì đời nhiêu ghi luôn cho thiện hạ trầm trồ chơi

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Uyên Linh and MrxXx

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,956
3,229
Hang Thỏ
64 ₿
Từ hum qua đến nay bài viết này đc nhìu sự quan tâm của mng...
Bài viết đc đăng lên là ngày hum qua, T7 lúc 14h30...
Bác nói cuối tuần là ngày hôm qua luôn hả bác... nếu đúng như vậy là khung giờ bác đi từ 9 10h sáng hôm qua đến 14h... ( cơ sở vào xác minh lại thời gian này)
Còn về bài rp của bác thì bác viết sơ sơ như vậy thì Tàn tin rằng nhìu ng trên đây đọc chắc cũng biết ra sao rồi... mà biết đâu sau bài này nhìu bác sẽ vào gặp bé 20 hok chừng...
Ko nơi nào hoàn hảo 100% cả... Sụp thì cũng có nhìu loại sụp... như Sụp gu về dáng, giọng vùng miền, kỹ thuật bài, BJ... bla bla...
Có thể bác Sụp về dáng và giọng vùng miền nên mất cảm xúc... và chuyện này cũng là chuyện thường ngày tại các cơ sở... đó cũng là chuyện bình thường...
1. Chuyện sụp là ở bé 20 và cơ sở cũng hồi âm... chuyện bác Sụp là ở bé 20 ko ảnh hưởng j đến cs...
2. Bé có nhìu sự lựa chọn... hok làm đc nơi này thì sẽ làm nơi khác... ko ảnh hưởng j đến cơ sở...
3. Nếu bé 20 làm sai thật... thì mng nên nhìn chung lại... cs có nhìu bé... 1 bé làm sai thì ko đồng nghĩa các bé còn lại cũng sai...

Hoang28

Binh Nhì
Bé Tập Massage
29/10/22
Chủ đề
1
17
12
0 ₿
Mình nghĩ đa phần anh em chủ yếu vào xem cách xử lý của cơ sở với khách như thế nào thôi bác, có thật sự quan tâm với chăm sóc khách hàng thôi. Còn gu, sở thích thì mỗi anh em mỗi khác. Cơ mà bài viết cũng làm anh dè chừng, trừ các lão làng đi chủ yếu trải nghiệm, còn anh em như mình thì trước lạ, sau quen. Kiếm được mối ruột là đi hoài.

• Like

Massage Uyên Linh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
22/5/23
Chủ đề
2
20
18
0 ₿
Dạ thay mặt cơ sở uyên linh xin cảm ơn những lời góp ý đóng góp cũng như cách nhìn nhận sự việc theo một cách khách quan nhất của các thượng đế ạ. Một đứa trẻ sơ sinh phải bú rồi ăn dặm rồi mới ăn được cơm, biết lẫy biết bò biết ngồi xong mới biết đi. Một cơ sở mới con non nớt như uyên linh thì việc còn nhiều thiếu sót là khó mà tránh khỏi. Chỉ mong các thượng đế ủng hộ và cho ý kiến góp ý để cơ sở ngày một tốt hơn ạ.

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Đi xe hơi - mang Clutch Louis Vuitton - giày thể thao
Thế mặc quần xì, mặc áo quần ngoài, mang đồng hồ, xài con phone của nhãn hàng nào sao hok khoe mẽ hết ra luôn 1 lần đi Bro !?
Hay ra vẻ muốn chứng tỏ mình ăn mặc hàng hiệu àh =)))) *cười ỉa* này có lẽ mặc hàng REPLICA 1:1 nên mới gáy để chứng minh bản thân.
Dân chơi đồ hiệu đích thực mua đồ hok cần nhìn giá cũng chẳng ai quan tâm cái giá tiền món đồ mình mua bằng VND hết bởi vì VND:

Xếp hạng 10 đồng tiền yếu nhất thế giới thì Việt Nam đồng đứng thứ 2 ;)
Hào quang rực rỡ !!!

Mình nói ít mong Bro hiểu nhiều nhé, dù là dân chơi hàng hiệu hay là dân anchoi có thâm niên thì đọc qua Thread này sẽ hiểu Bro là hạng người nào thuộc level nào rồi....

Idiot

Binh Nhì
Bé Thích Massage
19/5/23
Chủ đề
2
51
33
Hồ Chí Minh
0 ₿
Lúc đầu tui cũng hóng chuyện thâu.và thật ra là thiên về chủ topic hơn. Nhưng mà nói thiệt càng đọc càng thấy hơi éo le. Và giờ thì tui thấy cs có thiện chí hơn bác. Tui hy vọng bác có thể cởi mở xíu để cs có thể làm rõ. Vừa giúp cs cải thiện chất lượng vừa giúp ae có thêm kn. Bác cũng nói là ko phàn nàn cs rùi thì bác chịu khó xíu ngen bác chủ topic

• Like

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,956
3,229
Hang Thỏ
64 ₿
Tàn hóng Ya sẽ tặng Tàn... Tàn thì Ya cũng thấy rồi... để Tàn liệt kê các món cho Ya bít nha...
Nón 50k, Áo 23k, Quần 120k giãm 30k, Túi 89k có mã giãm 50k còn 39k ( hiện tại hư hết dây kéo mà chưa thay đc :2onion16:... đt IP 7 bờ lút... còn dép thì thôi bùn chẳng mún nói...:2onion16:
Ya sẽ tặng Tàn mà đúng hok...:ami-(47):

cdt

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
31/5/23
Chủ đề
0
3
3
Long An
0 ₿
Bác nói chuẩn bữa em cũng đi cũng có book số trước nhưng lại bị đổi số khác, vào kiểu không hứng theo người mình chọn, theo được biết là lấy quản lý bên Đỗ Xuân Hợp qua sắp xếp cho người khác nên mình cũng rất thất vọng về cơ sở và đến hôm nay cũng không giải quyết triệt để, đánh giá chất lượng không được tốt

• Like
Điểm cảm xúc: Maura Lucas

Maura Lucas

Binh Nhì
Bé Tập Massage
19/12/21
Chủ đề
1
20
11
0 ₿
cảnh cáo ngôn từ không phù hợp
Tao nói để mấy bạn bên quản lý biết nhận diện chứ tao không rãnh khoe mẽ với cái bản mặt chó của mày nha. Mày không nói không ai nói mày câm đâu.
Còn nói về ăn chơi thì tao hok cần hơn thua ai...có tiền tao đi chơi không tiền ở nhà đek lôi thôi. Còn mày xếp hạng thì mày tự nhìn lại cái bản thân nhếch nhát của mày đi rồi tự ỉa vô mặt mày là được.

• Like
Điểm cảm xúc: cdt

Maura Lucas

Binh Nhì
Bé Tập Massage
19/12/21
Chủ đề
1
20
11
0 ₿
Mình đã trao đổi rõ ràng với bên cs rồi bác, có vấn đề gì to tát chỉ bọn kia bơi móc xàm xí nên nội dung xuyên tạc khoe khoan gì đó. Có sao mình nói vậy.
Còn sự việc bị đẩy đi đâu như kêu dìm hàng hay cố ý gây war thì mình chịu rồi. Ae ăn chơi thì ghi nhận tin được thì tốt không tin thì tự đi kiểm chứng.
Nếu cs nói tôi sai thì cứ nói vì tôi sẽ không ghé lần 2 vì nhà tôi bên quận 3 xa so với cs này. Tôi cũng có đọc vài comment nói về hok có trường hợp này ghé bên cs thì cũng thua luôn. Ngày đi hok rõ chỉ là nhớ thứ 4,5 đầu tháng gì đó, trước 17:00 và đc giảm 50%. Csvc đều bình thường hok có gì phàn nàn. Chỉ là sai lệch thông tin của người tư vấn về số 20. Tôi cũng đọc comment mà chọn và kq không như mong đợi...ra về sau 15,20 phút. Lúc về dư 100k còn hok muốn lấy lại tiền.
Hôm nay lại về với 08 Dubai Quận 1.

• Like
Điểm cảm xúc: cdt

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Show cái con người thật , bản tính đá cá lăn dưa của Bro ra luôn rồi đó hả !? Nên như dzậy từ lúc đầu cho các Đồng Dzâm thấy rõ bản chất.
Bro biết được bao nhiêu về mình trên 4rum cdms này mà mở cái mõm ra kêu mình tự nhìn lại cái bản thân nhếch nhát của mình nhỉ....
Bro nên dành câu nói đấy cho chính bản thân Bro nhé.
EQ quá thấp như này chắc mẩm tuổi trẻ chưa trải sự đời thích chứng tỏ mình và khi bị người ta nói ĐÚNG & CHUẨN thẳng vào cái bản mặt thì hiện nguyên hình =))))

Maura Lucas

Binh Nhì
Bé Tập Massage
19/12/21
Chủ đề
1
20
11
0 ₿
Ôi...bé đã tổn thương rồi à.

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Ăn gan hùm mật gấu hay sao mà dám hỗn láo gọi bậc CHA CHÚ như dzậy chứ nhỉ !?
1 thằng Nhóc Ác thích thể hiện muốn chứng tỏ bản thân mình là 1 Play Dân sành điệu khoe mẽ bla bla các kiểu nhưng có cái đầu rỗng tuếch !!! EQ lẫn IQ điều quá thấp ở mức âm , khả năng đọc hiểu đối đáp rất rất có vấn đề cực kỳ nghiêm trọng cho nên đừng quá cố ảo tưởng mình là Người Thành Đạt bởi qua vài ba comments thì mình là hạng người như thế nào cũng sẽ lòi cái đuôi ra hết chỉ tự vả vào cái bản mặt thôi.
Đi chơi đã lựa Cơ Sở đang có Event giảm giá 50% rồi thì chơi cho đáng mặt đàn ông dù có sụp hầm sụp hố thật đi chăng nữa nếu là 1 tay anchoi Lão Thành thì người ta sẽ chọn cách xử lý nhẹ nhàng hoặc đơn giản cho qua luôn vì thấy chẳng đáng, còn đằng này đã đăng đàn post bài hok nói đầu đuôi rõ ràng minh bạch để đối chất kiểu muốn bốc phốt làm lớn chuyện lên để kiếm chát từ Cơ Sở.
Đưa dư có 100k mà cứ nhai đi nhai lại hoài như bò nhai cỏ, tiếc lắm hả đó chỉ là 100k thôi áh huống chi tiền Tic & Tip 1500k còn thấy tiếc đứt ruột nữa !!!
Thật tội cho chú bé đần, hãy luôn làm chính mình, là 1 chú bé LOSER =))))

Baolog.103

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
15/11/22
Chủ đề
4
248
208
TPHCM
0 ₿
ÔI bậc "Cha Chú" lòng em quá chí phải =))

• Like

LưuĐứcHòa

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
26/10/18
Chủ đề
5
230
56
34
5 ₿
cơ sở thì tệ, thằng viết bài lại tệ hại xạo xạo hơn nữa, vô chửi bới nữa chứ. Đúng trẩu tre thiệt

• Like

Màu Gì

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
22/3/22
Chủ đề
18
179
86
12 ₿
hay quá bác ơi !!!
Cái túi 130tr nói ra để làm gì ta, nói cầm cái túi cũng được mà ta, mà túi LV 130tr mới chịu, hahaha cười lần 1
Đi xe hơi -- cũng có thể đi grab car , hahaha xin lỗi cười lần 2
Giày thể thao --- hahaha cười lần 3

Nếu ở cái tầm này, giàu có, sang trọng như vậy chắc rất ít người đi massage khung giờ 50% nhỉ, nếu là tôi phải đi những chổ 3* 5* mới thể hiện tôn vinh cái xe hơi và túi LV 130tr được

Khoan khoan đi ỉa cái, nãy giờ cười nên giờ đi ỉa, gọi là "CƯỜI ỈA"

• Haha
  • Like
Điểm cảm xúc: Massage Uyên Linh and nhimxu

Đinh Lực

Binh Nhì
Bé Thích Massage
8/10/16
Chủ đề
2
78
24
10 ₿
nghe miêu tả ktv thì thấy cũng nản luôn, về sớm là phải, mà chủ topic này đã phốt thì phốt sớm luôn đi, đợi cả tháng mới phốt thì còn gì nóng, đưa thông tin rõ ràng luôn cho mọi người biết. Cơ sở thì tư vấn tào lao, đưa thợ tào lao, rồi giải quyết lằng nhằng, nên học hỏi thêm cách xử lý của các cơ sở lớn khác

• Like

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
92
1,549
1,116
38 ₿
ủa rồi đi từ tháng 4 gì đó sao k bóc phốt luôn mà để tới hôm nay đẹp trời ngứa mình mò lên forum giật tít đùng đùng thế?

camera thường lưu 1 tháng là nó sẽ ghi đè lên dữ liệu cũ. ông chờ nó hết lưu trữ rồi ông nói để ko ai kiểm chứng được hay gì ?

ông nói từ đầu tới cuối quá nhiều mâu thuẫn, từ việc ko tiện nói vì nhạy cảm này kia kia nọ tới việc tả lại sự việc , bản thân

phải tôi là tôi dán cái bảng miễn tiếp ông như kiểu quán ăn miễn tiếp bọn tiktoker chuyên review bẩn ấy :2onion27:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.